Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 62 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 62 m2 75,81 triệu/m2
      tòa căn hộ:pointer-events-none has-data-writing-tòa căn hộ:-mt-(--shadow-height) has-data-writing-tòa căn hộ:pt-(--shadow-height)...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Xã Đại Lai - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 120 m2 31,25 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ ÁP GÓC TRẦN SƠN – DÒNG TIỀN TỐTĐại Lai – Gia Bình – Bắc NinhKDC hiện hữu – đang phát triển mạnh120 mét vuông – lô gócMT 6m – dài 20m...
      Xã Đại Lai, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 3 tuần trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 55 m2, hướng Tây-Bắc, giá 3,45 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.45 tỷ 55 m2 62,73 triệu/m2
      🏠 bán ngay CĂN 2N1VS S2.09 - vin OCEAN PARK✅ Giá: 3.450 tỉ (Thu về).✅ bìa đỏ sẵn - Công chứng ngay.✅ nội thất đầy đủ như hình.✅ logia hướng Tây Bắc...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Bán căn 33 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.05 tỷ 33 m2 92,43 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư PANORAMA NHA TRANG – VIEW TRỰC BIỂN- Mã căn: B tầng 36, Nha Trang, đc số 02 Nguyễn Thị Minh Khai, P. Nha trang- DT: 32.9 mét ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ 48 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Suối Hoa - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 48 m2 100 triệu/m2
      anh tay sở hữu chung cư tại vin Bắc Ninh, Đường Lý Thái Tổ, P. Kinh Bắc, Bắc Ninh (TP Bắc Ninh, Bắc Ninh cũ) với DT 48 m2 và giá 4,8 tỉ VND. căn hộ chung...
      KM 1+200 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Suối Hoa, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh

      Cần bán nhanh căn hộ 68 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Phú - Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      [Cần bán] nhanh cặp căn mường thanh Khánh Hòa, số 04 Trần Phú Nha Trang, view sôngcăn hộ Mường Thanh Khánh Hòa - Vị trí: Tầng 15 - view sông- Loại...
      Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 62 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Địa Lô - Nha Trang, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 62 m2 72,26 triệu/m2
      + DT : 62m² - nhà 2 tầng đẹp👉+ Kết cấu: 2tầng kiên cố chăc chắn - 3 phòng ngủ khép kín - 3 phòng vệ sinh - đường rộng 10m sau 5m- oto đậu...
      Đường Nguyễn Địa Lô, Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh miếng đất 100,5999984741211 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 100,6 m2 36,68 triệu/m2
      👉 DT 100.6m² – full thổ cư – vuông vức, dễ xây dựng📍 điểm mạnh nổi bật:MT rộng 6.5m – siêu hiếm, phù hợp xây nhà đẹp, KD hoặc đầu tư giữ tiềnđường trước...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 3,7 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ tâm huyết toà 18T2 The Golden An KhánhThiết kế 2 phòng ngủDT 70m nội thất đầy đủ đẹp như ảnhSổ sẵnL/H 0985691029/p>
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 70 m2, giá 4 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Bà chị gái mua nhà tặng con, nhưng con lại định của nước ngoài- muốn pass lại căn 2 phòng ngủ -18T2 The Golden An KhánhThiết kế căn hộ góc 2 mặt...
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      Bán 2PN2 phòng vệ sinh tòa 18T2 The Golden An Khánh giá 3.9 tỉ Thiết kế căn hộ gócDT 70mView thoángSổ cầm tayhotline 0985691029/p>
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 57 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 57 m2 59,65 triệu/m2
      Ngay cạnh làng ĐH Thủ Đức, P. Linh Xuân Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân mới.Không quy hoạch, không lộ giới!DT 57m² (14x4), 5 phòng trọ sạch đẹp cho thuê...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 68 m2, giá 4,75 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.75 tỷ 68 m2 69,86 triệu/m2
      KH vui lòng liên lạc Zalo số : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn :  - logia hướng Đông Nam , căn hộ Skyoasis...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 68 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.35 tỷ 68 m2 63,98 triệu/m2
      KH vui lòng liên lạc : 0986144480 ( Zalo) để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại EcoparkThông tin căn :  - Tòa S2 , căn hộ chung cư Skyoasis Ecopark...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 50 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Đại Thành - Quốc Oai - Hà Nội

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự 3 tầng tại Xã Hưng Đạo, TP Hà Nội (cũ: Huyện Quốc Oai, TP Hà Nội) có thiết kế hiện đại với:+ 3 phòng ngủ + 3 nhà vệ ...
      Xã Đại Thành, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 60 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua về số Zalo : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bánThông tin căn:  - Tầng 2x , căn hộ chung cư WEstbay Ecopark...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 47 m2, giá 3,8 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 47 m2 80,86 triệu/m2
      Độc quyền căn hộ chung cư 1 phòng ngủ Capital Square - cạnh Vincom Sông Hàn Đà Nẵng.Vị trí độc tôn, hệ tiện ích tất cả trong một chuẩn 5* ngay...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà chung cư 93 m2, giá 4,18 tỷ tại Đường Hồ Xuân Hương - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.18 tỷ 93 m2 44,95 triệu/m2
      CSBH hấp dẫn.1. CK 2 phần trăm TT chuẩn.2. Hỗ trợ LS 0 phần trăm lên đến 24 tháng. (cho đến khi nhận nhà).3. đặt sớm: CK thêm 3 phần ...
      06 Đường Hồ Xuân Hương, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.