Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 95 m2, giá 23 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      23 tỷ 95 m2 242,11 triệu/m2
      siêu hiếm - chính chủ cần bán căn biệt thự vin Gardenia Hàm Nghi:- DT 95 mét vuông x MT 6m x giá mở bán chỉ 23 tỉ.- Vị trí đắc địa, đẹp nhất khu...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 169 m2, giá 26 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      26 tỷ 169 m2 153,85 triệu/m2
      căn biệt thự - lô góc - sổ đẹp nở hậu - thang máy - MT rất rộng - oto tránh - sân để xe thoải mái - vị trí đẹp - gần trường quốc tế well. Spring - gần...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán liền kề 5 tầng, 92 m2, giá 29 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      29 tỷ 92 m2 315,22 triệu/m2
      biệt thự nằm trong khu phân lô, oto chạy vòng quanh dừng đỗ ngày đêm. Cách mặt phố Nguyễn Trãi 70m vào nhà, đường rộng 14 - 18m (cả vỉa hè).Thiết kế nhà...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 86 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      29.5 tỷ 86 m2 343,03 triệu/m2
      + Cần bán biệt thự Viglacera tại Hoàng Hoa Thám Ba Đình thành phố Hà Nội.+ DT 86 mét vuông, 5 tầng, MT 5.1m, giá 29.5 tỉ.+ Siêu phẩm căn biệt ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, 4 tầng, giá 25,5 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      25.5 tỷ 90 m2 283,34 triệu/m2
      liên kế Nguyệt Quế - vin Riverside 2 - không gian sống thượng lưu.- Vị trí đẹp, nằm trên đường Nguyệt Quế 04 rộng nhất dự án, ngã ba thông thoáng, view...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế 4, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Jade Orchid Garden, 5 tầng, giá 25,8 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      25.8 tỷ 116 m2 222,42 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn shophuose đường 17.5m hướng bắc giá 25.8 tỉ,căn sh đc thiết kế 1 hầm 5 tầng nổi
      Dự án Jade Square, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp liền kề Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, 165 m2, giá 28 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      28 tỷ 165 m2 169,7 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn biệt thự Song Lập Ngọc Trai đảo nhỏ tại vin Ocean Park - Gia lâm.- DT 165m2, xây dựng 88m2/sàn, xây 3 tầng 1 tum.- Hướng: hướng Đông...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 3 tầng, 144 m2, giá 29 tỷ tại Đường Lam Sơn - 6 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 144 m2 201,39 triệu/m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm. căn biệt thự vừa xây hiện đại, nội thất đầy đủ châu âu, có sân rộng đậu xe thoải mái.- DT: 144m2 (8 x 18m) vuông ...
      Đường Lam Sơn, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 24 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      24 tỷ 121 m2 198,35 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự song lập nhỏ TL06 - 15 dự án vin The Harmony Long Biên HN.Hướng TB DT đất 121 mét vuông.Nhà thô hoàn thiện mặt ngoài, 4 tầng...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 150 m2, giá 27 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      27 tỷ 150 m2 180 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Kinh Đô Ánh Sáng, VIP nhất vin Ocean Park 2, DT 150 mét vuông. Giá 27 tỉ. Chính chủ bán lô song lập KĐ6 phân khu Kinh Đô Ánh...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 378 m2, giá 23 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      23 tỷ 378 m2 60,85 triệu/m2
      - Vị trí trên tuyến đường huyết mạch Võ Nguyên GIáp, cách cầu Rồng 5 ph, Hội An 20 ph, cách biển Mỹ Khê vài bước chân.- DT sàn: 322 m2 (2 tầng gồm 3 PN đầy ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán liền kề Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, 150 m2, giá 20,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      20.5 tỷ 150 m2 136,67 triệu/m2
      vin Ocean Park Gia Lâm (20.5tỉ).căn biệt thự Song Lập San Hô cạnh hồ.DT 150m2, MT 10m.Xây dựng 77m2/sàn, tổng xây 290m2.Vị trí: Trung tâm của KĐT, cách hồ...

      Cần bán liền kề 5 tầng, 138 m2, giá 23 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      23 tỷ 138 m2 166,67 triệu/m2
      chính chủ đi nước ngoài cần nhượng lại căn liên kế Giữa Mỹ ĐìnhDT 138  mét vuôngXây 5 tầngGiá 23 tỉ
      Đường Hồ Tùng Mậu, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề Vinhomes Ocean Park , 133 m2, giá 22 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      22 tỷ 133 m2 165,42 triệu/m2
      Tài chính hơn 20 tỉ sở hữu ngay căn biệt thự song lập đã hoàn thiện, bìa đỏ cầm tay, Đông Nam phân khu San Hô.- Hoàn thiện đẹp, chia 4 PN, 1 phòng...

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp The Manor Central Park, 75 m2, giá 20 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 75 m2 266,67 triệu/m2
      Cần bán:+ Lô nhà phố thương mại shophouse 75 mét vuông bàn giao đầy đủ nội thất giá: 20 tỉ.+ Lô nhà phố thương mại shophouse góc...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 20 tỷ tại Đường Đồng Đen - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Cam kết tin thật, ảnh thật, để tránh mất thời gian.Chủ không chịu nổi áp lực nữa rồi nên cần bàn thật nhanh căn biệt thự khu Bàu Cát đc xây dựng siêu đẹp,...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự Vinhomes Ocean Park , 151 m2, giá 26 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      26 tỷ 151 m2 172,19 triệu/m2
      Bán hàng vip song lập đảo nhỏ phiên bản giới hạn khu khép kín:DT: 151 mét vuông.Hướng: ĐN.MT: 8.5m.Ưu điểm: Vị trí ngay sau NT01, ba bước chân ra tới...

      Bán nhà lk Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, 5 tầng, giá 29,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 161 m2 183,23 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự Sunlake, Royal, Mansion KĐT xanh Vạn Phúc City giá rẻ ngay vùng lõi TP Thủ Đức, TP. Sài Gòn. * L/H: Mỹ Nga (138): 0903 159...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.