Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.412 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 1 tầng, 1 m2, giá 30 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      30 tỷ 1 m2 30000 triệu/m2
      căn biệt thự Mũi Né Domaine gần Sea Links City.căn biệt thự 1020 mét vuông căn hộ góc Minh Thành.Có hồ bơi riêng.DTXD 240 mét vuông còn...
      Dự án Mũi Né Domaine, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 335 m2, giá 22,5 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      22.5 tỷ 335 m2 67,17 triệu/m2
      căn biệt thự vị trí đắt địa, mặt phố - khu phố cổ P. Vĩ Dạ - TP Huế , đã đi vào trong thơ ca từ bao đời nay. Khu đất địa linh nhân kiệt nên hàng xóm toàn...
      Đường Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị Nam Trung Yên, 5 tầng, 80 m2, giá 25,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      25.4 tỷ 80 m2 317,5 triệu/m2
      chính chủ anh Thành cần vốn KD, bán biệt thự liên kế tâm huyết xây dựng, nhà ngay Nguyễn Chánh KĐT mới Nam Trung Yên, trung tâm Q. Cầu Giấy.+ Nhà siêu...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, 200 m2, giá 25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      Bán siêu căn biệt thự - nội thất nhiều tỉ - không gian đáng sống - hàng xóm toàn siêu đại gia.KĐT Văn Phú. căn biệt thự đẳng cấp thể hiện sự khác biệt,...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 110 m2, giá 24 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      24 tỷ 110 m2 218,19 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự Mỹ Đình - lô góc 3 MT - oto tránh - ở sướng - kd vp đỉnh - nội thất gỗ lim 2 lớp chắc chắn - chính chủ xây để ở cực kỳ kiên cố - ô chờ...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu dân cư Kim Sơn, 3 tầng, giá 30 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đẹp, KDC Kim Sơn Q. 7:DT: 10 x 20m công nhận đủ 200m2.- Xây dựng: Hầm trệt 2 lầu.- DT sàn: 469m2.Vị trí: Gần trường Đại học Cảnh sát,...
      Dự án Kim Sơn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 180 m2, giá 26 tỷ tại Phường Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 180 m2 144,45 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - LÔ GÓC- oto TRÁNH- VỈA HÈ - KD - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN- căn biệt thự Lô Góc tọa lạc tại vị trí đẹp nhất Q. Hà Đông dân trí cao an ninh 24/24 , ngay...
      Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Khu đô thị Lakeview City, giá 23 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh nhà phố thương mại MT đường Song hành Lakeview City, An Phú, Q2.- TT chỉ 30 phần trăm - hàng hiếm độc tôn.- DT 100m2,...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, giá 20,5 tỷ tại Quận Long Biên

      20.5 tỷ 90 m2 227,78 triệu/m2
      chính chủ cần chuyển đổi sang căn biệt thự song lập nên cần bán ngay căn liên kế Nguyệt Quế 7 -37 gần hồ điều hòa 12,4ha. - DT: 90m2- MT: 6m- Xây dựng:...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề An Khang Villas, 3 tầng, 189 m2, giá 21 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      21 tỷ 189 m2 111,12 triệu/m2
      Chính chủ cần thu xếp tài chính bán ngay căn biệt thự vip khu đô thị Dương Nội.DT: 189 mét vuông.MT: 9m.Nhà xây 3 tầng.Đông Nam.Tình trạng:...
      Dự án An Khang Villa, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự Vinhomes Ocean Park , 135 m2, giá 29 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      29 tỷ 135 m2 214,82 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn biệt thự nhà phố thương mại shophouse vin Ocean Park Gia Lâm. Mặt đường San Hô 6 rộng 30m, đối diện ĐH Vinuni, tiếp giáp cụm...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, 150 m2, giá 21 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      21 tỷ 150 m2 140 triệu/m2
      Bảng hàng giá mềm ngày 4/8.Anh, chị quan tâm liên lạc trực tiếp để nhận báo giá thông tin mới nhất 0364 506 ***.* liên kế.- SB01-200: 15,5 tỉ bao phí có...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
      V
      Phạm Tú - Nghiện Nhà Vinhomes Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu đô thị Quang Minh, 3 tầng, giá 20 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      20 tỷ 450 m2 44,45 triệu/m2
      Tôi muốn sang nhượng biệt thự (như ảnh).- DT 450,9 mét vuông (nhà + đất).- MT 17,9m.- Thuộc khu căn biệt thự nhà vườn Long Việt. Thị trấn Quang...
      Dự án KĐT Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 29 tỷ tại Quận Thủ Đức

      29 tỷ 161 m2 180,13 triệu/m2
      bán ngay giá rẻ căn biệt thự, nhà mặt tiền, nhà phố thương mại KĐT Xanh Vạn Phúc City QL 13 P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức cao cấp giá rẻ chính chủ....
      Dự án Khu đô thị Vạn Phúc City, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu dân cư Gia Hòa, giá 25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 196 m2 127,56 triệu/m2
      Nhà đẹp khu dân cư Gia Hoà.* Cần bán nhà khu dân cư Gia Hoà, P. Phước Long B, TP Thủ Đức.- DT: 12 x 16m = 196m2.- DT XD: 81 m2; DT sàn: 244 m2.- Kết...
      Dự án Gia Hòa, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Anh Bùi Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 1 m2, giá 20 tỷ tại Đường Ngô Tất Tố - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      20 tỷ 1 m2 20000 triệu/m2
      Vị trí: Ngô Tất Tố, P. 8, Đà Lạt.DT: 1147m2 (530m2 thổ, 308m2 đất NN).Quy hoạch: Biệt Lập.Hướng: hướng Đông Bắc.Mô tả đất trống + có villa nhỏ.giá: 20 tỉ.
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu phức hợp Jamona City, giá 21,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 153 m2 140,53 triệu/m2
      Biệt Thư khu Compound ngay Trung Tâm Q. 7 - DT: 9x17m (CN: 153m)- Hương: hướng Đông Nam.- XD: Trệt 2 lầu, nhà hoàn thiện, nội thất đầy đủ đẹp.- pháp ...
      Dự án Jamona City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, giá 21 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      21 tỷ 0 m2
      chính chủ gửi bán nhà đang ở hoàn thiện full đồ tại phân khu San Hô - Dự án vin Ocean Park Gia Lâm.- DT: 133,5 mét vuông (8,9x15m).- Hướng nhà: hướng ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.