Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay liền kề 8 tầng, 126 m2, giá 23,5 tỷ tại Xã Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      23.5 tỷ 126 m2 186,51 triệu/m2
      SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN LÔ GÓC 3 MẶT NGÕ 8 TẦNG THANG MÁYMô tả:+ Vị trí tuyệt đẹp, đi thẳng ra phố, lô góc 3 mặt ngõ nên các phòng rất thoáng và sáng.+ KV tập...
      Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự The Manor Central Park, 5 tầng, giá 26,99 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      26.99 tỷ 75 m2 359,87 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa .-View vườn hoa Chu Văn An. Vỉa hè rộng 7m , 2 MT. -Đường đôi 2 chiều, Giải phân cách trồng cây, hoa xanh mát.- Đặc biệt nhà sở hữu 2 MT...
      Dự án The Manor Central Park, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 2 tầng, 607 m2, giá 28 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      28 tỷ 607 m2 46,13 triệu/m2
      Cần bán căn Ocean villas Đà Nẵng, 3 phòng ngủ. Giá chỉ từ 28 tỉ. Rẻ nhất thị trường - L/H 0903 407 **** Chi tiết căn biệt thự.DT: 607m.Thiết kế: 3...
      Dự án The Ocean Villas, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị mới Văn Phú, 3 tầng, 218 m2, giá 25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 218 m2 114,68 triệu/m2
      Cần bán rất gấp giá rẻ - căn biệt thự khu đô thị Văn Phú - Hà Đông.218 mét vuông 3 tầng MT 10m chỉ 25 tỉ.Khu căn biệt thự vip 90 phần trăm...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 4 phòng ngủ, giá 22 tỷ tại Nam Từ Liêm

      22 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán sky villa & Penthouse vin Skylake Phạm Hùng.1. Penthouse DT 197,9 mét vuông.Hoàn thiện nội thất.logia hướng Đông Nam.Bán 22 tỉ.2....
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Lakeview City, 3 tầng, giá 22 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 165 m2 133,34 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ góc căn nhà phố sân vườn Lakeview City nhà nội thất đầy đủ cao cấpDT mô tả: 165  mét vuông , xây dựng 1 trệt 3 lầu, có logia....
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự Khu đô thị mới Phùng Khoang, 5 tầng, giá 24,98 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      24.98 tỷ 122 m2 204,76 triệu/m2
      Mặt ngõ 67 Phùng Khoang (khu đô thị Nam Thắng - Trung Văn - Nam Từ Liêm) vị trí đẹp nhất ngay ngã 4, vỉa hè 2 bên rộng thênh thang, KD sầm uất.Tương lai...
      Phùng Khoang, ngõ 67, Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Khu đô thị mới Linh Đàm, 4 tầng, giá 25,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      25.5 tỷ 190 m2 134,22 triệu/m2
      căn biệt thự bán đảo Linh Đàm, Hoàng Mai KD đỉnh.Vị trí cực đẹp đó chính chủ cần tiền làm ăn nên giao bán.Ai có nhu cầu gọi ngay với em người làm giúp...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Biệt thự An Vượng Villa, giá 30 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      30 tỷ 227 m2 132,16 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự An Vượng Villa căn hộ góc A02.06 DT 227 mét vuông, giá 30 tỉ.Vị trí đẹp vừa phù hợp để ở vừa tiện làm KD. Đỗ đc nhiều xe...
      Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự The Manor Central Park, 4 tầng, 99 m2, giá 25 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 99 m2 252,53 triệu/m2
      Tôi có ngôi nhà vườn 99m2 tại dự án, do gia đình thay đổi mục đích sử dụng cần bán gấp. giá 25 tỉ. gia đình đã nhận bìa đỏ.KH quan tâm vui lòng gọi ngay...
      Dự án The Manor Central Park, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Vinhomes Ocean Park , 150 m2, giá 22 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      22 tỷ 150 m2 146,67 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng gửi bán ngay biệt thự song lập đẹp nhất khu San Hô vin Ocean Park Gia Lâm TP Hà Nội.- DT đất: 150 mét vuông.- MT...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 120 m2, giá 22 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      22 tỷ 120 m2 183,34 triệu/m2
      Bán liên kế Packexim - Tây Hồ - Nhà 2 mặt thoáng DT: 120m x 4 tầng.MT: 6m.Giá: 22 tỉ - giá Vị trí cực kỳ đắc địa, nhà ngay trục đường Võ Chí Công vài bước...
      Dự án Packexim, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự Vinhomes Grand Park, 5 tầng, giá 30 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 440 m2 68,19 triệu/m2
      Giỏ hàng căn nhà phố căn biệt thự tốt nhất thị trường, cập nhật liên tục, thông tin rõ ràng, chính xác, uy tín.Giỏ hàng giá ngộp bank, bán lỗ so với giá...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Nam Cường Building, 8 tầng, 68 m2, giá 20 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20 tỷ 68 m2 294,12 triệu/m2
      + liên kế Víp nhất KDT Nam Cường, Q. Hà Đông+ vị trí KD, ngay mặt phố Tố Hữu, cạnh công viên và khu vui chơi+ KDT Nam Cường, The Terra An Hưng là nơi sang...
      Nam Cường Building, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 240 m2, giá 29 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 240 m2 120,84 triệu/m2
      căn biệt thự xinh lung linh 15x16m, công nhận 240m2 chỉ có 29 tỉ.Đường 8m xe tải tránh.Gần chợ trường đại học Văn Lang...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 93 m2, giá 27 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      27 tỷ 93 m2 290,33 triệu/m2
      căn biệt thự phố Hàm Nghi Nam Từ Liêm phân lô oto đỗ cửa bảo vệ ngày đêm 93 mét vuông 5 tầng mt 6 m giá 27 tỉ.+ Vị trí khu căn biệt thự liên kế...
      Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự Mỹ Giang, giá 30 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 126 m2 238,1 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự Mỹ Giang, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. HCM.- DT: 7m * 18m. Nhà đẹp có 2 lầu.- giá: 30 tỉ. SHR sang tên nhanh chóng.Xem nhà L/H Mr Tâm 0906...
      Dự án Mỹ Giang 1&2, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , giá 21,5 tỷ tại Gia Lâm

      21.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán biệt thự song lập phân khu san hô.Nhà Đông Nam.Đường thông, gần hồ chỉ cách 20m.Cách ĐH Vinuni chỉ 100m.Cách công viên bể bơi san hô chỉ...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.