Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư 54 m2, giá 3,49 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.49 tỷ 54 m2 64,63 triệu/m2
      🌿 Chính chủ bán căn hộ chung cư Dragon Hills 2▫️DT 54m² thiết kế 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh tối ưu không gian, phòng khách rộng thoáng đón...
      15A2, đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM

      Bán nhà chung cư 56 m2, hướng Đông, giá 4 tỷ tại Đường D2 - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 56 m2 71,42 triệu/m2
      Bán chung cư Saigonland Bình Thạnh.- Tiện ích xung quanh: Gồm các trường Đại học Hutech, đại học GTVT, trường Quốc tế Á châu, cấp 1, 2 3 (Đống Đa, Gia...
      Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Phan Chu Trinh - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      BÁN chung cư TRUNG TÂM NHA TRANG – D'QUA PHAN CHU TRINH- Tọa lạc tại 29 Phan Chu Trinh Nha Trang, dự án căn hộ Nha Trang City Central, ngay cạnh chợ Đầm –...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn 58 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.05 tỷ 58 m2 52,59 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ Đặng Xá, Gia Lâm, 58m², giá 3,05 tỉ (sỗ sẵn sàng giao dịch)+ Thiết kế: 2ngủ, 1khách, bếp,  toilet..+ Nội thất: full còn tốt,...
      Đường Quốc Lộ 5, Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn 58 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 58 m2 52,59 triệu/m2
      BÁN chung cư vin GRAND PARK Q. 9.📌 Vị trí: S5.02.XX.17.⚪️ DT: 58 mét vuông 2 phòng ngủ 1 toilet. Không gian phòng khách rộng rãi, hiện...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 52 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 52 m2 65,39 triệu/m2
      🌟 BÁN căn hộ chung cư LA ASTORIA RESIDENCE, Q. 2 - P. Bình Trưng Tây🏠 DT: 52 m², gồm 2 PN rộng rãi và 1 WC tiện nghi✨ Nội thất FULL, thiết kế hiện đại,...
      Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây , Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Tìm mỏi mắt Long Biên không có căn nào RẺ hơn. Ruby CT3-Phúc Lợi Long Biên. liên hệ ngay Phượng 0979 209 391. Căn 3N2W 70m giá chỉ còn hơnn 4 tỉchính chủ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 68 m2, giá 3,88 tỷ tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.88 tỷ 68 m2 57,02 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ căn FPT Plaza 4: S-18.28 3.877.785.000 ngang giá gốc CDT - thỏa thuận thêm
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

      Bán căn 59 m2, hướng Đông-Nam, giá 3,5 tỷ tại Đường Vĩnh Phú 10 - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      3.5 tỷ 59 m2 59,33 triệu/m2
      Sở hữu vị trí chiến lược tại trung tâm kết nối Tp Thành phố Hồ Chí Minh – Thủ Đức – Bình Dương, EMERALD BOULEVARD không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà...
      Đường Vĩnh Phú 10, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 62,9900016784668 m2, giá 3,92 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      3.92 tỷ 63 m2 62,2 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại The Emerald Boulevard, Đường QL 13, P. Bình Hòa, Sài Gòn (TP Thuận An, Bình Dương cũ) đang chờ chủ mới. DT...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Trong khi đất quanh khu ĐH và công nghệ cao ngày càng tăng giá thì tại Phú Cát vẫn còn mảnh đất đẹp với mức tài chính cực hợp lý.📍 mảnh đất sở hữu: ✔...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 64 m2, giá 3 tỷ tại Đường Lê Thái Tổ - Kinh Bắc - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      🏡 chung cư ĐẸP GIỮA LÒNG TP BẮC NINHSáng xuống công viên ☘Chiều mua sắm TTTM 🛍Con đi học gần nhà 🏫✨ căn hộ chung cư Cát Tường Eco📐 64.7m2 – đã có...
      Đường Lê Thái Tổ, Phường Kinh Bắc, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh đất 97 m2 tại Thị trấn Thứa - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 97 m2 38,15 triệu/m2
      🚨 97,2 mét vuông KIM ĐÀO – LƯƠNG TÀI – MUA Ở HOẶC GIỮ TIỀN ĐỀU ĐẸP 🚨📍 Kim Đào – Lương Tài – Bắc Ninh👉 KDC đông – ở ổn định lâu dài💎 Phù hợp:✔ Xây...
      Thị trấn Thứa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Bán nhà chung cư 42 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      bán gấp CĂN STUDIO - SCENIA BAY NHA TRANG - GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT.- Vị trí Tầng 15A,- Loại hình Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Bắc- Cửa chính: hướng ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng chung cư 121 m2, giá 4,55 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.55 tỷ 121 m2 37,61 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh Gold House - An Tiến- DT 121m, căn hộ góc - Thiết kế: 3 PN, 2 toilet, 1 phòng khách, sân phơi. - pháp lí...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 105 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 105 m2 43,81 triệu/m2
      Bán chung cư Hưng Phát Silver Star, - DT 105 mét vuông, căn hộ góc- Thiết kế: 1 phòng khách, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, logia phòng khách,...

      Cần bán ngay nhà chung cư 81 m2, giá 3,47 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      3.47 tỷ 81 m2 42,84 triệu/m2
      🌇 Vị trí: Phạm Ngũ Lão, Q. 1 – trung tâm thành phố.TP.HCM, thuận tiện di chuyển mọi khu vực🏢 Tòa nhà: Soho Residence – chung cư cao cấp, khu vực sầm...
      số 100, đường Cô Giang, Quận 1, TP HCM

      Bán nhà shr 52 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,14 tỷ

      3.14 tỷ 52 m2 60,39 triệu/m2
      Nhà : LÊ Văn Việt P.Tăng Nhơn Phú B Q.Thủ Đức- DT : 4,2m x 12,5m                 Công nhận: 52,5 m²-Kết Cấu : 1 trệt...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.