Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.412 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 225 m2, giá 23 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      23 tỷ 225 m2 102,23 triệu/m2
      + căn biệt thự Linh Đàm, vị trí đắc địa, gần hồ Linh Đàm.+ căn biệt thự đc thiết kế móng ép cọc bê tông khung cột chắc chắn.+ bìa đỏ chính chủ vuông ...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề Khu đô thị Lakeview City, 4 tầng, giá 22 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 160 m2 137,5 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự dự án Lakeview City. Đ Song Hành, P An Phú, Q. 2.DT: 8x20m. Ưu điểm căn hộ góc.Kết cấu: Trệt + 3 lầu sân thượng.Hiện trạng: nội ...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 5 tầng, 106 m2, giá 20,8 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      20.8 tỷ 106 m2 196,23 triệu/m2
      + căn biệt thự sân vườn đc thiết kế 3 thoáng vĩnh viễn, tầng nào, phòng nào cũng có logia, xung quanh nhà làm sân vườn tiểu cảnh bế cá coi, 3 mặt đều có...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 96 m2, giá 20 tỷ tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội

      20 tỷ 96 m2 208,34 triệu/m2
      liên kế vip nhất Hào Nam - MT 8m - đất siêu vượng - lộc phát - khu chính trị gia - 2 thoáng - vuông đét - xây 9 tầng - trung tâm thủ đô - sát ga Cát Linh.-...
      Ngõ 137, Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Tổ hợp Hyundai Hillstate, giá 28,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      28.5 tỷ 178 m2 160,12 triệu/m2
      * CHUYỂN ĐỔI CĂN LỚN HƠN chính chủ GỬI bán nhanh căn hộ góc VILA 2 HUYNDAI - Căn villa rộng 178 mét vuông, xây 3 tầng, đã hoàn thiện hiện tầng 1 và...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà lk Khu đô thị Gamuda Gardens, 4 tầng, 120 m2, giá 20 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh liên kế góc giữa Gamuda Gardens tiểu khu mới nhất quần thể KĐT Gamuda.DT 120 mét vuông, xây dựng 4 tầng.Vị trí đẹp, không lỗi phong...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 95 m2, giá 23 tỷ tại Đường Ái Mộ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      23 tỷ 95 m2 242,11 triệu/m2
      - Chủ cần tiền bán nhanh căn biệt thự Bồ Đề - Long Biên.DT khủng, MT hoa hậu, nhà đc thiết kế mà thì công vô cùng tỉ mỉ, đầy đủ hồ cá, sân vườn, chỗ để ô...
      Đường Ái Mộ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, giá 28 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      28 tỷ 182 m2 153,85 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự song lập Nguyệt Quế tại dự án vin Harmony.Vị trí sát cạnh căn hộ góc mặt hồ, view hồ rất thoáng, phía sau giáp lưng dãy mặt nhà tiện...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 607 m2, giá 28 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      28 tỷ 607 m2 46,13 triệu/m2
      The Ocean Villas là một khu nghỉ dưỡng quyến rũ nằm ngay tại bãi biển. Với đầy đủ thiết bị và nội thất hiện đại sang trọng. Là một khu quần thể phức hợp...
      Dự án The Ocean Villas, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà biệt thự liền lề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 23,6 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      23.6 tỷ 90 m2 262,23 triệu/m2
      Gia chủ cần đổi lên căn đơn lập nên muốn chuyển nhượng lại căn liên kế tại vin The Harmony, ngay gần hồ điều hòa 12,4ha:+ DT: 90m2+ MT = mặt hậu: 6m+...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk Vinhomes Thăng Long, 4 tầng, 158 m2, giá 20,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      20.5 tỷ 158 m2 129,75 triệu/m2
      căn biệt thự song lập, hai mặt đường trước sau, trục chính Long Cảnh, 158m2 đất, 300 m2 sàn xây dựng, nhà hoàn thiện kỹ, có thang máy kính, để lại full...
      Dự án Vinhomes Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 133 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 24 - Bình Thạnh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 133 m2 187,97 triệu/m2
      MT VIP căn hộ góc 2 MT Vị Trí Siêu Đẹp ,Không Lộ Giới ,DT :5.6 X24m ,CN 132.4  mét vuông ,Nhà 4 Tầng Hiện Đang Cho Thuê 40 tr /Tháng Gần Ngay Chợ Bà...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 50 m2 416 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố đường Trần Quang Khải, DT 4.5x12, giá 20,8 tỉ- DT 4.5x12- Kết cấu: nhà c4- Vị trí: gần chợ Tân Định, gần nhà thờ Tân Định, gần...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 132 m2 tại Đường Văn Cao - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 27 tỷ

      27 tỷ 132 m2 204,55 triệu/m2
      Nhà 2 MT đường cực đẹp. Đang cho thuê KD.DT 7.6x17=132m2.Giá 27ty.liên hệ ngay gấp 0905 169 ***miễn QC).
      Đường Văn Cao, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 7 tầng, 52 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 10 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 52 m2 384,62 triệu/m2
      MT KD - đc: 580 Sư Vạn Hạnh - P. 10 - Q. 10 - hợp đồngT: 60 tr - giá 20 tỉ.- DT: 5,2m x 10m (Công Nhận: 52 mét vuông).- Kết cấu: 7 tầng + thang máy.-...
      580 Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Lý Chiêu Hoàng - Quận 6, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 0 m2
      - chính chủ dể thương, thiện chí bán, vị trí tốt, ngay căn hộ, thuận tiện để ở, cho thuê, hoặc tự KD, khu vực Bình Phú, nhiều tiện ích như siêu thị, NH,...
      Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 128 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 12 - Phú Nhuận, giá 24 tỷ

      24 tỷ 128 m2 187,5 triệu/m2
      Toà nhà căn hộ dịch vụ Nguyễn Văn Trỗi, P. 12, Phú Nhuận - trung tâm TP.- Kết cấu: 6 tầng.- DT: 8 x 21m. CN: 128m2.- DT sàn: 650m2, gồm 24 phòng, bãi...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 180 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Bình Thạnh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 180 m2 130,56 triệu/m2
      đc: MT Hoàng Hoa Thám Bình Thạnh- DT: 8.3x22 Nở: 10m- Kết Cấu: 3 tầng- Giá: 30 23.5 tỉ
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.