Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.412 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhà phố 3 tầng, 85 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 12 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 85 m2 341,18 triệu/m2
      - đc: Gần ngã 4 Trần Huy Liệu & Huỳnh Văn Bánh.- DT: 6.3 x 14.1 m.- MT đương: 6.3 m.- DT đất 85  mét vuông.- Kết cấu: 1 Trệt + 2 Lầu.- Nhà cũ.-...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      H
      Đoàn Thị Giáng Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 84 m2 tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 84 m2 271,43 triệu/m2
      Hàng hiếm! MT KD khu vip sân bay, Tân Bình, 4.3x19.7m, chỉ nhỉnh 22 tỉ.- Bố mẹ già về quê cần bán nhanh MT KD để chia TS cho các con, với DT hơn 84m2, Vị...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 750 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nguyễn Khuyến - Biên Hòa, giá 22 tỷ

      22 tỷ 750 m2 29,34 triệu/m2
      N652.Bán nhà phố víp ngay trung tâm P. Trảng Dài Biên Hoà Đồng Nai.- DT 15x50m hai MT trước sau.- Nhà gồm 1 ngôi nhà lớn và 2 ngôi nhà nhỏ đang cho thuê...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 195 m2, mặt tiền 13m tại Đường Pasteur - Đà Lạt, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 195 m2 135,9 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà MT đường chính Pasruer - Lê Hồng Phong, P. 4, cung đường tập trung nhiều nhà hàng, căn biệt thự sang trọng.DT: 195m2, DT thực tế...
      Đường Pasteur, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng
      Đ
      Nhà Đất Đà Lạt - Anh Đức Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà phố 9 tầng, 80 m2 tại Đường Bạch Đằng - 15 - Bình Thạnh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 80 m2 318,75 triệu/m2
      Chủ thở Oxy giảm 32 về 25.5 tỉ- Tòa căn nhà phố đường Bạch Đằng, P. 15, Q. Bình Thạnh- Kết cấu 9 Tầng ốp kính sang trọng, trống suốt kiểu văn phòng- DT 4...
      Đường Bạch Đằng, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Biệt thự An Vượng Villa, 5 tầng, giá 28,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      28.5 tỷ 228 m2 125 triệu/m2
      Hạ chào 1 tỉ, lô góc rẻ nhất khu căn biệt thự Nam Cường, 228m2 vị trí gần hồ.
      Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 8 tầng, 100 m2, giá 29,8 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      29.8 tỷ 100 m2 298 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán toà nhà 7,5 tầng ĐTM TRUNG YÊNDTMB:100m MT:6m xây mới 7,5 tầng.Nhà xây dựng theo phong cách Châu Âu, thiết kế hiện đại. Khu dân trí cao an...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự Jade Orchid Garden, 4 tầng, 116 m2, giá 22 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      22 tỷ 116 m2 189,66 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn liên kế nhà phố thương mại dự án Jade Square.giá 21 - 22 tỉ (có thỏa thuận).DT 116m2, xây 4 tầng 1 hầm.Sát trục chính, sát tâm...
      Dự án Jade Square, Đường Nguyễn Đình Tứ, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 29 tỷ tại Quận Thủ Đức

      29 tỷ 161 m2 180,13 triệu/m2
      BẢN GIAO HƯỞNG XANH BÊN HỒ ĐẠI NHẬT.SUNLAKE SHOP VILLAS- DT : 7x23m.- Kết cấu: Hầm + 4 tầng.- Giá mua CĐT 43,3 tỉ 43,3 tỉ- Giá chuyển nhượng chỉ 29 tỉ- Giá...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 200 m2, giá 30 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn Cầu Giấy oto KD vài bước ra mặt phố.- Vị trí:Trung tâm Q. Cầu Giấy, tiện ích xung quanh vô vàn, an sỉnh đỉnh, ở đẳng cấp.Cách...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Jamona Home Resort, giá 21 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 250 m2 84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự đẳng cấp 5* đường số 6 khu dân cư Jamona 250 mét vuông (10 x 25) 3 tầng 21 tỉ thỏa thuận P. Hiệp Bình...
      Dự án Jamona Home Resort, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 4 tầng, giá 22 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay nhà mặt tiền tại khu Him Lam Kênh Tẻ.DT: 5*20m.Xây dựng: Hầm trệt 3 lầu áp mái.Nhà mới nội thất đầy đủ.Đường 12m, hướng Nam. SHR hoàn...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 335 m2, giá 22,5 tỷ tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      22.5 tỷ 335 m2 67,17 triệu/m2
      căn biệt thự vị trí đắt địa, mặt phố - khu phố cổ P. Vĩ Dạ - TP Huế , đã đi vào trong thơ ca từ bao đời nay. Khu đất địa linh nhân kiệt nên hàng xóm toàn...
      Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán liền kề Khu đô thị Gamuda City, 4 tầng, 157 m2, giá 28,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      28.2 tỷ 157 m2 179,62 triệu/m2
      Bán căn liên kế góc đầu hồi Gamuda.DT 157m2 đất, xây dựng 3 tầng + 1 tum.Hoàn thiện full đồ. Chỉ cần xách va li vào ở.Vị trí đẹp, 3 mặt rất thoáng mát.bìa...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 500 m2, giá 30 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      30 tỷ 500 m2 60 triệu/m2
      Tôi bán căn biệt thự Ocean Villa Đà Nẵng. căn biệt thự full hồ bơi sát biển TP Đà Nẵng sổ hồng riêng lâu dài.- gọi ngay:...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 230 m2, giá 28 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      28 tỷ 230 m2 121,74 triệu/m2
      + căn biệt thự sân vườn, nội thất xịn xò Tố Hữu Hà Đông.+ Gia chủ thiết kế với phong cách Châu Âu, nội thất 99 phần trăm là thiết bị cao cấp,...
      Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 7 tầng, 150 m2, giá 26 tỷ tại Phố Lạch Tray - Đông Hải - Lê Chân - Hải Phòng

      26 tỷ 150 m2 173,34 triệu/m2
      Nhà chủ vừa xây đc 1 năm rất chắc chắn, móng cọc khoan nhồi thiết kế hiện đại có thang máy rất tiện lợi, có thể khai thác KD cho thuê văn phòng, hotel đều...
      Dự án ICC Quán Mau, Phố Lạch Tray, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Geleximco, 5 tầng, giá 22 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      22 tỷ 120 m2 183,34 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại khu C mặt đường Lê Trọng Tấn, Mặt phố thương mại KD sầm uất.DT: 120m2.MT: 6m.pháp lí: bìa đỏ.Nhà xây 5 tầng.liên lạc: 0857 456...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá