Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng miếng đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Đất đẹp thật sự ở trung tâm Phú Cát bây giờ không còn nhiều… Đặc biệt là những lô vừa MT rộng, vừa gần hạ tầng lớn.💎 Thông tin nổi bật: ✔ 100 mét ...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 92 m2, giá 5 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      *VỊ TRÍ SIÊU ĐẮC ĐỊA: Tại Ngã 6 Hùng Vương - trung tâm thành phố Huế, đối diện Vincom Huế. Gần BV TW- Quốc tế Huế, sông Hương, cầu Trường Tiền, bán kính...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán lô đất 58 m2, hướng Đông tại Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 58 m2 79,14 triệu/m2
      Vị trí: hẻm Đông Hưng Thuận 02, P. Tân Hưng Thuận cũ. KDC hiện hữu.Lô giữa vuông vức, 2 lô kế bên đang xây dựng đồng bộ. Xây dựng hết đất.Hẻm rộng, thoáng,...
      Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 42 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.28 tỷ 42 m2 78,1 triệu/m2
      bán ngay CĂN STUDIO - SCENIA BAY NHA TRANG - GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT.- Vị trí Căn B05 Tầng trung- Loại hình Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Nam- Cửa...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 116 m2, hướng Đông tại Đường Mạc Đĩnh Chi - 1, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 116 m2 27,59 triệu/m2
      Vị trí đẹp trên trục Đường số 4 rộng rãi, nằm trong KDC đồng bộ và hiện đại bậc nhất khu vực. Xung quanh là các dãy nhà phố thương mại shophouse, căn ...
      42-13 Đường số 4, F. Phú lợi, Khóm 4, Khu Đô Thị 5A, Cần Thơ

      Sở hữu nhà sổ riêng 44 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường 13 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 44 m2 93,19 triệu/m2
      giá mềm - Nhà còn đẹp 2 tầng, hẻm  oto đường  số 13 Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Lô góc vuông vắn, 44m² (4x10), 2 phòng ...
      Đường 13, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 40 m2 96,25 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ HẺM 1247 HUỲNH TẤN PHÁT, Q. 7📍 Vị trí: Hẻm 1247 Huỳnh Tấn Phát, Q. 7📐 DT: 4,5m x 9m🏠 Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu🛏️ Công năng: 3 PN, 3  nhà ...
      Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 110 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      Cơ hội hiếm cho anh/chị đang tìm một mảnh đất đẹp tại lõi Hòa Lạc để ở hoặc đầu tư giữ tiền an toàn.💎 Ưu điểm nổi bật: ✔ Nằm ngay trung tâm thôn 3 Phú Cát...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 86 m2, giá 4 tỷ tại Đường Hùng Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 0705 435 071chủ cần tiền trong tuần ra nhanh căn hộ chung cư Sora Gadens 2 - TP Mới - Bình Dương:+ Thiết...
      Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương.

      Sở hữu căn chung cư 75 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Hùng Vương - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Sora Gardens 2 TP Mới Bình Dương.- Căn 2 phòng ngủ 2 toilet 75 mét vuông (thông thuỷ).- Hỗ trợ cho thuê 15 -...
      Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương.

      Sở hữu ngay nhà đẹp 40 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 40 m2 78,75 triệu/m2
      📍 Vị trí: Hẻm đường Nguyễn Văn Công, KDC an ninh, yên tĩnh, thuận tiện di chuyển sân bay, chợ và trung tâm.✨ Thông tin ngôi nhà:* DT đất: 40 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Kinh Dương Vương - An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      chung cư Moonlight Boulevard đc 510 Kinh Dương Vương, An Lạc A, Bình Tân.+ Thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, có logia và lô gia.+ Môi...
      Số 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP . Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 62 m2, giá 3,99 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Thương - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.99 tỷ 62 m2 64,36 triệu/m2
      ● Thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh rộng rãi, thoáng mát.● đầy đủ nội thất đẹp như hình, dọn vô ở ngay.● giá: 3 tỉ 990 tr ( có thỏa ...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 60 m2, giá 5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Wilton Tower 71/3 D1 P25, Q. Bình Thạnh.Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ (cam kết giá thấp nhất thị trường).- nội thất đầy đủ, view, yên tĩnh.-...

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      miếng đất 100 mét vuông full thổ tại Hòa Lạc Giá chỉ 3 tỉ| Gần Đại học Quốc Gia_ cư dân đôngMT 6m vuông đẹp Đường thông oto đi thoải mái KDC hiện...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 68 m2, hướng Bắc tại Phường Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      🏡 NHÀ sổ hồng 3,8 tỉ – VỊ TRÍ ĐẸP XÃ BÀ ĐIỂM, HCM✨ Nhà đẹp – sân rộng – hẻm oto thông thoáng, phù hợp ở gia đình hoặc kết hợp KD online📐 DT: 6,8m x 10m📄...
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất 55 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 55 m2 89,1 triệu/m2
      Thông tin chi tiết: BÁN ĐẤT NGAY ĐƯỜNG 22, LINH ĐÔNG, THỦ ĐỨC 📍Ví trí ngay Vành Đai, tiềm năng cao, giáp Phạm Văn Đồng thuân tiện di chuyển. -...
      Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 96 m2, giá 4,49 tỷ tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4.49 tỷ 96 m2 46,78 triệu/m2
      🌳căn hộ chung cư AN LỘC GÒ VẤP 🌳Nguyễn Oanh P.17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh🌳SHR - sang tên nhanh ống trong ngày🌳DT: 96m2🌳Thiết kế: 3 phòng ...
      Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.