Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhanh liền kề Khu đô thị Zeit Geist Xii (GS Metrocity), giá 20,3 tỷ tại Nhà Bè

      20.3 tỷ 200 m2 101,5 triệu/m2
      Cần bán ngay biệt thự 200 mét vuông (10*20m) thiết kế 1 trệt 2 lầu nhà hoàn thiện bên ngoài thô bên trong.- KDC compound tiện ích đạt chuẩn 5* gồm:...
      Dự án Zeitgeist City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề Senturia Vườn Lài, 2 tầng, giá 25 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 290 m2 86,21 triệu/m2
      Siêu phẩm xuất hiện căn biệt thự đơn lập Senturia Vườn Lài hoàn thiện chỉ 25 tỉ. liên lạc xem nhà: 0915 632 ***.bìa đỏ tại nhà không vay NH công chứng...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 150 m2, giá 25 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      25 tỷ 150 m2 166,67 triệu/m2
      - căn biệt thự kiểu Pháp, nội thất cực xịn, chủ ở lộc giờ sang Pháp định cư.- Ngõ to, oto, thông KD, 5 bước chân ra hồ tây, 100 bước chân ra phố đi bộ...
      Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk Khu dân cư Thăng Long Home Hưng Phú , giá 23,5 tỷ tại Quận Thủ Đức

      23.5 tỷ 250 m2 94 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu Couppound Thăng Long - Hưng Phú Tọa lạc đường Tô Ngọc Vân - Tam Bình - Thủ Đức, gần trục Phạm Văn ĐồngDT 12x22 vuông vắn không 1 lỗi...
      Dự án Thăng Long Home Hưng Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 5 phòng ngủ, 239 m2, giá 27 tỷ tại Quận 2

      27 tỷ 239 m2 112,98 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có hàng có tin - hết hàng gỡ tin.* Tổng hợp những chung cư 4 PN giá siêu tốt dành cho KH đầu tư cho thuê hoặc ở.L/H: 0977 680...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 140 m2, giá 29 tỷ tại Đường Lam Sơn - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 140 m2 207,15 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn biệt thự ngay đường Nguyễn Văn Đậu - Lam Sơn, P. 6, Q. Bình Thạnh.- DT: 8 x 18m, DT công nhận 140 mét vuông.- Kết cấu:...
      Đường Lam Sơn, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu biệt thự Mỹ Giang, giá 29,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 126 m2 234,13 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Mỹ Giang - Phú Mỹ Hưng.- Vị trí đẹp gần công viên, hồ Bán Nguyệt, Cầu Ánh Sao.- DT 7x18m, 3 PN lớn 1 phòng thờ.- giá 29,5 tỉ.L/H: 0912...
      Dự án Mỹ Giang, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 160 m2, giá 21,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 160 m2 134,38 triệu/m2
      * căn biệt thự lunh linh lấp lấp, toạ lạc tại khu nội bộ sang trọng nhất Bàu Cát* Trước nhà là công viên, oto 2 làn đường, xung quanh thì tiện ích đầy đủ....
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, giá 29 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      29 tỷ 150 m2 193,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự song lập NT9-33 Đảo Ngọc Trai dự án vin Ocean Park Gia Lâm- căn biệt thự nắm giữa phân khu Đảo Ngọc Trai, View vườn hoa, bể...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Gamuda Gardens, giá 20 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn liên kế khu đô thị Gamuda - P. Trần Phú Hoàng Mai có DT 120 mét vuông.Xây dựng 73 mét vuông/sàn/3 tầng.Nhà nội ...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 185 m2, giá 27,9 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      27.9 tỷ 185 m2 150,82 triệu/m2
      Bán căn biệt thự ngõ 93 Cầu Giấy, để ở đẳng cấp hoặc giữ tiền cực tốt, tiềm năng tăng giá mạnh.- Khu vực phân lô cán bộ quan chức biển xanh, ô tô 7 chỗ...
      Ngõ 93, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán biệt thự 3 tầng, 186 m2, giá 29 tỷ tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      29 tỷ 186 m2 155,92 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự sân vườn Quan Hoa Cầu GiấyDT 186mMạt tiền gần 11mCó sân vườn để oto Ngõ oto tránh nhau thoải máiKhu vực nhiều quan chức và công...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề The Manor Central Park, 4 tầng, giá 25 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 99 m2 252,53 triệu/m2
      Chính chủ tôi muốn bán ngôi nhà tại The Manor, DT 99m2, khu vực giáp với công viên trung tâm.Vị trí nhà tôi yên tĩnh, phía sau là sân vườn, cảnh quan...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, 205 m2, giá 26 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 205 m2 126,83 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán gấp căn biệt thự khu đô thị Văn Phú. DT 205m2, xây dựng 4t - giá 26 tỉ.- Vị trí cực đẹp - an sinh xã hội đỉnh - vỉa hè rộng -...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Lakeview City, giá 25,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.9 tỷ 185 m2 140 triệu/m2
      Lakeview city - Chuyên bán & Cho thuê giá rẻbán ngay ngôi nhà phố 9.9x20m Cạnh Sông Full Cao Cấp, Có Thang Máy Thuỷ Lực GamaLift 400 Kg + Kiểu ngôi nhà...
      Dự án Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 2 tầng, 234 m2, giá 21,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 234 m2 91,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự MT đường số 16 234 mét vuông (13 x 18) 2 tầng 21.5 tỉ thỏa thuận, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.Mô Tả:+ Vị Trí:...
      Đường Số 16, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 111 m2, giá 25,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 111 m2 229,73 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố số... Đường số 4, làng báo chí, thảo điền Q. 2.Bán với giá 25,5 tỉ. DT 10x11m = 111m2, trệt 03 lầu, DTXD 76.5m2. Hoàn công xây mới...
      Đường Số 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 150 m2, giá 27 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      27 tỷ 150 m2 180 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố kinh đô ánh sáng, vip nhất vin Ocean Park 2, DT 150m2. Giá 27 tỉ.Chính chủ bán lô song lập KĐ6 phân khu kinh đô ánh sáng, vip và sầm uất...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.