Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay liền kề Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, giá 26 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      26 tỷ 130 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự liên kế KĐT cao cấp Roman Hải Phát- Tố Hữu- Lê Văn Lương+ DT sổ: 130m2.+ MT: 9m.+ Giá: 26 tỉGẦN MẶT PHỐ- CÓ THANG...
      Dự án Roman Plaza, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự Vinhomes Grand Park, 192 m2, giá 25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 192 m2 130,21 triệu/m2
      Đây là căn song lập đẹp nhất vin Grand ParkĐúng giá trị phải là 300 tr/m²Do kinh tế không thuận lợi, phải bán rẻ trước 13/5: 132 tr/m2, nhanh mới còn. liên ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 2 tầng, 120 m2, giá 26 tỷ tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 120 m2 216,67 triệu/m2
      Năm nay chính là thời cơ vàng để sở hữu căn biệt thự DT khủng với giá chỉ bằng nhà mặt tiền - nâng tầm đẳng cấp gia đình bạn, không tìm ra căn giá siêu...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 tầng, 170 m2, giá 26 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 170 m2 152,95 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh, hạ chào 2 tỉ - tặng nội thất 8 tỉ.siêu hiếm căn biệt thự Hyundai Hillstate - MT đẹp - 3 mặt thoáng - khu an ninh 24/24.+ Khu trung...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 7 tầng, 61 m2, giá 21,9 tỷ tại Phố Thái Hà - Đống Đa - Hà Nội

      21.9 tỷ 61 m2 359,02 triệu/m2
      Tòa building văn phòng mới oto tránh, MT khủng, thang máy, hỗn hợp VP ở và KD. Thái Hà, Đống Đa, 61m2x7T, MT 5.7m. Chỉ 21tỉ9.call ngay ngay 0917 420 ***...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 80 m2, giá 25 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      25 tỷ 80 m2 312,5 triệu/m2
      - Gia đình cần bán nhà khu đô thị Nam Trung Yên,vỉa hè,KD,oto dừng tránh,KD sầm uất, 80 mét vuông*6n MT, 25 tỉ.- Nhà nằm vị trí đắc địa,đường rộng...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , giá 23 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      23 tỷ 160 m2 143,75 triệu/m2
      Gia đình đi định cư nước ngoài cần bán biệt thự song lập ,đã hoàn thiện ,nội thất sịn ,có thang náy .DT 1605 tầng,ngay hồ điều hoà
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 144 m2, giá 24 tỷ tại Phường Hồng Hà - Hạ Long - Quảng Ninh

      24 tỷ 144 m2 166,67 triệu/m2
      193 - bán nhà liên kế 5 tầng khu vực cột 5 8 mở rộng P. Hồng Hà - Tp. Hạ Long - Quảng Ninh- Giá: 24 tỉ- Hướng: hướng Đông Nam - hướng Đông Bắc- DT:...
      Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 7 tầng, 150 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      23.5 tỷ 150 m2 156,67 triệu/m2
      Bán biệt thự đa năng gần khu Ngoại Giao Đoàn, 5 ph đi bộ ra Công viên Hòa Bình:+ Trước nhà oto tránh, vị trí thuận tiện di chuyển, 28 ph đi đến Sân Bay Nội...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Gamuda Gardens, 4 tầng, giá 25,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      25.5 tỷ 128 m2 199,22 triệu/m2
      căn biệt thự Gamuda, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội - căn biệt thự nhà vườn, lô góc DT 128 mét vuông/ 4 tầng, MT rộng tới 8m, khu vực đáng sống bực...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 108 m2, giá 26 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      26 tỷ 108 m2 240,75 triệu/m2
      Cần bán quỹ căn nhà phố thương mại, căn biệt thự các dự án tại nội thành Thủ đô Hà Nội, pháp lí chuẩn, giá đầu tư.- liên kế 6th element:DT 108m2...
      Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 148 m2, giá 25,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 148 m2 172,3 triệu/m2
      +căn biệt thự ĐẲNG CẤP- SANG TRỌNG - TÂN BÌNH +DT: 189  mét vuông (8m x 19m) x4 tầng BTCT (sổ VUÔNG A4)+Giá : 25.5 tỉ còn thỏa thuận.+Đường Ba Vân,...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 110 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Lê Thị Riêng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 110 m2 186,37 triệu/m2
      Bán nhà villa mini Lê Thị Riêng Q1 P. Bến Thành - 6x18.5m - đầy đủ nội thất đẹp như hình.Vị trí trung tâm, P. Bến Thành Q1 di chuyển Q. 1, Q. 3, Q. 7 các...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 75 m2, giá 22,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      22.9 tỷ 75 m2 305,34 triệu/m2
      Bán nhà phân lô phố Nguyễn Thị Định, Trung Hòa, 75 mét vuông x 5T, thang máy, nhỉnh 20 tỉ.- DT: 75 mét vuông x 5 tầng, thang máy, MT 4,5m, vỉa...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề Khu phức hợp Thảo Nguyên Sài Gòn, giá 28 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 366 m2 76,51 triệu/m2
      - căn biệt thự trong khu compund an ninh, nhà rộng 11x33.3m, sân vườn, nhà để xe đậu oto, nhà 3 tầng, 4 phòng ngủ - 3 toilet, nội thất đầy ...
      Dự án Thảo Nguyên Sài Gòn, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị Louis City Tân Mai, 5 tầng, giá 28 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      28 tỷ 112 m2 250 triệu/m2
      Cần tiền bán căn mặt đường 40m tại dự án Louis City Hoàng Mai:- DT: 112 mét vuông, xây 5 tầng.- Vị trí ngay đầu đường 40m, gần Tân Mai - quá đẹp để...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Nam Trung Yên, 4 tầng, giá 26,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      26.5 tỷ 75 m2 353,34 triệu/m2
      Siêu phẩm liên kế khu đô thị Nam Trung Yên - MT lớn - thiên đường hưởng thụ - tiện ích ngập tràn - chính chủ thiện chí.DT: 75m2 - giá 26,5 tỉ. Chủ thiện...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Vinhomes Grand Park, giá 23 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 200 m2 115 triệu/m2
      ✨️Khách kẹt lắm bán ngay biệt thự 200m2 trong khu compound giá rẽ nhất dự án 🔸️DT : 200m2 .🔸️DT sàn : 288m2 (Trong khu compound chỉ có 30 căn)🔸️Tây ...
      Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.