Thông tin mô tả
+
+ Hoàn thiện với phong cách hiện đại, sang trọng ngay mặt đường Vành Đai 3,5.
+ Nằm ngay cạnh vườn hoa,
+
+
+ Sổ chính chủ, thiện chí bán chuyển
Giá: 20 Tỷ
Diện tích: 228 m2
Giá/m2: 87,72 Triệu/m2
469902
Nguyễn Văn Hải
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2
Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2