Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 52 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 3, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 52 m2 60 triệu/m2
      Nằm ngay MT hẻm Q. 3DTSD 104m21 trệt 1 lầuSHR, hoàn công 2018, công chứng ngayGần trung tâm thanh phố, trường đại học Kinh tế Sài Gòn, đại học Kiến Trúc...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 46 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Đa Kao - Quận 1, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 46 m2 71,74 triệu/m2
      Không còn nhu cầu sử dụng nên bán lại với giá siêu mềmChỉ áp dụng trong thời gian ngắnđc: Đường Điện Biên PhủVị trí: Ngay trục chính, di chuyển nhanh qua...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 56 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      4.1 tỷ 56 m2 73,22 triệu/m2
      ⭕️ căn hộ ĐỀN LỪ 1 – giá mềm – Ở NGAY – TRUNG TÂM HOÀNG MAI✅ DT: 54/56m²✅ Giá: 4.15 tỉ——————————————📍 căn hộ chung cư tầng 8 – Nhà G khu căn hộ Đền...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán lô đất 90 m2 tại Xã Tiên Dược - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      - DT 98m² full thổ cư, MT 7.5m, dài 11.5m - Lô góc 2 mặt thoáng, nở hậu - Ngõ thông, 2 oto tránh nhau - Gần nhà văn hóa, sân bóng, sân chơi,...
      Xã Tiên Dược, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất 103 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 103 m2 29,8 triệu/m2
      a/c đang tìm một miếng đất tầm tài chính hơn 3 tỉ – vị trí đẹp, dễ xây dựng, dễ thanh khoản tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng để đi xem thực tế.🏡...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 81,5 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.6 tỷ 81,5 m2 56,45 triệu/m2
      Dự án Hue Heritage – Đống Đa, Phú Nhuận, TP Huế✨ DT: 81.5 mét vuông – 86.8 mét vuông✔️ 3  phòng ngủ rộng rãi✔️ 2 toilet tiện nghi✔️...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Cơ hội cho những ai đang tìm kiếm đất nền tại Đường Đồng Trạng, Xã Hòa Lạc, Thủ đô Hà Nội. Đất có DT 100.2m², MT rộng 7.5m, ngõ vào rộng 5m rất thuận...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 90 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      📍 mảnh đất đẹp ngay KĐT Ngọc Dương Riverside – Điện Dương, vị trí tiềm năng để an cư và đầu tư 🌿✨ Thông tin nổi bật:• DT: ~ 90,5m²• Đường quy hoạch rộng,...
      Xã Điện Ngọc, Huyện Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam

      Cần bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Đường 15 - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 60 m2 73 triệu/m2
      CGLÊN SÓNG NHÀ TL 15 P. An Phú Đông Q. 12 CẦU HAI CỨNG ➡️hẻm 17 cầu hai cứng, ô tô tận cửa ✅Sử dụng 4 x 15m xdhc 96m- Nhà 1 lầu 3p ngủ. 1p sinh...
      Đường 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 42 m2, giá 3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 42 m2 71,43 triệu/m2
      ⭐️ căn hộ Scenia Bay NHA TRANG Cần bán ngay căn Scenia Bay Nha Trang, Khánh Hòa- Vị trí: block căn hộ A Căn số 10 , - Loại hình căn hộ chung...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn liền kề 242 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Hoàng Lanh - Xuân Phú - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.5 tỷ 242 m2 18,6 triệu/m2
      🌈𝐁𝐈𝐄̣̂𝐓 𝐓𝐇𝐔̛̣ 𝐍𝐆𝐇𝐈̉ 𝐃𝐔̛𝐎̛̃𝐍𝐆 𝐕𝐈𝐄𝐖 𝐐𝐔𝐀̉𝐍𝐆 𝐓𝐑𝐔̛𝐎̛̀𝐍𝐆 𝐇𝐀̀𝐍𝐇 𝐂𝐇𝐈́𝐍𝐇 𝐂𝐎̂𝐍𝐆 𝐓𝐏 𝐇𝐔𝐄̂́, 𝐂𝐇𝐈̉ 𝐓𝐔̛̀ 𝟒𝐓𝐘̉𝟓...
      Đ. Hoàng Lanh, P. Xuân Phú, TP. Huế

      Bán nhanh nhà mặt phố 61 m2 tại Phường Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      💁‍♂️ BÁN ngôi nhà phố liên kế - TT THEO TIẾN ĐỘ TẠI KĐT 𝐁𝐂𝐎𝐍𝐒 𝐂𝐈𝐓𝐘 𝐋𝐈𝐅𝐄  🇻🇳  💥 Giá Chỉ từ 𝟑,𝟓 𝐭𝐲̉/𝐜𝐚̆𝐧 - 𝐂𝐡𝐢𝐞̂́t...
      Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 48 m2 92,71 triệu/m2
      MTKD LK 4-5 hẻm ô tô NÉ 2 TẦNG 4x12m ĐANG CÓ DÒNG TIỀN NHỈNH 4 tỉ ☎️:O9373679O8 QUỐC NHÀ SG
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 27 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 27 m2 185,19 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp trung tâm Q. Cầu Giấy, ngõ thông thoáng, di chuyển thuận tiện ra các tuyến phố lớn như Cầu Giấy, Xuân Thủy, Phạm Hùng, Hồ Tùng Mậu…✨ Ưu điểm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 75 m2, giá 4,25 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      4.25 tỷ 75 m2 56,67 triệu/m2
      giá siêu mềm. bán gấp căn hộ Việt Hưng, Long Biên 75m², chỉ 4,25 tỉ (sổ sẵn)🫶Toà nhà đối diện bảo hiểm Q. long biên- gần trường mẫu giáo Việt Hưng-...
      Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 83 m2, giá 4,31 tỷ tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.31 tỷ 83 m2 51,92 triệu/m2
      🌟 Ngay trung tâm thành phố Huế – vị trí vàng, kết nối toàn TP✨ Sở hữu chung cư Đông Nam chưa bao giờ dễ dàng đến thế! 📍 Mã căn: H3-08.10(Tầng 08...

      Chuyển nhượng căn 42 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      """⭐️ căn hộ  Scenia Bay NHA TRANG- Vị trí:  Tầng 9 ,- Loại hình căn hộ chung cư Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Bắc- Cửa chính: hướng ...

      Cần bán nhanh mảnh đất 130 m2 tại Thị trấn Thứa - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 130 m2 27,31 triệu/m2
      🚨 TRUNG TÂM THỊ TRẤN THỨA – 2 LÔ ĐẸP – Ở NGAY, KD LUÔN 📍 Đạo Sử – TT Thứa – Lương Tài – Bắc Ninh👉 Lõi trung tâm – cư dân đông – tiện ích đủ đầy🏡...
      Thị trấn Thứa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.