Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Mỹ Đình I, 4 tầng, giá 22,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22.5 tỷ 110 m2 204,55 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn đường Nguyễn Cơ Thạch, KĐT Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm.DT 110 mét vuông, MT 15m, xây dựng 4 tầng.Lô góc, đường trước nhà 10m và...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      N
      Bất Động Sản Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 150 m2, giá 27 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      27 tỷ 150 m2 180 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Kinh Đô Ánh Sáng, VIP nhất vin Ocean Park 2, DT 150 mét vuông. Giá 27 tỉ.Chính chủ bán lô song lập KĐ6 phân khu Kinh Đô Ánh Sáng, Vip...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu dân cư D2D (khu dân cư Đường 5 nối dài), giá 26 tỷ

      26 tỷ 240 m2 108,34 triệu/m2
      Cần bán nhà phố đường N10 khu D2D gần Võ Thị Sáu P. Thống Nhất trung tâm TP Biên Hòa.Đường nhựa rộng 10m, vỉa hè 5m, xung quanh đa số nhà lầu căn biệt ...
      Dự án KDC đường 5 nối dài, Đường N10, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn Khu phức hợp The EverRich 3, 760 m2, giá 23,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 760 m2 30,93 triệu/m2
      Bán căn penthouse siêu sang tại Everich 3 Q. 7.DT 760 mét vuông, nhiều PN, nhiều  phòng vệ sinh, phòng khách và bếp đều lớn, hồ bơi sân vườn...
      Dự án The EverRich III, Đường Đào Trí, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 3 tầng, 155 m2, giá 30 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 155 m2 193,55 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đẹp đường 64 giá giảm 8 tỉ còn thỏa thuận cho khách thiện chí.- DT 155 mét vuông MT 8,5m.- Kết cầu căn biệt thự xây 3 tầng mới...
      Đường Số 64, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, giá 30 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 126 m2 238,1 triệu/m2
      Bán nhà mới căn biệt thự PMH khu trung tâm cảnh đồi, cầu ánh sao, công viên 30ha.DT 7x18m.Kết cấu 1 trệt 2 lầu.Nhà làm để sử dụng mới đẹp đầy đủ tiện...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 4 tầng, 220 m2, giá 26 tỷ tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      26 tỷ 220 m2 118,19 triệu/m2
      - Bán biệt thự song lập mặt biển Feria, Bãi Cháy, Hạ Long, QN.- DT 220 mét vuông, xây 3,5 tầng.- Đối diện là đảo Rều và bãi tắm Sun.- pháp lý hợp ...
      Dự án Sun Grand City Feria, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh căn liền kề An Lạc Green Symphony, 152 m2, giá 21 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      21 tỷ 152 m2 138,16 triệu/m2
      Bán căn hộ góc xẻ khe đường 30m dự án An Lạc Green Symphony.Vị trí trung tâm: Mặt đường 30m, đối diện clubhouse, bể bơi, gần hồ trung tâm.DT: 152m2.giá:...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 361 m2, giá 20 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      20 tỷ 361 m2 55,41 triệu/m2
      Bán căn biệt thự KĐT Ven sông tắc Nha Trang nội thất đầy đủ 361m2 giá 20 tỉ.- Vị trí nằm mặt view sông.Kết cấu 3 tầng:- Trệt: Phòng khách, bếp - ăn,...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, giá 25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      bán nhanh BT đẹp 3 tầng khu đô thị Văn Phú, 200 mét vuông, MT 10m, giá 25 tỉ.Khu căn biệt thự vip. biệt thự ở có lộc, vượng khí tốt, hoàn thiện...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 150 m2, giá 26 tỷ tại Phố Lạch Tray - Đông Hải - Lê Chân - Hải Phòng

      26 tỷ 150 m2 173,34 triệu/m2
      Bán nhà nhiều tầng tuyến 1 ICC Quán Mau, P Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng.- DT: 150 mét vuông.- MT: 7,5m.- Chiều dài: 20m.- bìa đỏ chính chủ.- Đường...
      Dự án ICC Quán Mau, Phố Lạch Tray, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 180 m2, giá 23 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      23 tỷ 180 m2 127,78 triệu/m2
      Em Châu bán căn nhà phố thương mại shophouse 3 MT, nằm trên trục đường chính, phía sau nhà là công viên thuộc dự án vin Ocean Park 3, hàng ký mới CĐT,...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Khu biệt thự Mỹ Giang, giá 28,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 126 m2 226,2 triệu/m2
      Bán căn biệt thự liền kề Mỹ Giang 1 PMH Q7.Xây dựng trệt 2 lầu.DT: 7x18m.Hướng: hướng Tây Nam.Bán: 28.5 tỉ (sổ hồng riêng cầm tay).Nhà nội thất đầy...
      Dự án Mỹ Giang 1&2, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Thanh Cầu Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 300 m2, giá 22,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 300 m2 75 triệu/m2
      Sở hữu bầu trời - Penthouse MCP.Chỉ dành cho số ít những người có đam mê sở hữu bầu trời.Người sở hữu penthouse có đặc điểm:Không ồn ào vì bầu trời là của...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Tổ hợp Hyundai Hillstate, giá 23,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      23.8 tỷ 0 m2
      * Chuyển sang căn biệt thự ParkCity căn to, chủ gửi bán căn villa 2 Huyndai Hillstate.- Căn villa rộng 170,1 mét vuông, xây 3 tầng, đã hoàn thiện...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị Zeit Geist Xii (GS Metrocity), giá 30 tỷ tại Nhà Bè

      30 tỷ 300 m2 100 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự đơn lập GS Metro City:+ DT 12x25m.+ Xây dựng 1 trệt 2 lầu.+ giá chỉ 30 tỉ.Đã nhận bàn giao nhà.căn biệt thự song lập GS Metro...
      Dự án Zeitgeist City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      Q
      Đặng Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 25 tỷ tại Quận Long Biên

      25 tỷ 150 m2 166,67 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi sang căn lớn hơn, nên muốn nhượng lại biệt thự đơn lập Hoa Phượng Riverside.Nhà đã hoàn thiện, đủ đồ.Đường trước nhà là đường rộng,...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk The Manor Central Park, 5 tầng, 75 m2, giá 28 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      28 tỷ 75 m2 373,34 triệu/m2
      Tôi có căn mặt phố đi bộ cần bán nhanh, giá hợp lý 28 tỉ, đã hoàn thiện nội thất đầy đủ.a/c quan tâm LH với tôi qua số: 0888 848 ***
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.