Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhanh biệt thự Vinhomes Imperia Hải Phòng , 200 m2, giá 24 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      24 tỷ 200 m2 120 triệu/m2
      - Vị trí căn nằm cách mấy bước chân ra ngay công viên cây xanh cũng như dòng sông ngay gần sông nhân tạo lớn nhất, đi thêm vài bước chân là tới bể bơi 4 bốn...
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng biệt thự 240 m2, giá 25 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      25 tỷ 240 m2 104,17 triệu/m2
      Bán căn biệt thự view sông tại xã Đại Phước, huyện Nhơn Trạch, Đồng NaiQuy mô 55ha. CĐT Ecopark lừng danhSát sông, cách nhà thờ Đức Bà 18 kilomet,...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán căn biệt thự Khu đô thị mới Định Công, 4 tầng, 120 m2, giá 20 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      căn biệt thự, liên kế khu đô thị Định Công, Hoàng Mai, đường Trần Nguyên Đán, 120m2, 4 tầng, MT rộng, có sân vườn trước sau, garage.Nhà thiết kế chắc...
      Dự án KĐT Định Công, Đường Trần Nguyên Đán, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị Gamuda Gardens, 4 tầng, giá 26 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      26 tỷ 130 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse Gamuda Gardens, căn đẹp 2 MT đường trước sau, 130m x 4 tầng, hoàn thiện full, chỉ 26 tỉ ( có thỏa thuận thiện chí )-...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 29,8 tỷ tại Thủ Đức

      29.8 tỷ 161 m2 185,1 triệu/m2
      Hot!một căn duy nhất - Lời ngay hơn 6 tỉ khi mua Sunlake Villas khu đô thị Vạn Phúc City Thủ Đức.- Giá hợp đồng mua bán: 36 tỉ.- Giá bán ngay trong...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 22 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 180 m2 122,23 triệu/m2
      - Chủ bán định cư nước ngoài.- Vị trí ngay gần công viên văn hóa Gò Vấp, gần chợ, trường học, tiện ích cực tốt...- Cách lotte Mart chỉ ~ 800m.- DT nhà:...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 250 m2 100 triệu/m2
      - chính chủ gửi bán căn biệt thự view sông.- Kết Cấu 1 trệt 2 lầu.- DT 10 x 25m.- giá 25 tỉ.- liên lạc xem nhà 0906 916 *** E Tài vin Q. 9.
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 308 m2, giá 29 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      29 tỷ 308 m2 94,16 triệu/m2
      một căn đơn lập giá siêu mềm nhất từ chủ đầu tư Ecopark - 4 phòng ngủ 4 toilet đẹp nhất Nhơn Trạch - CK T/toán.- DT: 308 mét vuông.-...

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 270 m2, giá 28,7 tỷ tại Đường Nguyễn Lữ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      28.7 tỷ 270 m2 106,3 triệu/m2
      Bán căn biệt thự chuẩn resort 6* sát sông Hàn.Vị trí đắc địa.Nằm trên đường Nguyễn Lữ.Cách sông 100m, yên tĩnh, gió sông thổi vào cực mát, lộ giới đường...
      Đường Nguyễn Lữ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 5 tầng, giá 20 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 72 m2 277,78 triệu/m2
      + Gia đình anh Khang chị Thúy cần bán ngay liên kế dự án nhà ở tại số 90 Nguyễn Tuân Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội: DT 72 mét vuông, thiết kế 5 tầng,...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 2 tầng, 378 m2, giá 22 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      22 tỷ 378 m2 58,21 triệu/m2
      - Vị trí trên tuyến đường huyết mạch Võ Nguyên GIáp, cách cầu Rồng 5 ph, Hội An 20 ph, cách biển Mỹ Khê vài bước chân- DT sàn: 322 m2 ( 2 tầng gồm 3 PN nội ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 102 m2, giá 21,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      21.5 tỷ 102 m2 210,79 triệu/m2
      Cần bán biệt thự lô góc khu đô thị Văn phú, Hà đông, thành phố Hà NộiDT: 102m2 x 5 tầng giá 21.5 tỉ có thỏa thuậnVị trí: Nằm trên 2 trục đường lớn...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 6 tầng, 193 m2, giá 29 tỷ tại Đường Phạm Viết Chánh - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 193 m2 150,26 triệu/m2
      - Chỉ 155 tr/ mét vuông có ngay nhà 2 MT hẻm 8m khu nước ngoài Phạm Viết Chánh - Nguyễn Ngọc Phương P19 Bình Thạnh.- DT: 9 x 21m. Công nhận:...
      Đường Phạm Viết Chánh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 2 tầng, giá 27 tỷ tại Đường Phó Đức Chính - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      27 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 MT Phó Đức Chính - Ký Con P9 TP Đà Lạt.- DT: 307,11 mét vuông Sổ riêng xây dựng.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 4 PN, 1 phòng thờ, 2 vệ sinh.-...
      Phố Phó Đức Chính, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Đại Mỗ , giá 25 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      25 tỷ 210 m2 119,05 triệu/m2
      Bán căn biệt thự tổ hợp dịch vụ thương mại Tây TP Hà Nội, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, HN DT 210 mét vuông * 3 tầng, liên hệ ngay 0965 623 ***- MT:...
      Dự án Đại Mỗ, Đường Sa Đôi, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 6 tầng, 110 m2, giá 20 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      * Siêu hot giảm chào 2 tỉ (ảnh thật 100 phần trăm).căn biệt thự siêu đẹp Bồ Đề, Long Biên - vị trí đắc địa - garage - thang máy - KD - an sinh xã ...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 135 m2, giá 25 tỷ tại Đường Thiên Hiền - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      25 tỷ 135 m2 185,19 triệu/m2
      Trung tâm Q. Nam Từ Liêm.căn biệt thự ở cực sướng.Khu vip chỉ có 15 căn.- Vị trí đẹp, giao thông thuận tiện trung tâm Q. đầy đủ tiện ích. 3 bước chân ra...
      Đường Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 380 m2, giá 26,99 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      26.99 tỷ 380 m2 71,03 triệu/m2
      Sở hữu ngay - căn biệt thự đẳng cấp - kiến trúc cổ điển sang trọng.Đường Số 10B, CN 380m2, 3 tầng, 20x19m, Bình Hưng Hòa B, Bình Tân.- Chủ lấy hết nội...
      Đường Số 10B, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.