Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 42 m2, hướng Tây-Bắc, giá 3,52 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.52 tỷ 42 m2 83,81 triệu/m2
      🆘 Em bán 2 căn cực cháy tại Ocean Park:1. 1 phòng ngủ S2 Senique: Tầng trung, giá siêu rẻ 3.52 tỉ.2. 2 phòng ngủ2 nhà vệ sinh SP: Cắt lỗ...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 81 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 81 m2 61,73 triệu/m2
      💥 VỚI TÀI CHÍNH HƠN 5T XÍU AC CÓ THỂ CÂN NHẮC VỀ bất động sản VỊ TRÍ 2 MT HXT THÔNG 2 TẦNG 81m² CN ĐỦ+ Với vị trí giao thông thuận tiện di chuyển ở đường...
      Đường Số 4, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 80 m2 47,38 triệu/m2
      RẺ NHẤT KHU – ĐẤT hẻm xe hơi HUỲNH TẤN PHÁT, THỊ TRẤN NHÀ BÈ – 4x20 – CHỈ 3.79 tỉ • 📐 4 x 20m (80m2) – vuông đẹp• 🚗 hẻm ô tô tới đất – xây dựng ngay•...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Sở hữu nhà mặt phố 110 m2 tại Đường Trường Chinh 2 - Phù Liễn - Kiến An - Hải Phòng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 110 m2 44,55 triệu/m2
      ✅DT 109,6m2chính chủ XÂY CỰC TÂM HUYẾT GẦN 5 tỉ TIỀN XÂY NĂM 2018.✅THIẾT KẾ:- 5 tầng kiên cố, sân cổng riêng- T1: nhà để xe oto, bếp,  phòng vệ ...
      Đường Trường Chinh 2, Phường Phù Liễn, Quận Kiến An, Hải Phòng

      Bán đất 111 m2 tại Xã Lâm Thao - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 111 m2 32,44 triệu/m2
      📍 Lĩnh Mai – Lâm Thao – Bắc Ninh 📐 110.9m2 – DT đẹp, dễ xây – dễ thanh khoản 💎 Lợi thế không phải lô nào cũng có: ✔ Gần chợ – trường – ở...
      Lĩnh Mai, Xã Lâm Thao, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 tuần trước

      Cần bán nhanh miếng đất 94 m2 tại Xã Phú Hòa - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 94 m2 32,98 triệu/m2
      🚨 94 mét vuông MẶT TL285 – GẦN ngã 4 NGỤ – DỄ Ở, DỄ KD 🚨 📍 Vị trí đẹp trên tỉnh lộ 285 thuộc Phú Hòa - Lương Tài - Bắc Ninh (cũ) 👉 Khu...
      Đường 285, Xã Phú Hòa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 tuần trước

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 98 m2, hướng Tây-Bắc tại Vân Từ - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 98 m2 30,62 triệu/m2
      - Đất thổ cư thông Chung Chản, Vân Từ, Phú Xuyên, Thủ đô Hà Nội. Sau sát nhập thuộc Thôn Chung Chản, xã Chuyên Mỹ, Thủ đô Hà ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vân Từ, Huyện Phú Xuyên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 35m tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 37 m2 132,44 triệu/m2
      Nhà xã đại thanh 37  mét vuông x 5 tầng lô góc giá 4,9 tỉ . Nhà mới sát vin Olimpic nhà mỗi tầng 1 phòng và vệ Sinh riêng contact 0339556603/p>
      Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Phường Long Trường - Quận 9, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 51 m2 93,14 triệu/m2
      🔥 NHÀ 3 TẦNG – NGAY CHỢ LONG TRƯỜNG – HXT 🔥📐 51m² - ngang 4m🏡 3 tầng – 4 phòng ngủ – 3WC💰 Giá: 4.75 tỉ📍 Gần chợ Long Trường – HXT📍 Sát khu đô ...
      Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lã Xuân Oai - Quận 9, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      🔥 LÃ XUÂN OAI – 1 SẸC – NHÀ 3 TẦNG SIÊU ĐẸP – hẻm ô tô 🔥📐 50 mét vuông – ngang 4.35m (form đẹp)🏡 3 tầng – 4 phòng ngủ – 3WC💰 Giá: 5.8...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 80 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán nền vị trí đẹp 55 D33 khu dân cư Hồng Loan đối diện cổng BV đại học Nam Cần Thơ ~ 50mgiá : 3 tỉ 500 tr——————• DT đất : 5 × 16 = 80  mét vuông•...
      KDC lô số 6, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng mảnh đất 12000 m2, hướng Đông-Bắc tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 12000 m2 0,4 triệu/m2
      💯 Bán nền đất cho tinh thần lao động 1-5 bất diệt 💯  💥 QUÁ RẺ QUÁ RẺ 💥  💚 Tận 1.2 mẫu Láng Dài - Đất Đỏ - BRVT mà chủ ngộp sâu 🌞  💛...
      Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhà mặt tiền 75 m2 tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mặt tiền The Greenery 2 tâm điểm đầu tư tháng 5.Ngay bên kia cầu Nguyễn Trãi kết nối chiến lược:5 ph tới trung tâm hành chính.5 ph tới Vin...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất 72 m2 tại Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 72 m2 54,87 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-author-role="assistant">Chỉ Còn 1 Mãnh Duy Nhất Hẻm ô tô CHỉ Hơn 3 tỉDT : 4x18kết cấu : Xây Dựng Tự Do ( 1...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 21 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 21 m2 146,67 triệu/m2
      NHÀ MỚI đầy đủ nội thất – DƯƠNG BÁ TRẠC – CHỈ 3.08 tỉ • DT: 3,3 x 6,2m (21m2) • Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ – 2WC • Nội thất: đầy đủ nội ...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 100 m2 47,5 triệu/m2
      Vị trí đắc địa:MT đường 7m5 lề 4m Hoà Xuân.DT: 100m² - ngang 5m vuông vắn sau kẹp cống. Đất sạch không lỗi lầm.Vị trí dân trí cao, an ninh, cao ráo.Gần...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà sổ riêng 30 m2 tại Quận Long Biên - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 30 m2 125 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - NGÕ oto - CÁCH MẶT PHỐ NGỌC LÂM VÀI BƯỚC CHÂN * Nếu anh/chị đang tìm nhà khu vực Long Biên tầm giá hơn 3 tỉ mà muốn ngõ tương đối ...
      Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 63 m2, hướng Đông-Bắc, giá 4,25 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.25 tỷ 63 m2 67,47 triệu/m2
      💎 CỰC PHẨM căn hộ góc 2N2 nhà vệ sinh - THE BEVERLY (BE2) - VIEW hướng Đông Bắc 💎✨ Mã căn: BE2.2406 (căn hộ góc thoáng sáng, đón tài lộc).✨...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.