Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhanh liền kề Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 tầng, giá 26,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      26.8 tỷ 0 m2
      căn biệt thự song lập Làng Việt Kiều Châu Âu - Mộ Lao Hà Đông.- căn biệt thự nằm trong khu quần thể căn biệt thự sân vườn gồm 257 căn đơn lập và song...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị Lakeview City, 3 tầng, giá 20 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 140 m2 142,86 triệu/m2
      *** bán gấp ngôi nhà phố 7x20m ngay Sông Lakeview City Nhà nội thất đầy đủ sang xịn, mịn,... Xây 1 trệt 3 lầu, DT sàn 256m2 giá 20 tỉ bao gồm tiền...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 29 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      Duy nhất bán căn biệt thự - đường Ngọc Hân Công Chúa - phố không ngủ bắc ninh - KD sầm uất - giá 2x tỉ.+ Vị trí: Đường Ngọc Hân Công Chúa - TP Bắc Ninh.+...
      Đường Ngọc Hân Công Chúa, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán căn biệt thự 6 tầng, giá 24 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai

      24 tỷ 0 m2
      Cần bán căn lô góc D2D vị trí đắc địa trung tâm thành phố Biên Hoà, Đồng Nai.Kết cấu nhà 5 lầu có thang máy, hầm để xe rộng.DT: 8m x 20m (155.5 mét ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Mỹ Đình I, giá 20 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự Mỹ Đình - lô góc 3 MT - oto tránh - KD VP đỉnh.Hàm Nghi 110m2 x 5 tầng MT 24m nhỉnh 20 tỉ.Mô tả:Nhà 5 tầng lô góc 3 thoáng, thiết kế hợp...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán liền kề An Khang Villas, 5 tầng, 300 m2, giá 29 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      29 tỷ 300 m2 96,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu An Khang Villa Dương Nội, Nam cường gần hồ điều hòa 12ha:+ DT 300m2, xây dựng 3,5 tầng + 1 hầm.Thiết kế kiến trúc tân cổ điển.Tình...
      Dự án An Khang Villa, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp An Phú Shop Villa, 3 tầng, giá 23 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      23 tỷ 162 m2 141,98 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp biệt thự mặt đường An Phú - khu đô thị Nam Cường Dương Nội, Hà Đông.- DT đất: 162m2, xây dựng: 294m2.- Hướng nhà: hướng Đông Bắc, 3...
      Dự án An Phú Shop Villa, Đường An Phú, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 210 m2, giá 25,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      25.9 tỷ 210 m2 123,34 triệu/m2
      DBT449- BÁN căn biệt thự 4 TẦNG ĐẶNG THÙY TRÂM . P. 13 . BÌNH THẠNH KHU căn biệt thự ĐẸP VIEW SÔNG THOÁNG MÁT .- Diện tích : 210m2 ( 10m x 21m) 4...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 256 m2, giá 25 tỷ tại Phường 2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      25 tỷ 256 m2 97,66 triệu/m2
      CCDV.Bán căn biệt thự góc 2MT khu Bãi Sau TPVT.DT 256m2 thổ cư 100 phần trăm. Ngang 17m dài 16m.Nhà thiết kế hiện đại 1trệt 2lầu có 5 phòng ...
      Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Tổ hợp HC Golden City, 6 tầng, giá 25 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 85 m2 294,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự LK 319 HC Golden City 85 mét vuông 6 tầng MT 5m giá 25 tỉ.+ Vị trí biệt thự liên kế nằm ngay gần BV Tâm Anh, đối...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu dân cư Phú Mỹ, giá 20,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 126 m2 162,7 triệu/m2
      Bán nhà Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, Q7.DT: 6m x 21m có thang máy.Giá 20.5 tỉ có bớt lộc.gọi ngay: 0906 622 *** bất động sản Đại Phong Phú xem nhà và làm việc.
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, 165 m2, giá 30 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      30 tỷ 165 m2 181,82 triệu/m2
      Em cần bán nhanh biệt thự song lập Ngọc Trai đảo nhỏ, Đông Nam giá cực rẻ thị trường.- DT đất 165.6 mét vuông, Đông Nam.- DTXD 88,8 mét ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 27,4 tỷ tại Đường Cao Lỗ - 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      27.4 tỷ 160 m2 171,25 triệu/m2
      Ngang 8m.. Dài 20m.Nhà 1 trệt ..3 lầu..sân thượng..riêng tầng một là Sân để 2 ô tô lớn..phòng khách cực đẹp..bếp..giếng trời..lầu 1.. lầu 2..4 PN cực...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 224 m2, giá 20 tỷ tại Phố Lệ Mật - Long Biên - Hà Nội

      20 tỷ 224 m2 89,29 triệu/m2
      Phát hiện căn biệt thự mặt phố Việt Hưng, Long Biên 224 mét vuông, 4 tầng, 20tỉ (mặt phố chỉ 90tr/ mét vuông).- Vị trí: Mặt Phố Lệ Mật, Việt...
      Phố Lệ Mật, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 26 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      26 tỷ 120 m2 216,67 triệu/m2
      Bán liên kế xẻ khe Tulip 6 hoàn thiện đẹp, view thoáng gần hồ, vườn hoa.BT liên kế Tulip 120m2, DTXD 70m2/sàn x 4 tầng hoàn thiện đầy đủ nội thất cao...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Tulip 6, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 7 tầng, 106 m2, giá 21 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      21 tỷ 106 m2 198,12 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa nằm mặt phố Nguyễn Khuyến, giáp Hà Đông KD sầm uất, khu vực đang phát triển từng giờ, nhà hai MT trước sau toàn oto tránh rất phù hợp vừa ở...
      Đường Nguyễn Khuyến, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 22 tỷ tại Đồ Sơn - Hải Phòng

      22 tỷ 250 m2 88 triệu/m2
      Siêu phẩm villa mặt biển - Chính sách siêu hời.Quỹ căn vip nhất Dream Dragon Villa.LH phòng KD chủ đầu tư chọn căn ưng ý.: 0844 294 ***.Chỉ còn duy nhất...
      Dự án Dragon Ocean Đồ Sơn, Phường Vạn Hương, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 300 m2, giá 30 tỷ tại Đồ Sơn - Hải Phòng

      30 tỷ 300 m2 100 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt chỗ 4một căn Villa, view biển cạnh hotel 5* dự án Dragon Ocean Đồ Sơn.CSBH siêu hấp dẫn.- Bàn giao nội thất đầy đủ 5*.- Mỗi căn...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.