Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 195 m2, giá 29 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 195 m2 148,72 triệu/m2
      căn biệt thự ngay công viên bên sông Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.- DT: 12m x 16m (195m2).- Xây kiên cố 3 tấm, ngay đối diện công viên.- Đường rộng 20m.- sổ ...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 105 m2, giá 22 tỷ tại Đường Văn Cao - Ba Đình - Hà Nội

      22 tỷ 105 m2 209,53 triệu/m2
      căn biệt thự lô góc - Văn Cao - Ba Đình - 2 mặt đường oto tránh, vỉa hè - 22 tỉ.liên kế, 6 tầng thang máy, lô góc, vỉa hè oto tránh.+ căn hộ góc 6 tầng...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 110 m2, giá 20,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 110 m2 186,37 triệu/m2
      - Cần bán ngay villa hẻm Lê Thị Riêng Bến Thành Q. 1. 3 lầu, 20.5 tỉ.- DT: 6x20m, 2 lầu, sân thượng, nhà mới toàn bộ nội thất luxury vô ở ngay.- Vị trí...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu đô thị Zeit Geist Xii (GS Metrocity), giá 22 tỷ tại Nhà Bè

      22 tỷ 200 m2 110 triệu/m2
      Rổ hàng Gs cần bán.- nhà mặt tiền 7*17m giá 14.5 tỉ.- căn hộ góc 7*17m giá 15.3 tỉ.- nhà phố thương mại căn hộ góc 7*18m giá 21 tỉ.- căn biệt thự...
      Dự án Zeitgeist City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, giá 29,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      29.5 tỷ 72 m2 409,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô liên kế tại khu 90 Nguyễn Tuân Thanh Xuân TP Hà Nội.DT: 72m2 xây 5 tầng.MT 5m.VỊ trí: Mặt đường, gần trường học nên có thể KD...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 136 m2, giá 20 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      20 tỷ 136 m2 147,06 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ sâu song lập Đảo Dừa 136 mét vuông mặt công viên Đông Nam. liên lạc: 0915 011 *** a Huy.Cần thu hồi vốn nên gia đình cần ra...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 21,05 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      21.05 tỷ 100 m2 210,5 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm trên trục đường chính của dự án giúp gia chủ dễ dàng di chuyển ra đường Võ Chí Công, đồng thời sở hữu 2 MT đường 18m và 12m - chứa đựng tiềm...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 3 tầng, 122 m2, giá 26,5 tỷ tại Phố Lương Định Của - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26.5 tỷ 122 m2 217,22 triệu/m2
      bán ngay trong 2 tuần biệt thự compound bảo vệ 24/7 khu 280 Lương Định Của, p. An Phú, Q2 TP Thủ Đức.+ Vị trí: Khu 280 đường Lương Định Của.+ Ngay UB P....
      Khu 280, Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 177 m2, giá 30 tỷ tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 177 m2 169,5 triệu/m2
      Cam kết thông tin thật 100 phần trăm.177m2, 3 tầng, 9.9 x 17.7m P. 13, Tân Bình.Nhà chính chủ trước giờ.Vị trí đẹp, đường nhựa 10m.5 PN,...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 100 m2, giá 21 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      21 tỷ 100 m2 210 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse liên kế Legacy Garden 214 Nguyễn Xiển. TP Hà Nội.CĐT: Công ty CP Xây Dựng Lắp Máy điện, nước TP Hà Nội.Sản phầm: liên...
      Legacy Garden, 214, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 150 m2, giá 25,5 tỷ tại Đường Tân Triều - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      25.5 tỷ 150 m2 170 triệu/m2
      + Cần bán nhà khu đấu giá Tân Triều - Thanh Trì - thành phố Hà Nội.+ MT: 24m.+ DT: 150m2 x 4 tầng.+ Nhà 4 tầng lên 6 7 tầng thoải mái.- Tầng 1: Thông...
      Đường Tân Triều, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 157 m2, giá 20 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 157 m2 127,39 triệu/m2
      Nhà Vườn Lài, 5 tầng, BTCT - 10 phòng ngủ - hẻm 8m - cách MT vài bước chân - có garage oto - đã giảm mạnh 2 tỉ.DT: 157m2 (5.8/18 x 18m) - Vườn Lài -...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk Khu đô thị Vinhomes Riverside, 166 m2, giá 30 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      30 tỷ 166 m2 180,73 triệu/m2
      Chính chủ bán lại căn Anh Đào 166 mét vuông, trước mặt vườn hoa to, đường thông thoáng.- Tây Nam.- dân cư ở 90 phần trăm, full đồ cao cấp gỗ...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự Fusion Maia Resort, 2 tầng, 490 m2, giá 23,33 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      23.34 tỷ 490 m2 47,62 triệu/m2
      Cắt lỗ biệt thự 2 PN Fusion Resort Villas Đà Nẵng, 500 m2, hồ bơi riêng. gọi ngay 0903 407 ***CHuyên căn biệt thự Đà Nẵng)-------Villa nằm trong chuỗi...
      Dự án Fusion Maia Resort, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Vinhomes Thăng Long, 4 tầng, giá 20 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      20 tỷ 154 m2 129,88 triệu/m2
      Tôi bán căn song lập Long Hưng 4 - 03 vin Thăng Long, An Khánh. Siêu thoáng, cận căn hộ góc, thoải mái chỗ đỗ xe, chính chủ hoàn thiện bên trong có thể ở...
      Dự án Vinhomes Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Imperia Hải Phòng , 5 phòng ngủ, 200 m2, giá 23 tỷ

      23 tỷ 200 m2 115 triệu/m2
      Bán căn song lập Paris 200m.- bìa đỏ chính chủ.- 3 tầng, 1 tum.- Vị trí đẹp vip nhất dự án, thông thoáng mát mẻ.- Thiết kế, xây dựng tâm huyết từng chi...
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 105 m2, giá 25 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      + Vị trí nằm trong khu căn biệt thự biệt lập, giữa trung tâm Q. Ba Đình, xung quanh là các cơ quan ban nghành TW, sân vận động Quần Ngựa, Hồ Tây, trung ...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 105 m2, giá 28,8 tỷ tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      28.8 tỷ 105 m2 274,29 triệu/m2
      căn biệt thự quan chức - vỉa hè - oto chạy vòng quanh - thông số không có căn thứ 2 tiện ích ngập tràn.Bán căn biệt thự đường Nghĩa Đô, Cầu Giấy,...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.