Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.412 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 220 m2, giá 26,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      26.9 tỷ 220 m2 122,28 triệu/m2
      Bán đất tặng căn biệt thự đường Bình Lợi, Bình ThạnhThiết kế 4 tầng có 6 PN, sân ô tô, hồi cá khôngi, sân vườn. DT : 11 x 20 = 220m2 Khu căn biệt thự...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Biệt thự trên không Serenity (Serenity Sky Villas), 3 phòng ngủ, giá 26 tỷ

      26 tỷ 190 m2 136,85 triệu/m2
      chung cư thuộc dự án Serenity biệt thự trên khôngs dự án đẳng cấp bậc nhất của CĐT Sơn Kim Land tại Q. 3, HCM. Toàn dự án chỉ với 45 chung cư.chào bán...
      Dự án Serenity Sky Villas, Đường Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
      V
      Hotline Phòng Kinh Doanh Serenity Sky Villas Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà biệt thự Biệt thự An Vượng Villa, 4 tầng, 227 m2, giá 28 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      28 tỷ 227 m2 123,35 triệu/m2
      Chuyển đổi nhu cầu tôi cần bán căn biệt thự An Vượng căn hộ góc ngay gần hồ Thiên Văn Học, vị tri biệt thự rất đẹp, tôi cần tiền nên mới phải bán.- DT...
      Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 358 m2, giá 25 tỷ tại Đường Bát Khối - Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 358 m2 69,84 triệu/m2
      chính chủ nhờ bán ngay căn biệt thự sân vườn mặt đường Bát Khối, trong đê Bát KhốiDT đất: 350 mét vuông, MT 11m, hậu 12mcăn biệt thự 3 tầng nổi 1...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự Vinhomes Ocean Park , 165 m2, giá 23 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      23 tỷ 165 m2 139,4 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự Ngọc Trai thuộc bên đảo lớn tại vin Ocean Park Gia Lâm.DT: 165m, xây dựng 88,2m/sàn.Đông Nam.Vị trí: Nằm trong quần thể khép kín, an...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Dương Nội, 4 tầng, giá 21 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      21 tỷ 162 m2 129,63 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự Dương Nội đường trục chính 27m gần Aeon Mall giá cắt lỗ chỉ 21 tỷCần tiền làm ăn nên bán nhanh lô căn biệt thự An Phú...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 299 m2, giá 25 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      25 tỷ 299 m2 83,62 triệu/m2
      1. Vị trí vàng, mang vượng khí cho gia chủ:- Sở hữu MT sông Cổ Cò dài hơn 1.2 kilomet - cách bãi tắm Tân Trà 500m.- Lưng tựa núi Ngũ Hành Sơn, mặt...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Liền kề Him Lam Vạn Phúc, giá 25,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      25.5 tỷ 91 m2 280,22 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố thương mại trục Tố Hữu dự án Him Lam Vạn Phúc.DT: 91 mét vuông, MT 6,5m.Xây 6 tầng 1 tum.giá: 25,5 tỉ.liên hệ: Ms Phương...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Nam Trung Yên, 5 tầng, giá 25,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      25.5 tỷ 80 m2 318,75 triệu/m2
      liên kế vip Nguyễn Chánh, Cầu Giấy 80 m2 x 5 tầng, nhỉnh 25 tỉ.cực hiếm, 10 năm mới có nhà bán, tặng nội thất 8 tỉ siêu đẹp. Khu vip, ở hay KD đều tuyệt...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 234 m2, giá 22,5 tỷ tại Hải Dương - Hải Dương

      22.5 tỷ 234 m2 96,16 triệu/m2
      Em có 1 số căn KD góc 3 tiền vị trí số 1 ở khu trung tâm Ecopark - Hải Dương.Vị trí độc tôn, 3 MT đường, trung tâm hồ Vịnh Ngọc, cửa lối đi vào 2 toà căn ...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu biệt thự An Viên Nha Trang, giá 21 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      21 tỷ 180 m2 116,67 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự BIỂN AN VIÊN NHA TRANG 
DT 180 mét vuông ngang 12m. hướng Tây Nam. 1 trệt 2 lầu 1 tầng hầm. diện tích xây dựng 80 mét ...
      KĐT biển An Viên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 100 m2, giá 24,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      24.5 tỷ 100 m2 245 triệu/m2
      nhà phố thương mại ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ RỘNG 11.5M - VỈA HÈ 2 BÊN RỘNG 3M - KD ĐỈNH - TRỌN TIỆN ÍCH - TIỀM NĂNG X2 - HỖ TRỢ VAY NH LÊN ĐẾN 65 phần trăm...
      Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2

      20 tỷ 130 m2 153,85 triệu/m2
      METROPOLE - Khu chức năng số 1, KĐT Thủ Thiêm, P. An Phú, Q. 2, TP Thành phố Hồ Chí MinhTòa Galleria L.12B Căn 3PN giá bán: 20 tỉ bao hết View: Nội...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 135 m2, giá 22 tỷ tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 135 m2 162,97 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh căn biệt thự 4 lầu khu Bàu Cát chỉ 22 tỉ, Tân Bình.DT: 9x15m.Ưu điểm:- căn biệt thự với kiến trúc hiện đại, gồm 4 lầu, sân vườn, chỗ...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 23 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      23 tỷ 60 m2 383,34 triệu/m2
      - Vị trí nhà nằm trong khu phân lô P. Liễu Giai, Ba Đình, cực vip toàn quan chức. Xe oto đậu đỗ ngày đêm, chạy vòng quanh, gần mặt phố.- Phù hợp mua ở, làm...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị mới Linh Đàm, 4 tầng, giá 29 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      29 tỷ 380 m2 76,32 triệu/m2
      siêu hiếm - căn biệt thự sân vườn - 2 mặt ngõ - Sân để đc 5 oto - nhà của kiến trúc sư đoạt giải thưởng - Siêu đẹp.- DT 380 mét vuông - 4 tầng. MT...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 27,7 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      27.7 tỷ 250 m2 110,8 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự tâm huyết góc 2 MT đường thông Làng ĐH ABC, Phước Kiển, Nhà Bè.Vị trí cực đẹp khu vip nằm giữa 2 trục chính Lê Văn Lương - Nguyễn...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk Vinhomes Ocean Park , 150 m2, giá 23 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      23 tỷ 150 m2 153,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự song lập nằm tại trung tâm phân khu Ngọc Trai khu VIP nhất KĐT vin Ocean Park.- DT: 150 mét vuông.- DTXD: 78 mét ...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.