Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán biệt thự 6 tầng, 73 m2, giá 22,8 tỷ tại Phường Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân - Hà Nội

      22.8 tỷ 73 m2 312,33 triệu/m2
      + Nhà vị trí đẹp bậc nhất khu thấp tầng Licogi 13, đi đc từ Khuất Duy Tiến, Lê Văn Lương, Nguỵ Như khôngn Tum. + Nhà 2 mặt thoáng, an ninh tốt, chính chủ...
      Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 140 m2, giá 26,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      26.6 tỷ 140 m2 190 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự liên kế Nam Cường, An Hưng, Hà Đông 133m2/ 6 tầng/ MT 9m/ Giá 26.6 tỉ GẦN MẶT PHỐ- CÓ THANG MÁY- KD SẦM UẤT- CẠNH LÔ...
      Dự án Will State Nam Cường, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 75 m2, giá 25 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Vị trí cực đỉnh là trái tìm của Q.Cầu Giấy, hàng xóm toàn đại gia khủng.Thiết kế hiện đại, đẳng cấp, tặng nội thất đầy đủ ngót nghét 10 tỉ cho khách...
      Đường Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 209 m2, giá 28,84 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      28.85 tỷ 209 m2 138 triệu/m2
      - Nhà nằm vị trí trung tâm Q. Ba Đình.- Thiết kế BTCT chắc chắn, nhà 5 PN đủ công năng.- Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.- Giao thông gần các phố lớn...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 28 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 160 m2 175 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tuần căn biệt thự Sunlake Vilas; Royal, MT KD Vạn Phúc City TP Thủ Đức giá rẻ chính chủ. * gọi ngay: Mỹ Nga: (138): 0903 159 *** để...
      Dự án Khu đô thị Vạn Phúc City, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề Chung cư 6th Element, 5 tầng, 108 m2, giá 26 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      26 tỷ 108 m2 240,75 triệu/m2
      Bán liên kế dự án 6th Element KĐT Tây Hồ Tây, DT 108 mét vuông, xây 5 tầng, MT 5.6m, xây thô hoàn thiện mặt ngoài, nhận nhà ở ngay. Quỹ liên kế 6th...
      Dự án 6th Element, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề Khu biệt thự Nine South Estates, giá 21 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 140 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự dự án Nine South Estates.Chính chủ cần bán ngay.DT: 7x20m.Nhà nội thất đầy đủ cao cấp.Thiết kế: 01 trệt 02 lầu.Vị trí đường 14m...
      Dự án Nine South Estates, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 24 tỷ tại Quận Thủ Đức

      24 tỷ 750 m2 32 triệu/m2
      Do kẹt tài chính chính chủ cần bán gấp ngôi nhà khu Royal Vạn Phúc City, QL 13. TP. Thủ Đức.- Vị trí: Gần khu thương mại, trung tâm hành chính, trường...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 200 m2, giá 23 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 200 m2 115 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự song lập 200m2 khu compound an ninh đa lớp chỉ 23 tỉ BTP.- Vị trí: Đầu dãy, ưu điểm hơn hẳn tất cả những căn còn lại.- DT đất:...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 25,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      25.5 tỷ 75 m2 340 triệu/m2
      - Thiết kế hiện đại, đẳng cấp. Nhà xây bốn tầng kiểu căn biệt thự đơn lập. Chủ tặng nội thất đầy đủ ngót nghét 10 tỉ cho khách mua. - DT : 75m2- MT :...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Vinhomes Grand Park, 255 m2, giá 29 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 255 m2 113,73 triệu/m2
      Dự án The Manhattan - vin Grand Park, Q. 9, Sài Gòn.DT 255m.giá 29 tỉ bao thuế phí.Đã nhận nhà, đang làm SHR sở hữu vĩnh viễn.View trực diện sông."
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 5 tầng, 133 m2, giá 22 tỷ tại Xã Tây Tựu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      22 tỷ 133 m2 165,42 triệu/m2
      Cần bán quỹ căn nhà phố thương mại, căn biệt thự Avenue Garden Tây Thăng Long, nằm trên đại lộ Tây Thăng Long thuộc CĐT Sông Nhuệ, quy hoạch đẹp, kết...
      Dự án Avenue Garden, Đường Tây Thăng Long, Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 475 m2, giá 22 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      22 tỷ 475 m2 46,32 triệu/m2
      căn biệt thự biển Đà NẵngEm bán villa resort Naman retreat - Đà Nẵng. DT 475m2 , 2 tầng,Có 3 PN, hồ bơi riêng.Cách biển 100m, Đông Nam. Hiện tại đang cho...
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Việt Hưng, 5 tầng, giá 30 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      + căn biệt thự đẳng cấp nhất phố Đoàn Khuê, vị trí đắc địa đã đc các Đại gia lớn duyệt ở. Khách xem trong là mê.+ Nội ngoại thất nhập khẩu Châu Âu, cầu...
      Dự án Việt Hưng, Đường Đoàn Khuê, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 4 tầng, 200 m2, giá 21,99 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      21.99 tỷ 200 m2 109,95 triệu/m2
      + căn biệt thự lô góc KĐT Văn Khê gần trường Quốc tế Nhật Bản, đường rộng, vỉa hè rộng, MT rộng.+ gọi ngay: 0989 626 ***em Hùng Văn Khê U40).+ Gần siêu...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn liền kề 3 tầng, 288 m2, giá 28 tỷ tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 288 m2 97,23 triệu/m2
      Giảm 5 tỉ bán nhanh, chính chủ cần bán căn biệt thự sân vườn ngay Trần Não, P. Bình An, Q. 2, nay là Tp Thủ Đức.1/ vị trí: Cách MT Trần Não 100m, P. Bình...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 270 m2, giá 28,7 tỷ tại Đường Nguyễn Lữ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      28.7 tỷ 270 m2 106,3 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự chuẩn resort 6*, đường Nguyễn Lữ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, 270 m2, giá chỉ 28,7 tỉ.Vị trí đắc địa:Nằm trên đường Nguyễn Lữ.Cách sông...
      Đường Nguyễn Lữ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà lk 220 m2, giá 20 tỷ tại Đường 28 - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 220 m2 90,91 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT Đường Số 28, P. 06, Gò Vấp DT 11x20m ,- căn biệt thự đẹp, khu VIP- Xây dựng cao cấp-Giá 20 tỉ thỏa thuậncontact 0966 101 *** HỖ...
      Đường 28, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.