Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhanh liền kề Khu đô thị mới Linh Đàm, 4 tầng, 224 m2, giá 26,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      26.5 tỷ 224 m2 118,31 triệu/m2
      Chỉ 26.5 tỉ có ngay căn biệt thự đẳng cấp tại Linh Đàm - 224 mét vuông/4tầng, MT: 15m.+ Mô tả:- căn biệt thự cạnh hotel Mường Thanh, gần mặt phố...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề Liền kề Him Lam Vạn Phúc, 6 tầng, giá 20,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20.5 tỷ 98 m2 209,19 triệu/m2
      - Tầng 1 và 2 KD.- Tầng 3 và 6 PN hoặc cho thuê.- Tầng 7 làm phòng thờ.2 MT mỗi MT 7m, căn đẹp áp góc quay mặt đường lớn, KD thuận lợi.- Tiện ích nội khu:...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , 5 tầng, giá 26,8 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      26.8 tỷ 226 m2 118,59 triệu/m2
      căn biệt thự song lập ngón chân view hồ đã hoàn thiện đầy đủ nội thất.DT 226m2 (12x19m).Hướng Đông/ Tây view hồ.Xây dựng 130m2/ sàn x 3.5 tầng.Hoàn...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán liền kề Khu đô thị Nam Trung Yên, 4 tầng, 75 m2, giá 26,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      26.5 tỷ 75 m2 353,34 triệu/m2
      Cực phẩm Cầu Giấy - tặng đầy đủ nội thất 8 tỉ - MT quyền lực - thiên đường hưởng thụ - tiện ích đỉnh - phân khúc siêu hiếm 0987 221 ***.khu đô thị Nam...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 250 m2, giá 20 tỷ tại Đường Quốc lộ 37 - Cộng Hòa - Chí Linh - Hải Dương

      20 tỷ 250 m2 80 triệu/m2
      Bán căn biệt thự lô góc 2 MT hướng chính hướng Đông Nam trong KĐT Trường Linh, P. Cộng Hòa, Tp Chí Linh, Hải Dương.DT 250m2 giá 80tr/m2. không trung ...
      Đường Quốc lộ 37, Phường Cộng Hòa, Chí Linh, Hải Dương

      Cần bán liền kề 6 tầng, 101 m2, giá 21,95 tỷ tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      21.95 tỷ 101 m2 217,33 triệu/m2
      bán ngay NHÀ liên kế PHỐ VĂN CAO BA ĐÌNH, 6 TẦNG THANG MÁY, LÔ GÓC, VỈA HÈ oto TRÁNH.+ DT 101M MT 7M GIÁ 21.95 tỉ. CHỐT BẤT CHẤP.+ Nhà thuộc lô góc 6 tầng...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 159 m2, giá 27,2 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      27.2 tỷ 159 m2 171,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất căn biệt thự nhà vườn đấu giá Tứ Hiệp DT 159m Lô góc 3 MT đầu khu đấu giá KD đỉnh caoVị trí đắc địa, trung tâm huyện tiện ích...
      Đường Vũ Lăng, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp liền kề Khu đô thị Nam Trung Yên, 85 m2, giá 23,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      23.5 tỷ 85 m2 276,48 triệu/m2
      bán ngay nhà liên kế KĐT Nam Trung Yên 85m2, MT 6m, vỉa hè rộng oto dừng đỗ, KD giá 23.5 tỉ.Nhà nằm KĐT Nam Trung Yên, nhà xây thiết kế hiện đại, nội thất...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 173 m2, giá 22,7 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      22.7 tỷ 173 m2 131,22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay biệt thự Sông thu, DT 173 mét vuông, nằm trên sông lười đẹp nhất dự án.- căn biệt thự xây 3 tầng, 1 hầm, bàn giao nội thất...
      Dự án InterContinental Residences Halong Bay, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp nhà lk An Lạc Green Symphony, 4 tầng, 202 m2, giá 22 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      22 tỷ 202 m2 108,92 triệu/m2
      Cần tiền bán biệt thự thương mại đường 30m khu đô thị An lạc Green Symphony DT 202m2Hướng hướng Đông BắcCó hầm 123m2Mặt đường 30mliên hệ ngay 0879...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, giá 25,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      25.9 tỷ 135 m2 191,86 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự song lập Làng Việt Kiều Châu Âu, DT 135  mét vuông, 3 tầng, MT 10m, 2 mặt đường, 3 mặt thoáng, đường nội bộ thông các...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu dân cư ven sông Sadeco, giá 21 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 126 m2 166,67 triệu/m2
      Sadeco Ven Sông P.Tân Phong Q7- DT: Ngang 7m dài 18m- Kết cấu: Trệt+ 2 lầu - Nhà trống tiện decor- Hướng Nam- giá: 21 tỉ TLXem nhà : 0909 624 *** em Cảnh
      Dự án Sadeco ven sông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 2 tầng, 248 m2, giá 25 tỷ tại Đường Hùng Vương - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      25 tỷ 248 m2 100,81 triệu/m2
      Bán căn biệt thự KQH Viện Nghiên Cứu Hạt Nhân P. 11 Đà Lạt. KQH dân trí cao thích hợp nghỉ dưỡng. Hoặc KD lưu trú cao cấp.DT: 247,5m2 (15m*16m) đất ở đô...
      Đường Hùng Vương, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 288 m2, giá 23 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 288 m2 79,87 triệu/m2
      Em Liễu đang đc chính chủ gửi bán nhanh biệt thự song lập khu Compound vin Grand Park.Rẻ hơn thị trường 7 tỉ.DT: 200 m2.DT sàn: 288 m2 (1 sàn/96m2).giá:...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Sài Đồng, giá 26 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      26 tỷ 213 m2 122,07 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự khu đô thị Sài Đồng - nhà đẹp - vượng khí - sát khu đô thị vin Rivesite - giá rẻ nhất.- DT 213m2, MT 15m, 4 tầng thiết kế sang...
      Dự án Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 254 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      28.5 tỷ 254 m2 112,21 triệu/m2
      căn biệt thự 5* đầu tiên mang thương hiệu Sailing Club tại miền Bắc -Vị trí Bến Du Thuyền-ngay mặt biển Vịnh Hạ Long-quỹ đất khan hiếm còn sót lại !-pháp ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị Sài Đồng, 4 tầng, 270 m2, giá 27 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      27 tỷ 270 m2 100 triệu/m2
      cực hiếm - căn biệt thự Sài Đồng - 270m - Mt 15m - 4 tầng - giá 27 tỉVị trí đẹp, gần hồ sài đồng, gần phố Nguyễn lam, Chu Huy Mân, Huỳnh Văn Nghệ, Gần...
      Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà lk 2 tầng, 140 m2, giá 25,5 tỷ tại Phố Lương Định Của - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 140 m2 182,15 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trong khu vip 280 Lương Định Của, trục đường kết nối thẳng ra các đường lớn Trần Não, Mai Chí Thọ giao thông thuận tiện. Giá trị đất tăng cao...
      Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.