Thông tin mô tả
Bán phân lô LK lô góc đường Lê Văn Lương sát Nguyễn Ngọc Vũ, Đường Láng, thông Láng Hạ, cạnh Hoàng Ngân, Quan Nhân, Thanh Xuân.
Đường trước nhà 2
Phù hợp ở yên tĩnh kết hợp làm VP hoặc cho thuê làm VP.
DT sổ 137
Giá 25.8
Giá: 25,8 Tỷ
Diện tích: 137 m2
Giá/m2: 188,32 Triệu/m2
493380
Mua bán
Đường trước nhà 2
Phù hợp ở yên tĩnh kết hợp làm VP hoặc cho thuê làm VP.
DT sổ 137
Giá 25.8
Nguyễn Thi Thu Hương
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2