Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.412 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 28 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 147 m2 190,48 triệu/m2
      Nợ NH bán ngay nhà hoàn thiện nội thất có thang máy đường số 7 khu đô thị Vạn Phúc City.- DT: 7x21m.- Kết cấu: 1 trệt + 3 tầng, diện tích sử dụng...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 148 m2, giá 26 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 148 m2 175,68 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường số nội thất đầy đủ cao cấp khu dân cư Tấn Trường, Q. 7, liên kế Phú Mỹ Hưng.DT: Ngang 8m dài 18.5m.- DT sàn: 448 mét ...
      Đường Số 9, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự Khu dân cư ven sông Sadeco, 4 tầng, 126 m2, giá 22 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 126 m2 174,61 triệu/m2
      Cần bán nhà KDC sadeco ven sông Tân Phong (đối diện trường RMIT), P. Tân Phong, Q. 7,T.p Sài Gòn.- DT đất: 7x18=126m2 . - Hiện trạng:Nhà xây 1 trệt ,2 lầu...
      Dự án Khu dân cư Ven Sông Sadeco, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 243 m2, giá 28 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 243 m2 115,23 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự 3 lầu ngay MT đường 28.- DT: 12m x 20,5m = 243 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + sân thượng.- căn biệt thự MT ngang 12m...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề Vinhomes Ocean Park , giá 29 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      29 tỷ 0 m2
      chính chủ thay đổi kế hoạch gửi bán gấp biệt thự song lập Ngọc Trai đảo nhỏ.- DT đất: 165,5 mét vuông.- MT 9,2m.- Xây dựng: 88,8 mét ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề Vinhomes Ocean Park , 150 m2, giá 23 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      23 tỷ 150 m2 153,34 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên bán lại biệt thự song lập 150 mét vuông tại phân khu Ngọc Trai.Diên tích: 150 mét vuông.MT: 8,5m.DT xây dựng/ sàn...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 27 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 0 m2
      Chính chủ: Cần bán nhanh nhà căn biệt thự Đặng Thùy Trâm, Bình Thạnh,Đã có SHR, gần bờ sông, công viên, cộng đồng sống cao cấp.DT 10x20.75m, 1 trệt, 2...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Pandora, giá 28,96 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      28.96 tỷ 147 m2 197 triệu/m2
      Nhà vườn đẹp, riêng biệt, có bảo vệ an ninh cao, cây cối xanh mát, giáp công viên nội khu yên tĩnh, đầy đủ tiện ích.MT 7m, 2 ôtô đỗ trước nhà, 5 tầng, DT...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 21 tỷ

      21 tỷ 160 m2 131,25 triệu/m2
      - Thắng Thủ Thiêm chuyên Empire City từ những ngày đầu. Nắm 100 phần trăm sp chuyển nhượng.- Nắm giá cả thị trường, có những căn đẹp, hiếm thích hợp...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 150 m2, giá 20 tỷ tại Đường Thăng Long - Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng

      20 tỷ 150 m2 133,34 triệu/m2
      căn biệt thự MT Đường Thăng Long, View Sông mát mẻ, kênh mương sắp đc cải tạo đẹp.+ Thiết kế trên DT 150m2, (7,5x20).+ Gồm 4 PN tân cổ điển,  nhà vệ...
      Đường Thăng Long, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Mễ Trì Thượng, 3 tầng, 215 m2, giá 30 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      30 tỷ 215 m2 139,54 triệu/m2
      garage oto - khu quần thể căn biệt thự vip Nam Từ Liêm - chủ mong muốn bán kín đáo - thiện chí bán ngay.- Nằm trong tổ hợp căn biệt thự của dự án nhà ở...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 144 m2, giá 29 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 144 m2 201,39 triệu/m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm. căn biệt thự vừa xây hiện đại, nội thất đầy đủ châu âu, có sân rộng đậu xe thoải mái.- DT: 144m2 (8 x 18m) vuông ...
      Đường Lam Sơn, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, 240 m2, giá 26 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 240 m2 108,34 triệu/m2
      + căn biệt thự trung tâm khu đô thị Văn Phú, Hà Đông, view công viên, hướng mát.+ Với nhiều tiện ích, gần ngay trường Marie Curie Văn Phú, trung tâm ...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, 150 m2, giá 23 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      23 tỷ 150 m2 153,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự song lập NT đảo lớn giá siêu mềm nhất thời điểm hiện tại.15x tr/ m.Hướng nhà hướng Tây Bắc gần sông gần công viên trung tâm...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, 150 m2, giá 22 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      22 tỷ 150 m2 146,67 triệu/m2
      bán gấp song lập San Hô 150m2 - giá 22 tỉ vin Ocean Park Gia Lâm.- MT: 10x15m.- Gần hồ bơi.- Gần hồ Ngọc Trai.a/c quan tâm đi xem thực tế nhà.gọi ngay:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị mới Văn Quán, 6 tầng, 85 m2, giá 20,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20.7 tỷ 85 m2 243,53 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố KD đỉnh - 6 tầng thang máy - nhà mới đẹp - view công viên - cách mp phố Nguyễn Khuyến mấy bước chân - không có căn thứ 2.+ Mặt phố Bạch...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Bạch Thái Bưởi, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 120 m2, giá 29,8 tỷ tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội

      29.8 tỷ 120 m2 248,34 triệu/m2
      DTXD lòng nhà 120m, nhà xây đẹp, hợp lý, phía trước là vườn hoa cây xanh, căn hộ góc có vườn rộng, thoáng.- Nằm trong KĐT đc lý chuyên nghiệp, tiện ích:...
      Dự án Eastern Park, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 220 m2, giá 26,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26.1 tỷ 220 m2 118,64 triệu/m2
      Dự án Define - dự án biểu tượng của Capitaland tại Thạnh Mỹ Lợi với 88 căn.2 chỗ đậu xe một căn hộ với 20 phòng kính đậu siêu xe.Căn 3 PN - 220  mét ...
      Dự án Căn hộ DEFINE, Đường Số 60 - TML, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.