Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.412 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Khu đô thị mới Hạ Đình, giá 20,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      20.3 tỷ 93 m2 218,28 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà liên kế thuộc P. Hạ Đình.Thuộc khu tổ hợp nhà ở KĐT Hạ Đình.DT 93 mét vuông. MT 6m. Đông Nam.DTSD 411 mét vuông.Xây thô...
      Dự án KĐT Hạ Đình, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Vinhomes Ocean Park , giá 24,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      24.5 tỷ 150 m2 163,34 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gửi bán gấp shop villa song lập hải âu 2 vin Ocean Park Gia Lâm Thủ đô Hà Nội rẻ nhất thị trường.- DT đất: 150m2.- MT 10m.- DTXD:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Swan Bay, giá 29 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      29 tỷ 540 m2 53,71 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay Dinh thự Zone 4.3 giá 29 tỉ full. Dinh thự không lỗi phong thuỷ, giá bao gồm 5 phần trăm sổ, thuế phí sang tên.DTĐ 540m2.DTS...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu dân cư Kiến Á, giá 25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      biệt thự song lập khu dân cư Kiến Á, Phước Long B, Q. 9- DT: 10 x 20 (200m2)- Hướng; hướng Đông Nam- Giá 25ty thỏa thuậnL/H: 0931 834 *** Nguyên
      Dự án KDC Kiến Á, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ

      27 tỷ 150 m2 180 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá siêu mềm nhất - cập nhật hàng...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , 150 m2, giá 22 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      22 tỷ 150 m2 146,67 triệu/m2
      Song lập vừa ở vừa KD đc.DT: 150m2.giá: 22 tỉ.Cả trục chỉ có 2 căn bán và căn này đang có giá cực rẻ.

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Nam Long, 4 tầng, giá 23 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 176 m2 130,69 triệu/m2
      căn biệt thự phố đẹp lộng lẫy tọa lạc tại khu Nam Long Trần Trọng Cung.- DT: 176  mét vuông (8x22m) hướng Đông, sổ hồng, hoàn công đầy đủ.- Kết...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 212 m2, giá 25 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 212 m2 117,93 triệu/m2
      BIDV định giá 24 tỉ, đang vay hơn 21 tỉ, áp lực tài chính nặng. Hạ giá từ 29 tỉ xuống còn 25 tỉ, thỏa thuận thêm cho khách mua thiện chí. (Khu villa cuối...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      Q
      Dương Mạnh Thường Quân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Regent Residences Phú Quốc, giá 29,9 tỷ tại Phú Quốc

      29.9 tỷ 247 m2 121,06 triệu/m2
      CĐT bán 2 biệt thự Regent Phú Quốc:- Đóng theo tiến độ.- DT 247 mét vuông và 617  mét vuông.- Sở hữu lâu dài,- Đã đi vào vận...
      Dự án Regent Residences Phú Quốc, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng căn liền kề Vinhomes Ocean Park , 165 m2, giá 29 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      29 tỷ 165 m2 175,76 triệu/m2
      chính chủ cần tiền đổi sang căn biệt thự đơn lập nên cần bán nhanh căn biệt thự song lập Ngọc Trai thuộc phân khu đảo nhỏ dự án vin ocean parkDiện tich...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 8 tầng, 75 m2, giá 23 tỷ tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 75 m2 306,67 triệu/m2
      - Nhà dân tự xây dựng cho con ở, nay con chuyển định cư nước ngoài nên chủ thiện trí bán, KD thang máy nhập khẩu.- Thiết kế thông sàn từ tầng 1 đến tầng 5,...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 106 m2, giá 23 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      23 tỷ 106 m2 216,99 triệu/m2
      TRỤC CHÍNH, MẶT PHỐ KD SẦM UẤT - nhà phố thương mại LÔ GÓC , DOANH THU 150TR/THÁNG- Nằm tại vị trí giao thông thuận tiện nhất từ ngã 4 Văn Khê ra chợ...
      Dự án La Casta Văn Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 235 m2, giá 26,5 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hoàng Mai - Hà Nội

      26.5 tỷ 235 m2 112,77 triệu/m2
      + Chủ chuyển công tác cần thanh lý gấp biệt thự víp nhất nhì khu đô thị Linh Đàm Hoàng Mai TP Hà Nội, vì cần bán ngay lên chủ bán giá không bằng bán...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ The Marq, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 23 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 110 m2 209,1 triệu/m2
      LH: 0908 597 ***.Chính chủ cần bán căn 3 phòng ngủ đầy đủ nội thất, tầng trung view thoáng.- DT: 110m2.- Nhà mới 100 phần trăm.- View:...
      Dự án The Marq, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á

      27.5 tỷ 270 m2 101,86 triệu/m2
      Nằm trên đường Nguyễn Lữ.Cách sông 100m, yên tĩnh, gió sông thổi vào cực mát, lộ giới đường nhựa 7,5m bằng phẳng, khu vực cư dân gồm nhiều dự án căn biệt ...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Vinhomes Thăng Long, 4 tầng, giá 22,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      22.5 tỷ 160 m2 140,63 triệu/m2
      căn biệt thự song lập, sân vườn, đẳng cấp Vin, hoàn thiện đẹp xịn, chủ bán tặng lại nội thất.- DT: 160 mét vuông với 4 tầng kiên cố, MT khủng 7m.-...
      Dự án Vinhomes Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, giá 28 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      28 tỷ 165 m2 169,7 triệu/m2
      Chính chủ muốn đổi sang căn có DT lớn hơn nên cần bán ngay căn biệt thự song lập thuộc khu đô thị vin Ocean Park Gia Lâm.DT đất: 165m2.diện tích xây ...

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 197 m2, giá 25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 197 m2 126,91 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu MT đường số Trần Trọng Cung Q. 7, DT 197 m2 giá 25 tỉ.Ngang 8 mét, dài 25 mét.Kết cấu xây dựng căn biệt thự ngay MT đường số Trần...
      Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.