Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 315 m2, giá 23 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      23 tỷ 315 m2 73,02 triệu/m2
      + căn biệt thự Hoa Phượng, Sân Vườn, Lê Trọng Tấn, Hà Đông, khuôn viên cây xanh mát+ vị trí ngay cạnh Thiên Đường Bảo Sơn, vin Thăng Long, hưởng chọn mọi...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 126 m2, giá 24,5 tỷ tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 126 m2 194,45 triệu/m2
      giá cực rẻ THỊ TRƯỜNG BĐS PHÚ MỸ HƯNG HIỆN TẠIChính chủ gửi bán căn biệt thự phố vườn Hưng Thái Phú Mỹ Hưng, DT 7x18m, nằm trong nội khu Compoud Hưng...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 20 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      20 tỷ 300 m2 66,67 triệu/m2
      Bán biệt thự đối diện công viên khu đô thị Hà Quang 2DT 300m2 ngang 15m300Gồm 5 PN, 2 Phòng khách ...Đối diện công viên mát mẻ, khu căn biệt thự VIP an...
      Đường 29, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      23.5 tỷ 200 m2 117,5 triệu/m2
      Vị trí dành cho giới thượng lưu, đẳng cấp, yêu thiên nhiên với dt rộng căn biệt thự Sân Vườn, nằm Trung tâm của Q., giao thông cực kỳ thuận tiện, Trần...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu biệt thự Thiên Đường Bảo Sơn , giá 22,6 tỷ tại Hoài Đức

      22.6 tỷ 315 m2 71,75 triệu/m2
      căn biệt thự Hoa Phượng (hàng xóm thiên đường bảo Sơn, vinhome thăng long, khu A geleximco) Mẫu căn biệt thự đơn lập 315 m2, MT 15m, đã hoàn thiện đầy ...
      Dự án Bảo Sơn Paradise, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 21 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 200 m2 105 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vip cạnh Phú Mỹ Hưng, DT ngang 10 dài 20 = 200m2 đất, 1 trệt 2 lầu, khu compound an ninh, tiện ích fitness, hồ bơi giá 21 tỉ.liên lạc:...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 410 m2, giá 21 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 410 m2 51,22 triệu/m2
      Định cư nước ngoài Giảm giá từ 32 tỉ còn 21 tỉ cần bán ngay trong tháng 7/ 2023căn biệt thự sân vườn, View kênh lớn, P. Tăng Nhơn Phú, Q. 9.- DT đất: 10m...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 154 m2, giá 23,12 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      23.12 tỷ 154 m2 150,13 triệu/m2
      Giỏ Hàng 5 Căn Độc Quyền Trong 79 Căn Urban Villa The 9 Stellars by Sonkim LandMua villa cao cấp bên hồ, cạnh sân golf 300ha, đầu tuyến Metro số 1 vào Q. 1...
      Dự án The 9 Stellars, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 260 m2, giá 26 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      26 tỷ 260 m2 100 triệu/m2
      Là 1 trong những dự án đáng sống nhất hiện tại ở khu vực miền Nam với vị thế sát sông Tp Tp HCM thì Eco Village Saigon River hiện đang đc đánh giá là dự...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, 192 m2, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 192 m2 106,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư có sân vườn Đảo Kim Cương.1. Căn 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.- Nhà DT 117 mét vuông.- Sân vườn 75 mét ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề Vinhomes Ocean Park , 135 m2, giá 20,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      20.5 tỷ 135 m2 151,86 triệu/m2
      Chính chủ muốn đổi sang căn có DT lớn hơn nên cần bán ngay biệt thự song lập thuộc khu đô thị vin Ocean Park Gia Lâm.DT 67,5m2, DT đất 135m2.Vị trí:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, giá 29 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      29 tỷ 270 m2 107,41 triệu/m2
      Bán villa 29 góc chill chỉ 29 tỉ.DT đất: 15m x 18m.Tổng DTXD: 399 mét vuông.Bao gồm: 5 PN, 1 phòng thờ/fitness, 6  toilet, hồ bơi, xông hơi,...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nguyễn Lữ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà lk Khu đô thị Aqua City, 4 tầng, 250 m2, giá 25 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      25 tỷ 250 m2 100 triệu/m2
      Căn Shop Villa này nằm trên trục đường nhà phố thương mại ven sông, một trong những vị thế đắc địa.DT: 12.5x20m.Giá chỉ 25 tỉ.Ngoài ra còn nhiều giỏ hàng...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà lk Khu biệt thự Thủ Đức Garden Homes, giá 24 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 250 m2 96 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- Loại nhà: căn biệt thự song lập.- DT đất: 250m.- DT sàn: 89m.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.- Tổng DTXD: 178 m đc bố trí như sau:+ tầng ...
      Dự án Thu Duc Garden Homes, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk Khu phức hợp Thảo Nguyên Sài Gòn, giá 29 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 0 m2
      Cần bán căn biệt thự Thảo Nguyên, MT D2, Long Thạnh Mỹ, Q9.- DT: 372.8 mét vuông (11 x 33.5m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu và sân thượng.- DTSD:...
      Dự án Thảo Nguyên Sài Gòn, Đường D2, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Mỹ Đình I, giá 20 tỷ tại Nam Từ Liêm

      20 tỷ 98 m2 204,09 triệu/m2
      Bán nhà liên kế số 5C12 KĐT Mỹ Đình - vin Hàm Nghi: 98m2, MT 8m, 20 tỉ - hè rộng.Khu vực liên kế căn biệt thự cao cấp sầm uất, đường rộng, vỉa hè rộng...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 420 m2, giá 25,2 tỷ tại Thành phố Đồng Hới - Quảng Bình

      25.2 tỷ 420 m2 60 triệu/m2
      Cần bán biệt thự Vip tại dự án Celia City Quảng Bình. DT 420m2Vị trí: căn hộ góc 3 mặt thoáng, đường 27m và đường 17m. ven biển, View trung tâm thương...
      Dự án La Celia City , Đồng Hới, Quảng Bình

      Bán gấp liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, 4 tầng, giá 23 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      Bán nhà liên kế dãy Nguyệt Quế phía Hồ điều hòa vin The Harmony. DT 90m2, căn biệt thự xây 4 tầng, hoàn thiện nội thất đầy đủ, thiết kế 4 PN, các...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.