Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn 102 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Kênh Dương - Lê Chân - Hải Phòng

      4.91 tỷ 102 m2 48,04 triệu/m2
      BÁN căn hộ góc SENTOSA 3 phòng ngủ Đông Nam VIEW SIÊU ĐẸP- DT: 102,9  mét vuông.- logia: hướng Đông Nam- Thiết kế: 3  phòng ngủ, 2...
      Góc vòng xuyến giữa Bùi Viện – Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

      Cần bán ngay chung cư 68 m2, giá 4 tỷ tại Đường 7 - An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 68 m2 58,83 triệu/m2
      - chung cư Moonlight Park View đường Số 7 khu Tên Lửa.- chung cư thiết kế 1 phòng khách, 2 PN, 2 WC, căn hộ góc có 2 logia view thoáng mát sạch sẽ, nhà...
      Đường 7, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán miếng đất 20000 m2 tại Đường La Gi - Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 20000 m2 0,23 triệu/m2
      Cách DT719  3,5  kilomet, cách Biển 6 kilometMT đường đất hơn 100m, oto chạy tới đấtLợi thế: vùng dất ít chịu ảnh hưởng của bão lũ, kết nối...
      Đường La Gi, Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp nhà riêng 72 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      🏡🔥 GIẢM SỐC 600 tr – hẻm xe hơi ĐỖ CỬA –72m2  NGANG GẦN 5M THẠNH XUÂN 21 – Q12 GIÁP GÒ VẤP 🔥🏡💰 Giá chào mới chỉ: 3.7 tỉ - 299.14.72📉 Chủ liên...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 152 m2 tại Thị trấn Gia Bình - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 152 m2 20,4 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN mảnh đất 152m2 TẠI ĐÔNG BÌNH – GIA BÌNH – BẮC NINHVị trí đẹp tại Đông Bình – trung tâm TT Gia Bình – Bắc Ninh️ Gần Sân bay Quốc tế Gia...
      Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 3 ngày trước

      Cần bán gấp căn nhà 57 m2 tại Đường Trường Chinh - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 57 m2 61,41 triệu/m2
      trường chinh, P. đông hưng thuận, Q. 12**💢 DT : 4m  x 14.5m . Sổ vuông đẹp** Giá chào 3.5 tỉ TL (1158.372)***Nhà cũ tiện xây dựng mới . Phù hợp vừa ở...
      Đường Trường Chinh, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 102 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - Bửu Hòa - Biên Hòa, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 102 m2 34,22 triệu/m2
      📐 DT: 4.3 x 24m (101 mét vuông)  🏡 DT sàn: gần 280 mét vuông, sổ riêng chuẩn pháp lí  🚗 hẻm xe hơi thông, KDC ở kín, an ninh...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà sổ riêng 110 m2 tại Đường Mạch Thị Liễu - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 110 m2 42,73 triệu/m2
      lách🔥 CHỦ NGỘP CẦN bán ngay NHÀ ĐƯỜNG oto MẠCH THỊ LIỄU, DĨ AN – 110m2 – 4 phòng ngủ – NHỈNH 4 tỉ 🔥📍 Vị trí đẹp, đường oto rộng rãi, KDC an ninh,...
      Đường Mạch Thị Liễu, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà đẹp 122 m2, hướng Bắc tại Phố Lương Định Của - Vĩnh Thạnh - Nha Trang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 122 m2 31,15 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng hẻm thông oto Lương Định Của, Vĩnh Thạnh, Nha TrangDT: 122  mét vuông ( ngang 5,6 m )Nhà gồm: 3 PN, 3  toilet, sân đậu oto…… nội...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà shr 18 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - 3 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 18 m2 186,67 triệu/m2
      🔥 NHÀ Q. 10 – 2 MẶT HẺM THOÁNG – HƠN 3 tỉ vô ở ngay! 🔥Cơ hội hiếm có để sở hữu nhà trung tâm Nguyễn Chí Thanh, Q.10 với mức giá cực tốt!📐 DT: 5,3m x...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 3, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Trong khi nhiều khu vực giá đất đã tăng mạnh thì tại trung tâm Phú Cát vẫn còn một miếng đất đẹp thật sự dành cho người biết nhìn xa.Ưu điểm nổi bật: 100m2...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 81 m2, hướng Đông-Nam, giá 4,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.7 tỷ 81 m2 58,03 triệu/m2
      Imperia ocean city xã Nghĩa Trụ Huyện Văn Giang Tỉnh Hưng Yên Thông tin chung cư DTTT 81m2Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh Giá 4.7 tỉ TT sớm 
      Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 64 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyễn Công Trứ - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.8 tỷ 64 m2 59,38 triệu/m2
      chung cư khu tập thể Nguyễn Công Trứ, P. Hai Bà Trưng, TP Hà Nội (Q. Hai Bà Trưng, TP Hà Nội cũ), sở hữu DTSD 64  mét vuông với thiết kế gồm 2 PN...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 19 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 7 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 19 m2 226,32 triệu/m2
      + Gọi 0934181121/p>+  Kết cấu 4 tầng BTCT chắc chắn với đầy dfur công năng , 2 phòng ngủ 3  nhà vệ sinh,  PK , bếp…+  Vị trí h3g...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 7, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5 tỷ tại Đường Đại Kim - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      5 tỷ 74 m2 67,57 triệu/m2
      💥 Cần bán chung cư 2 phòng ngủ/2VS DT 74 mét vuông 𝐂𝐡𝐮𝐧𝐠 𝐜𝐮̛ 𝐄𝐜𝐨 𝐋𝐚𝐤𝐞 𝐕𝐢𝐞𝐰 𝟑𝟐 đ𝐚̣𝐢 𝐭𝐮̛̀ ✅Nhà đã trang bị full nội ...
      Đường Đại Kim, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 59 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.05 tỷ 59 m2 51,7 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều - Nha Trang - Vừa Xong Nội Thất.- Toà OC2A - Tầng 23.- DT: 59 mét vuông: 2 phòng ngủ,...
      Số 06, Đường Phạm Văn Đồng, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn chung cư 42 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.28 tỷ 42 m2 78,1 triệu/m2
      bán gấp CĂN STUDIO - SCENIA BAY NHA TRANG - GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT.- Vị trí Căn B05 Tầng trung- Loại hình Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Nam- Cửa chính:...
      Số 25-26, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Bán căn hộ 68 m2, hướng Đông-Bắc, giá 3,1 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư trực biển giá siêu mềm - Mường Thanh Khánh Hoà, Nha Trang.- Vị trí: Tầng 10 - View trực diện biển.- căn hộ chung cư 2 PN,...
      04 Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.