Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 26 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      26 tỷ 75 m2 346,67 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự KĐT Nam Trung Yên,Nguyễn Chánh, DT 75 mét vuông, MT 6m, nội thất đầy đủ giá trị 8 tỉ, giá nhỉnh 26 tỉ thỏa thuận mạnh,căn ...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 110 m2, giá 22 tỷ tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội

      22 tỷ 110 m2 200 triệu/m2
      căn biệt thự HỒ TÂY LỘNG GIÓ - garage oto SÂN VƯỜN - LÔ GÓC - SÁT HỒ TÂY - an sinh xã hội ĐỈNH. DT 110M X5 TẦNG. MT18MMô tả: + Mặt phố Võng Thị đi ra...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 225 m2, giá 25,2 tỷ tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.2 tỷ 225 m2 112 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn biệt thự đường Lam Sơn, P. 2, Q. Tân Bình.DT: 15x15m vuông vắn.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, tặng đầy đủ nội thất cao...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, giá 21 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      21 tỷ 134 m2 156,72 triệu/m2
      Vùng đất tuyệt vời để an cư lập nghiệp hay nơi đầu tư sinh lời rất tiềm năng nhất khu vực thành phố Hà Nội chỉ có thể là Vinhome Ocean Pank Gia Lâm-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 225 m2, giá 25 tỷ tại Phường Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 225 m2 111,12 triệu/m2
      cực hiếm !!! Bán căn biệt thự khu đô thị Xa La 230m giá cực tốt chỉ hơn 20tỷcăn biệt thự MẶT ĐƯỜNG ĐÔI - VỊ TRÍ SIÊU ĐỈNH.- căn biệt thự nằm đường...
      Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 6 tầng, 110 m2, giá 28 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 110 m2 254,55 triệu/m2
      Chủ lớn tuổi bán nhanh nhà thuộc khu vực siêu hiếm nhà bán. Nhà có bề ngang khủng sẵn kết cấu vô ở hoặc khai thác ngay.- DT: 110 mét vuông...
      Đường Trần Quốc Thảo, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Vinhomes Gardenia , giá 26 tỷ tại Nam Từ Liêm

      26 tỷ 93 m2 279,57 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu nhà phố thương mại giá rẻ cuối cùng tại vin Gardenia Hàm Nghi, Mỹ Đình.nhà phố thương mại dãy B1, B2, B4, B5.93 mét vuông.Hướng...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Gamuda City, 158 m2, giá 29 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      29 tỷ 158 m2 183,55 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn sang nhượng giá siêu mềm tại Gamuda.* liên kế:- 6x15m, chính Bắc, giá 15.8 tỉ bao phí, miễn 2 năm phí DV.- 5x18m, hướng Tây Bắc, giá...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 164 m2, giá 25,5 tỷ tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 164 m2 155,49 triệu/m2
      + CẦN bán ngay căn biệt thự 4 TẦNG KHU VIP BÀU CÁT - TÂN BÌNH + BT BÁN CỔ ĐIỂN SIÊU ĐẸP - ĐẸP NHẤT NHÌ KHU VỰC - KHU VỰC TOÀN căn biệt thự CAO CẤP -...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Sun Grand City, 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 20,5 tỷ tại Tây Hồ

      20.5 tỷ 150 m2 136,67 triệu/m2
      Bán căn 4 ngủ tại Sun Thuỵ Khuê:- 150 mét vuông.- View hồ.- Full đồ.- Giá 20,5 tỉ có thỏa thuận.L/H: 0936 046 ***
      Dự án Sun Grand City, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán biệt thự 3 tầng, 340 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Song Hào - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      21.5 tỷ 340 m2 63,24 triệu/m2
      Cần bán ngay biệt thự mặt sông Cổ Cò, căn biệt thự 2 MT thông thoáng.Thông tin biệt thự như sau:- căn biệt thự biển Đà Nẵng sở hữu 1 mặt sông Cổ Cò.-...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, giá 21 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      Khu liên kế 90 Nguyễn Tuân có thể nói là khu phân lô Víp nhất Q. Thanh Xuân khu vực đáng sống tiện ích ngập tràn sung quanh là đại các khu trung cư cao cấp...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 120 m2, giá 20 tỷ tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      - Gia đình đã chuyển đến nơi ở khác nên mong muốn bán căn liên kế trong khu đô thị Định Công. Nhà tự xây rất kiên cố, tâm huyết nên rất chắc chắn và...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 198 m2, giá 27,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      27.5 tỷ 198 m2 138,89 triệu/m2
      Chủ cần tiền đầu tư nhờ bán ngay nhà căn biệt thự phố Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, vỉa hè, oto tránh 198m, MT 10m, 4 tầng. Vị trí đắc địa cách phố Nguyễn...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Nam An Khánh, giá 25,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      25.5 tỷ 336 m2 75,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh biệt thự DT đất 336 mét vuông trong khu Vista Lago hồ lớn. đc quản lý bởi Savills với an ninh và tiện ích khép kín. Mang lại...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 2 tầng, 262 m2, giá 28 tỷ tại Đường Hùng Vương - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      28 tỷ 262 m2 106,88 triệu/m2
      Khu Quy Hoạch Viện Nghiên Cứu Hạt Nhân là KDC cao cấp đc quy hoạch hoàn chỉnh nhất Đà Lạt. đc xây mới đồng bộ, độ phủ cư dân trên 80 phần trăm tạo...
      B18 Đường Hùng Vương, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng
      t
      Chính chủ Mr. Toàn (không tiếp sales chào đăng tin) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị Nam Trung Yên, 4 tầng, giá 26,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      26.5 tỷ 70 m2 378,58 triệu/m2
      Cực phẩm Cầu Giấy - tặng nội thất đầy đủ 8 tỉ - MT quyền lực - thiên đường hưởng thụ - tiện ích đỉnh - phân khúc siêu hiếm.- Cực phẩm Cầu Giấy - Phân...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường 15B, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 99 m2, giá 23 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      23 tỷ 99 m2 232,33 triệu/m2
      Nhà đẹp Tôn Đức Thắng, Đống Đa 99 mét vuông - 5 tầng - MT 8m, giá 23 tỉ. garage ô tô - sổ phân lô.Phân lô garage ô tô - khu vip liên kế.Mô tả:- Nhà...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.