Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu ngay căn liền kề 2 tầng, 220 m2, giá 24,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 220 m2 111,37 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự Đg Bình Lợi, p13, Bình Thạnh, ngang 11x20 trệt 2 lầu sân thượng đẹp tuyệt vời.- Vị trí cực đẹp ngay trung tâm, môi trường sống...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, giá 26,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      26.8 tỷ 163 m2 164,42 triệu/m2
      Cần bán BT lô góc KĐT Trung Văn, dự án thuộc Vinaconex 3, DT 163 mét vuông,MT 22m, vỉa hè đá bóng, giá 26.8 tỉ, thỏa thuận mạnh,bìa đỏ chính chủ,...
      Dự án KĐT Trung Văn - Vinaconex 3, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Vinhomes Grand Park, giá 20,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20.6 tỷ 126 m2 163,5 triệu/m2
      Chính sách ưu đãi cực tốt khi mua hàng trực tiếp từ chủ đầu tư chỉ 7 ngôi nhà phố, căn biệt thự cuối cùng:gọi ngay tư vấn chi tiết: 0938 822 ***- Tặng...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 22 tỷ tại Đường 1E - Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 200 m2 110 triệu/m2
      Vị trí : VIP nằm trên trục đường chính, và đẹp nhất khu dân cưư Trung Sơn, tập chung nhiều Văn phòng, Trụ sở công ty, hotel, Nhà nghỉ, Nhà hàng ăn...
      Đường 1E, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 639 m2, giá 23,9 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Thạch Thất - Hà Nội

      23.9 tỷ 639 m2 37,41 triệu/m2
      bán gấp biệt thự nghỉ dưỡng Thôn Miễu, Xuân Tiến, Thạch Thất.- biệt thự đẳng cấp trên thửa đất 639 mét vuông, nhìn ra hồ điều hòa cực đẹp.- Thiết...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 210 m2, giá 30 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 210 m2 142,86 triệu/m2
      siêu hiếm - Bán ngôi nhà phố thương mại của Keppel Land - Mua trực tiếp CĐT.Vừa ở vừa đầu tư KD (LN không giới hạn, MT 7m, dài 28m).Vị trí: MT Nguyễn Hữu...
      Dự án Celesta Avenue, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 82 m2, giá 23 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 82 m2 280,49 triệu/m2
      + Vị trí vô cùng đắc địa, phân lô, khu vực cực Vip, đi bộ 3 bước chân là ra mặt phố Nguyễn Văn Huyên, vài bước sang phố Nguyễn Khánh Toàn, Trần Đăng...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu biệt thự An Sơn Đà Lạt, 2 tầng, giá 30 tỷ tại Đà Lạt - Lâm Đồng

      30 tỷ 413 m2 72,64 triệu/m2
      căn biệt thự KQH An Sơn P4 Đà Lạt thiết kế sang trọng, view đẹp.DT: 413 mét vuông (27m*18m) đất ở đô thị.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu. Sân vườn rộng rãi.Lộ...
      Dự án Khu dân cư Đồi An Sơn, Đường Triệu Việt Vương, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn liền kề 6 tầng, 201 m2, giá 21 tỷ tại Đường Trịnh Hoài Đức - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      21 tỷ 201 m2 104,48 triệu/m2
      căn biệt thự 2 MT Trịnh Hoài Đức P11 Đà Lạt thích hợp nghỉ dưỡng.- 201,03 mét vuông (10m * 20m) đất ở đô thị.- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu, 1 áp....
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 595 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường 3/4 - 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      28.5 tỷ 595 m2 47,9 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn Ba Tháng Tư P. 3 Đà Lạt, DT: 595,9m (14,5m *41,3m ) - Đất ở đô thị: 156m (Có thể chuyển thổ cư toàn bộ đất)Đất rộng có 2 MT chỉ...
      Đường 3/4, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Gamuda Gardens, 4 tầng, giá 20,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20.5 tỷ 90 m2 227,78 triệu/m2
      DO chuyển công tác nên gia đình cần bán căn liên kế tiêu chuẩn ST5 Gamuda Gardens.DT: 90m2, xây 4 tầng, hoàn thiện đầy đủ nội thất.Nhà thiết kế nội thất...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề Vinhomes Ocean Park , 150 m2, giá 21 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      21 tỷ 150 m2 140 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố thương mại shophouse căn biệt thự song lập đường Hải Âu 2, mặt đường 30m, gần hồ điều hòa.- DT: 150 mét vuông.- MT:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 24 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      24 tỷ 300 m2 80 triệu/m2
      DT: 300m2 ngang 12m.Tây Bắc.* Công năng: 3 tầng với 5 phòng ngủ - 6 nhà vệ sinh - nội thất luxury, thiết kế sang trọng, chỉ việc xách va li...
      Dự án Euro Village 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      A
      Nguyễn Ngọc Tuấn Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 270 m2, giá 28,7 tỷ tại Đường Nguyễn Lữ - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      28.7 tỷ 270 m2 106,3 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Nguyễn Lữ, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng..DT đất: 270  mét vuông (ngang 15m).DT sàn: 399  mét vuông.Kết cấu gồm có 05...
      Đường Nguyễn Lữ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Huỳnh Nhật Tú Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 20 tỷ tại Quận Thủ Đức

      20 tỷ 156 m2 128,21 triệu/m2
      * Công ty Homie9 Phân phối Chính thức Giỏ hàng độc quyền nhà mặt tiền thương mại và căn biệt thự với vị trí ĐỘC NHẤT + ĐẮC ĐỊA NHẤT + TÍCH SẢN AN TOÀN...
      Dự án Khu đô thị Vạn Phúc City, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 180 m2, giá 29,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      29.7 tỷ 180 m2 165 triệu/m2
      căn biệt thự MẶT PHỐ KĐT MỸ ĐÌNH VỈA HÈ oto TRÁNH KD DT 180 mét vuông MT KHỦNG 14M giá rẻ nhất CHO CÁC BÁC ĐẦU TƯ CHỈ 165tr/ mét vuông - VỊ...
      Đường Bùi Xuân Phái, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Chí Linh, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 434 m2 56,46 triệu/m2
      Cần bán Biệt thư đang KD trường mẫu giáo tại trung tâm đô thị Chí Linh TP Vũng Tàu dành cho các NĐT sinh lời, nằm ngay vị trí đắc địa KĐT Chí Linh.Nhà xây...
      Dự án KĐT Chí Linh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Nam Trung Yên, 4 tầng, giá 25 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Nhà liên kế thuộc dự án A10 Nam Trung Yên trên đường Nguyễn Chánh.DT 75m2 xây 4 tầng, MT 6m.NThủ đô Hà Nội thất rất đẹp, khách mua ở ngay không phải sửa...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.