Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhà lk Senturia Vườn Lài, 2 tầng, 290 m2, giá 24,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 290 m2 84,49 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh căn biệt thự đơn lập senturia vườn lài hoàn thiện nội thất chỉ 2x tỉ. L/H 0915 632 ***DT: 290m2Nhà hoàn thiện nội thất xịn xò. Sổ...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 4 tầng, 166 m2, giá 21,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      21.5 tỷ 166 m2 129,52 triệu/m2
      bán nhanh...căn biệt thự VĂN KHÊ - MẶT ĐƯỜNG CHÍNH 20m - KD NGÀY ĐÊM - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP - MT 10m GIÁ 21,5 tỉ+ biệt thự tọa lạc tại vị trí đắc địa phù...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Licogi 13 Tower, 6 tầng, giá 24,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      24.5 tỷ 73 m2 335,62 triệu/m2
      + Vị trí: Đắc địa, gần ngã 4 Lê Văn Lương - Khuất Duy Tiến (đi ngõ 164 Khuất Duy Tiến gần nhất, ngõ 3 oto tránh).Tiếp giáp Cầu Giấy (KĐT Trung Hoà), đường...
      Licogi 13 Tower, ngõ 164, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Quang Minh, 4 tầng, 452 m2, giá 22 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      22 tỷ 452 m2 48,68 triệu/m2
      Gia đình vào định cư Tp Sài Gòn - sang nhượng gấp biệt thự đơn lập siêu đẹp.* DT: 452 mét vuông, MT 20.5m.* Giá siêu đầu tư: 22 tỉ (ra lộc).- Vị...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 22 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      22 tỷ 90 m2 244,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh Nhà liên kế khu đô thị Nam Trung Yên - Phố Nguyễn Chánh 90 mét vuông giá 22 tỉ.Nhà xây thiết kế theo phong cách hiện đại,...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, 3 tầng, giá 22 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      22 tỷ 96 m2 229,17 triệu/m2
      Chị chủ là dân cư vin Royal City cần bán ngay căn biệt thự liên kế khu Nguyệt Quế - vin Riverside The Harmony - Long Biên - HN.- Dạng căn biệt thự...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự Vinhomes Grand Park, 4 tầng, 126 m2, giá 20,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20.6 tỷ 126 m2 163,5 triệu/m2
      * Cơ hội bắt đáy căn nhà phố The Manhattan có 1 0 2: Giảm shock ngôi nhà phố V3.53 The Manhattan từ 27.072 tỉ xuống còn 20.6 tỉ!- Mã căn nhà phố: ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề Khu đô thị mới Linh Đàm, 4 tầng, 126 m2, giá 20 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 126 m2 158,74 triệu/m2
      chính chủ gửi bán lô góc căn biệt thự Song lập khu bán Đảo Linh Đàm:DT đất: 126,2m2.Diên tích xây dựng: 56,7m2.DT sàn: 184,7m2.Thiết kế: Xây 3 tầng 1...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 240 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 240 m2 122,92 triệu/m2
      Căn X7 nhà căn biệt thự view công viên khu Tân Quy Đông p. Tân Phong, Q. 7. Gần Phú Mỹ Hưng, chợ Tân Mỹ.DT 12x20m nhà 2 lầu, SHR.Giá rất tốt cho người mua...
      Khu Tân Quy Đông, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 2 tầng, 240 m2, giá 29,5 tỷ tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 240 m2 122,92 triệu/m2
      Căn X7 Nhà căn biệt thự View công viên khu Tân Quy Đông p. Tân phong, Q. 7. Gần Phú Mỹ Hưng, chợ Tân Mỹ, DT 12x20m nhà 2 lầu, SHR, giá chốt 29.5 tỉ.Tiếp...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn biệt thự Chung cư Nàng Hương - 583 Nguyễn Trãi, giá 26 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 180 m2 144,45 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự liên kế, bìa đỏ 180m2, xây 4 tầng, MT 9.6m, Tây Bắc.Ưu điểm:Nhà đẹp, thoáng.Cấu tạo:Tầng 1 có sân, nơi để oto, phòng khách, bếp,...
      Dự án Nàng Hương, Đường Nguyễn Trãi, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 25 tỷ tại Thủ Đức

      25 tỷ 154 m2 162,34 triệu/m2
      bán nhanh giá rẻ ngôi nhà phố, căn biệt thự Sunlake, Royal, Mansion, Jardin, MT KĐT Vạn Phúc City TP Thủ Đức.* gọi ngay: Mỹ Nga (138): 0903 159 *** để...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 140 m2, giá 30 tỷ tại Đường Nguyễn Thành Ý - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 140 m2 214,29 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Nguyễn Thành Ý P. Ddakao Q. 1 DTKV: 8.5x20m 4T 30 tỉ TL L/H: 0948 150 ***Vị trí, ưu điểm: nhà vuông vắn nở hậu nhẹ, không lỗi phong...
      Đường Nguyễn Thành Ý, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 22,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      22.8 tỷ 100 m2 228 triệu/m2
      Phân lô - ngõ thông - 2 mặt ngõ - nhà để xe oto - oto tránh - vỉa hè - KD vip.Bán nhà Hoàng Quốc Việt 100m2, 5 tầng, chào 22.8 tỉ.+ Vị trí cực đẹp ngõ oto...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, 134 m2, giá 21 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      21 tỷ 134 m2 156,72 triệu/m2
      Vùng đất tuyệt vời để an cư lập nghiệp hay nơi đầu tư sinh lời rất tiềm năng nhất khu vực Thủ đô Hà Nội chỉ có thể là Vinhome Ocean Pank Gia Lâm- Thủ đô...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 3 tầng, 126 m2, giá 23,41 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      23.41 tỷ 126 m2 185,8 triệu/m2
      Căn sân vườn duy nhất còn lại tại Classia.Sở hữu vị trí thích hợp cho gia đình yêu thích cuộc sống yên tĩnh yêu thiên nhiên giữa lòng Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 27 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      27 tỷ 120 m2 225 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự liên kế khu đô thị Dịch Vọng 120 mét vuông View thoáng, vỉa hè rộng giá 27 tỉ.Nhà xây thiết kế theo phong...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu biệt thự Villa Park Quận 9, giá 23,5 tỷ tại Quận 9

      23.5 tỷ 172 m2 136,63 triệu/m2
      Cần bán gấp căn biệt thự Villa Park.DT 10x17.2m.Xây dựng trệt lửng 2 lầu, tổng sàn 321m2.Nhà mới làm.Giá 23.5 tỉ TL.L/H Tài Võ 0979 447 *** Chuyên căn ...
      Dự án Villa Park, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.