Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhà lk An Lạc Green Symphony, 3 tầng, 210 m2, giá 21 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      21 tỷ 210 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ bán lô căn biệt thự song lập cực đẹp, nhà cạnh lô đầu hồi.DT: 210 mét vuông.Hướng: Nam.Xây 1 hầm âm, 3 tầng nổi, mẫu nhà thiết kế cực đẹp,...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, giá 25,2 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      25.2 tỷ 0 m2
      chào bán ngôi nhà mẫu A3 - The Classia Khang Điền.- Số lượng khan hiếm: Cả dự án chỉ có 07 căn liền kề thường có vị trí đối diện hồ bơi, trong đó căn A3...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 4 tầng, giá 22 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      22 tỷ 215 m2 102,33 triệu/m2
      Chỉ 100tr/m duy nhất căn biệt thự sân lô góc 2 MT KD Phố Nguyễn Văn Lộc. Hầm nhà để xe xe 7 chỗ vỉa hè rộng giá cực mềm hotline 0835*967*888.- Vị trí:...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn biệt thự Vinhomes Grand Park, 3 tầng, 200 m2, giá 21 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 200 m2 105 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố vin Grand Park:- DT: 126m2.- Giá: 15,5 tỉ Bao thuế phí.LH: 0828 030 ***zalo) Minh Thiện.- DT: 144m2.- Giá: 17 tỉ Bao thuế phí (bật mí gốc...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu biệt thự Mỹ Giang, 126 m2, giá 29 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 126 m2 230,16 triệu/m2
      căn biệt thự mỹ giang 7*18 mét vuông,29 tỉcăn biệt thự trang bị nội thất đầy đủcăn biệt thự nằm gần công viên cầu ánh sao,bến du thuyền,trung...
      Dự án Mỹ Giang, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 438 m2, giá 28 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      28 tỷ 438 m2 63,93 triệu/m2
      Giảm sốc! Cần bán nhanh biệt thự đường Hoàng Hoa Thám, P. 10, Đà Lạt.Giá giảm sốc. Giá cũ 40 tỉ giảm còn 28 tỉ.DT: 438m2. Ngang hơn 11m. Nở hậu hơn 16m....
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng
      Đ
      Nhà Đất Đà Lạt - Anh Đức Hơn 1 năm trước

      Sở hữu liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , 130 m2, giá 21 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      21 tỷ 130 m2 161,54 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn lớn hơn nên có nhu cầu sang nhượng lại nhanh biệt thự song lập vin Ocean Park Gia Lâm.biệt thự có tổng DT đất 130m2.Mỗi sàn có...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 126 m2, giá 22,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      22.9 tỷ 126 m2 181,75 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh căn biệt thự đẹp khu dân cư Phú Mỹ, Q. 7 liên kế Phú Mỹ Hưng.- DT: 126m2 ngang 6m dài 21m.- Giá: 22.9 tỉ (gặp chủ thỏa thuận).* Mô...
      Đường 7, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, 3 tầng, 165 m2, giá 25 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 165 m2 151,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự song lập Anh Đào, 165m2 đất.- MT rộng hơn Harmony, 9,5m.- Hoàn thiện đầy đủ nội thất nhập khẩu.- 90m2/sàn xây dựng.- Hướng...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Anh Đào, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 75 m2, giá 20,2 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      20.2 tỷ 75 m2 269,34 triệu/m2
      Vị trí: Khu liên kế cao cấp, đường oto tránh, oto đỗ 5 cái trước nhà.Gần Thái Hà, Xã Đàn, Hoàng Cầu.Thiết kế: 1 tầng 2 phòng, khe thoáng trước sau lưu...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Khu dân cư T30, 5 tầng, giá 22 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 200 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn biệt thự góc 2 MT khu dân cư T30 - 6B Intresco. DT 10*20m, vạt góc. Thiết kế 1 trệt 2,5 lầu, 4 phòng ngủ....
      Dự án KDC 6B T30, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị Trung Yên, 5 tầng, 103 m2, giá 29,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      29.5 tỷ 103 m2 286,41 triệu/m2
      Gia đình đông người dự định chuyển sang khu căn biệt thự vin để gần con cháu nên cần bán nhanh ngôi nhà liên kế mặt phố Trung Yên 10 - khu đô thị...
      Dự án KĐT Trung Yên, Đường Trung Yên 10, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 74 m2, giá 22 tỷ tại Đường Thủ Khoa Huân - 1 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      22 tỷ 74 m2 297,3 triệu/m2
      Bán hotel/căn hộ dịch vụ MT Thủ Khoa Huân, P. 1, Đà Lạt, đường trước nhà 6m 5 tầng - 11 phòng có thang máy - ngang 6m - 73.86 m2 - 100 phần trăm...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường 1, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà biệt thự liền lề Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, 150 m2, giá 30 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      30 tỷ 150 m2 200 triệu/m2
      DT 150m2.Xây dựng 77m2 tầng 1.Xây 3 tầng 1 tum.Bán giá chốt cho khách thiện chí.

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 450 m2, giá 22 tỷ tại Phường Cẩm An - Hội An - Quảng Nam

      22 tỷ 450 m2 48,89 triệu/m2
      Một mức giá quá bất ngờ cho sp Villa tại An Bàng - Hội An. Thiết Kế 14 phòng và Hồ Bơi.- Tận hưởng cuộc sống thanh bình cùng Biển An Bàng, 1 nơi để Quý...
      Đường Khúc Thừa Dụ khu Làng Chài 3 Royal, Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 208 m2, giá 28,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      28.9 tỷ 208 m2 138,95 triệu/m2
      Cần bán 2 biệt thự song lập và đơn lập Verosa Park.- Cộng đồng doanh nhân văn minh - không gian sống xanh mát.- căn biệt thự song lập: DT: 8x26m - 1 trệt...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 205 m2, giá 25,2 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      25.2 tỷ 205 m2 122,93 triệu/m2
      căn biệt thự - 2 oto vào nhà - ngang 9m - dài 23 - CN đủ 205m2 - cung đường Lê Quang Định - Nguyên Hồng - Nguyễn Bỉnh Khiêm - Nguyễn Văn Đậu - Phạm Văn...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, giá 21 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      21 tỷ 0 m2
      Chính chủ thay đổi mục đích nên cần bán ngay biệt thự song lập thuộc khu đô thị vin Ocean Park Gia Lâm.DT đất: 133,5m2.diện tích xây dựng: 225m2 (xây...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.