Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 215 m2, giá 25 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 215 m2 116,28 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự đi Mỹ.+ oto tải vào nhà đc 2 chiếc.+ căn biệt thự phong cách Châu Âu giữa lòng Bình Thạnh, ngang 9m quá chuẩn, 4 tầng, 5 PN...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      C
      Bất Động Sản Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn liền kề 2 tầng, 126 m2, giá 28 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 126 m2 222,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự Compoud 3/31A đường Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q. 2, TP. TP.HCM, có bảo vệ 24/7, vị trí ngay đầu Thảo Điền thuận...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 105 m2, giá 20 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 105 m2 190,48 triệu/m2
      - Chủ đang đầu tư mấy dự án lớn trong Phú Quốc cần tiền nên bán ngay căn liên kế khu đô thị Mỹ ĐÌnh 2.- Khu vực VIP nhất Từ Liêm, cực kì đáng sống,...
      Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Senturia Vườn Lài, 200 m2, giá 23 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 200 m2 115 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Vườn Lài, P. An Phú Đông Q. 12, Tp HCM.+ DT: 200 mét vuông.+ Đường nhựa 16m thông thoáng sạch sẽ.+ Khu dân trí cao, an...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự Biệt thự An Vượng Villa, 4 tầng, 180 m2, giá 20 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20 tỷ 180 m2 111,12 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn chủ cần bán cắt lỗ biệt thự An Vượng - khu đô thị Dương Nội Nam Cường Hà Đông giá chỉ nhỉnh 20 tỉ.- DT 180m2 xây 3,5 tầng.Vị trí đẹp gần...
      Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, giá 21 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 100 m2 210 triệu/m2
      DT rộng rãi 5x20m, kiến trúc đẳng cấp và nội thất sang trọng.Với 1 hầm, trệt và 3 lầu, ngôi nhà này có 5 PN và 5 phòng tắm, mỗi phòng đều đc thiết kế với...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, giá 23,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      23.5 tỷ 150 m2 156,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự song lập NT đảo lớn.Hướng nhà hướng Tây Bắc gần sông gần công viên trung tâm ngọc trai.DT 150 mét vuông xây 3 tầng 1...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề Khu đô thị Mỹ Đình I, 5 tầng, 93 m2, giá 25 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      25 tỷ 93 m2 268,82 triệu/m2
      - Vị trí nhà thuộc KĐT Mỹ Đình 1, đường sá rộng thoáng, tiện ích xung quanh ngập tràn, view công viên cây xanh thoáng mát, yên tĩnh.- DT bìa đỏ 93 mét...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu đô thị Nam Trung Yên, giá 25,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      25.5 tỷ 75 m2 340 triệu/m2
      - Gia chủ cần bán căn biệt thự đơn lập khu đô thị Nam Trung Yên, Cầu Giấy DT 75m2, thiết kế 4 tầng với nội thất nhập khẩu siêu xịn tặng lại toàn bộ cho...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Tổ hợp HC Golden City, giá 25 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 85 m2 294,12 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự LK 319 HC Golden City 85m2, 6 tầng MT 5m giá 25 tỉ, thang máy nhập khẩu, đầy đủ nội thất.+ Vị trí biệt thự liên kế nằm...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị Nam Trung Yên, 6 tầng, giá 25 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      - chính chủ cần bán biệt thự đơn lập tại KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy. chính chủ tặng lại toàn bộ nội thất trị giá 10 tỉ. - Nhà thiết kế 6 tầng...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 88 m2, giá 29 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 88 m2 329,55 triệu/m2
      1*Chỉ 29tỉ cho một siêu phẩm căn biệt thự Thảo Điền Q. 2.+ Vị trí: Nằm trong khu khu làng báo chí, Cách đường Nguyễn Văn Hưởng 150m, quy hoạch đồng bộ,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 3 tầng, 200 m2, giá 23 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      23 tỷ 200 m2 115 triệu/m2
      chính chủ doanh nhân trẻ cần bán căn biệt thự Văn Phú 200 mét vuông - tiện nghi - nội thất đầy đủ - an sinh xã hội đỉnh cao.+ Vị trí đắc địa,...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề Biệt thự An Vượng Villa, 4 tầng, 180 m2, giá 20,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20.5 tỷ 180 m2 113,89 triệu/m2
      Bán biệt thự hướng Đông Nam tiểu khu An Vượng, Dương Nội - Nam Cường. Cam kết giá siêu mềm nhất thời điểm hiện tại.DT đất 180m2, tổng sàn 338m2, sân...

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 250 m2, giá 29 tỷ tại Đường Số 1 - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 250 m2 116 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự khu vip Tên Lửa, khẳng định đẳng cấp chủ nhân.+ Đường số 250m2, 4 tầng, 10x25m, P. Bình Trị Đông B, Bình Tân.+ Vị trí: Đường số nối giữa...
      Đường Số 1, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 256 m2, giá 24 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      24 tỷ 256 m2 93,75 triệu/m2
      căn biệt thự tọa lạc tại vị trí đắc địa MT khu Á Châu, đường rộng 15m có vỉa hè, ô tô tránh nhau thoải mái. Nhà nằm trong khu căn biệt thự Á Châu, xung...
      Đường Thái Văn Lung, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà lk 230 m2, giá 20 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      20 tỷ 230 m2 86,96 triệu/m2
      Cắt lỗ 25 phần trăm căn biệt thự đơn lập căn hộ góc 2 MT.DT 230 mét vuông, MT 28m.DTXD 350 mét vuông.Giá 20 tỉ.hotline 0886 506 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu biệt thự Hoa Phượng, 3 tầng, giá 23 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      23 tỷ 315 m2 73,02 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự Hoa Phượng, An Khánh, TP Hà Nội DT 315m2, MT 15m hoàn thiện cực đẹp, tặng nội thất khách chỉ xách va li về ở.Giá sốc chỉ 23 tỉ.+...
      Dự án Hoa Phượng, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.