Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Vinhomes Grand Park, giá 23 tỷ tại Quận 9

      23 tỷ 200 m2 115 triệu/m2
      căn biệt thự Compound an ninh đa lớp:+ Đầu dãy, ưu điểm hơn hẳn tất cả những căn còn lại+ DT đất: 200m2, SHR lâu dài+ Kích thước đất: 8mx25m+ Lùi trước:...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề Tổ hợp Hyundai Hillstate, 4 tầng, giá 22 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      22 tỷ 170 m2 129,42 triệu/m2
      siêu hiếm căn biệt thự Huyndai Hillstate - MT đẹp - 2 mặt thoáng - khu căn biệt thự sang trọng - trung tâm Q. hà đông - bảo vệ 24/7 - nội thất đầy ...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 133 m2, giá 22,5 tỷ tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 133 m2 169,18 triệu/m2
      Bán căn biệt thự có hồ bơi - thang máy, đường số Phạm Hữu Lầu Q. 7.KDC Công Ích Q4 - Phú Mỹ - Q7.- DT: 7m x 19m (CN: 133m2).- Kết cấu: Trệt 3 lầu (TK có...
      Đường Số 2C, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      7
      Loan _ Bán Nhà Phố Quận 7 Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 160 m2, giá 22 tỷ tại Xã Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22 tỷ 160 m2 137,5 triệu/m2
      chính chủ cần huy động tài chính KD trên Phố Cổ cần bán ngay biệt thự khu đô thị TRUNG VĂNVô cùng thiện chí- vô cùng hữu nghị.LÔ GÓC- SIÊU SÁNG- VIEW...
      Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu dân cư Tấn Trường, 3 tầng, giá 30 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 240 m2 125 triệu/m2
      - DT: 12x20m. Xây dựng 8x14m. Cấu trúc: Trệt 2 lầu. Tổng sàn 329m2.- căn biệt thự khu dân cư Tấn Trường Q7 nhà mới nội thất đầy đủ. tầng một hiện KD...
      Dự án Tấn Trường, Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự Khu phức hợp Thảo Nguyên Sài Gòn, giá 28 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 366 m2 76,51 triệu/m2
      Bán biệt thự chuẩn châu Âu khu Thảo Nguyên Tp Hồ Chí Minh, Long Thạnh Mỹ, Q. 9 (Tp. Thủ Đức), gần ngay sân Golf. contact: 0902 802 *** xem nhà.- DT:...
      Dự án Thảo Nguyên Sài Gòn, Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị Cityland Garden Hills, giá 24 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 114 m2 210,53 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền khu Cityland Garden Hills, P5, Gò Vấp.DT: 6m x 19m, nhà 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu, nhà đẹp thiết kế hoàn thiện để ở nên chắc chắn.pháp lí: sổ...
      Dự án Cityland Garden Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự Cam Ranh Mystery Villas Nha Trang, 450 m2, giá 30 tỷ tại Cam Lâm - Khánh Hòa

      30 tỷ 450 m2 66,67 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ góc căn biệt thự mặt biển.Mã căn: P01.DT: 450m2.Ngang: 15m dài 30m.DTXD tầng 1: 167m2.DTXD tầng 2: 177m2.DTXD tầng sân thượng:...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 110 m2, giá 21,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      21.5 tỷ 110 m2 195,46 triệu/m2
      phòng kinh doanh vin Ocean Park 3 gửi Quý anh/chị 1 trong những căn shop Vip nhất dự án với 2 MT KD, bàn giao thô 5 tầng.- Dãy nhà phố thương mại:...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Biệt thự An Vượng Villa, giá 27,6 tỷ tại Hà Đông

      27.6 tỷ 230 m2 120 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gửi bán ngay căn hộ góc căn biệt thự An Vượng villa siêu đẹp, vị trí gần công viên, đường lớn thuận tiện giao thông đi lại.- DT...
      Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu biệt thự Villa Park Quận 9, giá 29 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 210 m2 138,1 triệu/m2
      Cần bán 2 căn BT SL GÓC Villa Park1. Căn hoàn thiện 198m2 29 tỉ đang cho thuê 35tr2. Căn thô 208m2 29 tỉChủ rất thiện chí bánKhách qtam xin contact em Tài...
      Dự án Villa Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị mới An Hưng, 2 tầng, giá 22,45 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      22.45 tỷ 182 m2 123,36 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự ngay An Hưng - lô góc hướng Đông Bắc - hướng Đông Nam 182 mét vuông - 3 tầng - MT 16m - Giá chỉ 22,450 tỉ.BT Mặt phố...
      Dự án An Hưng, Đường Nông Quốc Chấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 216 m2, giá 29 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 216 m2 134,26 triệu/m2
      Hiện trạng nhà đẹp xây dựng 01 lầu Khu vực dân trí cao, đường bàn cơ thông ra nhiều hướng, xung quanh đầy đủ tiện ích.pháp lí sổ hồng riêng hoàn chỉnhCó...
      Đường Số 45, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 471 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      29.5 tỷ 471 m2 62,64 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Song Hào. DTĐ: 471m2, diện tích sử dụng: 486m2, 5 PN, 6 nhà vệ sinh, có hồ bơi, hồ cá khôngi, phòng sauna, có tầng hầm...
      Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 150 m2, giá 22 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      22 tỷ 150 m2 146,67 triệu/m2
      Em đang có quỹ căn nhà phố thương mại tại phân khu Kinh Dô Ánh Sáng xung quanh Quảng trường The Empire siêu đẹp, độc, nơi tập trung đông vui nhất tại vin...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp Q. 2, vị trí vàng, cần bán gấp trong tháng:- DT đất: 200m2 (10x20m).- diện tích sử dụng: 340m2.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 5 PN, 3...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 26 tỷ tại Đường Trung Yên - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      26 tỷ 75 m2 346,67 triệu/m2
      TRUNG TÂM CẦU GIẤY VỈA HÈ oto TRÁNH MT KD LỚN QUÁ ĐẸP GIÁ RẺ VÔ CÙNG ➖ Siêu phẩm phân lô, quá chất. Vị trí cực đỉnh là trái tìm của Q.Cầu Giấy, hàng xóm...
      Đường Trung Yên 10A, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 2 tầng, 1000 m2, giá 22 tỷ tại Huyện Kon Plông - Kon Tum

      22 tỷ 1000 m2 22 triệu/m2
      căn biệt thự đã hoàn thiện nằm trong khu quy hoạch căn biệt thự đầu tiên của thị trấn Măng Đen, khuôn viên có thông nhiều năm tuổi, bên cạnh trường nhạc...
      Thị trấn Măng Đen, Kon Plông, Kon Tum

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.