Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhanh nhà lk An Khang Villas, 1 tầng, 228 m2, giá 29 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      29 tỷ 228 m2 127,2 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự SL tại phân khu An Khang Villass khu đô thị Nam Cường Dương Nội Hà Đông DT 228m2 Đông Nam mát mẻ cách một dãy là ra đến hồ...
      Dự án An Khang Villa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 110 m2, giá 25 tỷ tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 110 m2 227,28 triệu/m2
      Siêu phẩm liên kế lô góc TSQ Galaxy Ngân Hà Vạn Phúc, KD đỉnh, duy nhất một căn bán.- DT 110m2.- DTXD 85m2.- Mặt vườn hoa view.- Hướng: hướng Đông Nam.-...
      Dự án TSQ Galaxy, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Vinhomes Grand Park, 4 tầng, giá 24 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 252 m2 95,24 triệu/m2
      Cần bán ngay biệt thự đơn lập mặt sông 252 mét vuông rẻ chưa từng có trong vin Grand Park, giá chỉ 95tr/ mét vuông cho anh/chị thực sự thiện...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 3 tầng, 600 m2, giá 21 tỷ tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam

      21 tỷ 600 m2 35 triệu/m2
      Sở hữu villa mỹ tại khu căn biệt thự xanh liền sông - cạnh biển Nam Đà Nẵng.Vị trí: Nằm trong khu căn biệt thự xanh liền sông kề - biển, thuộc đô thị...
      Dự án Regal Victoria, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 234 m2, giá 22,5 tỷ tại Đường Yết Kiêu - Hải Dương - Hải Dương

      22.5 tỷ 234 m2 96,16 triệu/m2
      Em có 1 số căn KD góc 3 tiền vị trí số 1 ở khu trung tâm Ecopark - Hải Dương.Vị trí độc tôn, 3 MT đường, trung tâm hồ Vịnh Ngọc, cửa lối đi vào 2 toà căn ...
      Dự án Lighthouse Ecorivers, Đường Yết Kiêu, Phường Hải Tân, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán ngay căn liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 3 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      Bán biệt thự KĐT Văn Phú, Hà Đông - Vip - chủ quan chức - nhà hoàn thiện cực đẹp DT 200m2 - MT 10m.Vị trí:- căn biệt thự nằm trong KĐT Văn Phú, Hà Đông,...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Biệt thự An Vượng Villa, giá 24 tỷ tại Quận Hà Đông

      24 tỷ 195 m2 123,08 triệu/m2
      + siêu căn biệt thự KDT Nam Cường, Dương Nội , Hà Đông+ vị trí ngay mặt đường đôi Lê Quang Đạo nối dài, nối Tố Hữu+ căn biệt thự cách trung tâm ...
      An Vượng Villa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 150 m2, giá 26 tỷ tại Phường Đông Hải - Lê Chân - Hải Phòng

      26 tỷ 150 m2 173,34 triệu/m2
      Bán nhà tuyến 1 khu ICC siêu hiếm.DT: 150m2 MT: 7.5m.Hướng: hướng Tây Bắc.Nhà 5 tầng xây mới, thiết kế hiện đại, KD hoặc mở văn phòng điều đẹp, sàn nhà...
      Dự án ICC Quán Mau, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng
      M
      Phạm Nguyễn Bình Minh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 29 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      29 tỷ 168 m2 172,62 triệu/m2
      Thông tin lô anh đào 6 vin Riverside.BT song lập.DT 168 mét vuông. Xây 96 mét vuông/sàn 3.5 tầng.H thiện nội thất hiện đại vẫn còn mới tinh.Thửa...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Anh Đào 6, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 148 m2, giá 22,8 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      22.8 tỷ 148 m2 154,06 triệu/m2
      💥💥💥SIÊU PHẨM LÔ GÓC - KD ĐỈNH - CHỦ THIỆN TRÍ BÁN💥💥💥 - LK20C-14 KĐT mới Văn Phú Phúc La Văn Phú 148m 5T MT28m Giá chào 22.8 tỉ (có thỏa thuận)...
      Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , giá 24 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      24 tỷ 150 m2 160 triệu/m2
      sang nhượng căn biệt thự song lập Ngọc Trai giá Hấp dẫn - còn duy nhất một căn loại 150m2 giá 24 tỉ.contact: 0934 663 ***Ms Khánh).- DT: 150m2.- DTXD...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 103 m2, giá 24 tỷ tại Phường Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội

      24 tỷ 103 m2 233,01 triệu/m2
      Trung tâm Q. Đống Đa - Thang máy - phân lô - oto tránh - dừng - đỗ - KD.- Nguyễn Lương Bằng, trung tâm Q. Đống Đa nối liền giữa phố Tây Sơn và phố Ô Chợ...
      Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 25,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.2 tỷ 0 m2
      THÔNG BÁO: DEFINE CAPITALAND - RELEASE 2 CĂN 3 phòng ngủ:Ưu đãi đặc quyền: CK 2 phần trăm. (Trường hợp Khách hiện hữu mua trực tiếp chủ đầu tư...
      Dự án Căn hộ DEFINE , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề Biệt thự An Vượng Villa, 3 tầng, 180 m2, giá 20,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20.2 tỷ 180 m2 112,23 triệu/m2
      bán gấp thu tiền về trong tháng biệt thự trong tiểu khu An Vượng, nhà thô hoàn thiện ngoài nguyên bản chủ đầu tư.- Cách Aeon Mall 250m, cách hồ 100m,...
      Dự án An Vượng Villa, Đường An Phú, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 242 m2, giá 22 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 242 m2 90,91 triệu/m2
      Giảm 2 tỉ, bán gấp căn biệt thự 3 lầu, 12x20.5 242 mét vuông, vừa ở vừa cho thuê 40tr/tháng.- căn biệt thự cách trung tâm thương mại Gigamall...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 185 m2, giá 28,99 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      28.99 tỷ 185 m2 156,71 triệu/m2
      căn hộ góc đẹp nhất Verosa Park - 185 mét vuông đất với 282,2 mét vuông sàn chỉ ~ 150 tr  mét vuông - vị trí đẹp nhất, giá mềm nhất -...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 1 tầng, giá 27 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 0 m2
      Giáp chủ. Chủ cần bán ngay 267,8 mét vuông hẻm ô tô.- Nhà căn biệt thự một trệt, một lầu.- Khuôn viên thoáng có nhiều cây xanh.- Khu dân trí và...
      Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 7 tầng, 104 m2, giá 25 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 104 m2 240,39 triệu/m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm. Chính chủ kẹt vốn làm ăn bán nhanh ngôi nhà giá siêu mềm hơn thị trường 20 phần trăm.- DT: 104 mét ...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá