Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 22,5 tỷ tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      22.5 tỷ 80 m2 281,25 triệu/m2
      Bán nhà khu phân lô cán bộ tại phố Kim Mã, P. Kim Mã, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội:+ Vị trí khu phân lô dân trí cao, có bảo vệ 24/7, an ninh tốt, đường...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 225 m2, giá 27 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      27 tỷ 225 m2 120 triệu/m2
      siêu hiếm tại dự án, chị gái đang kẹt tiền cần bán biệt thự view vườn hoa duy nhất tại dự án.Chị chính chủ chơi cực lớn tặng ngay cho ai sở hữu 1 em siêu...
      Dự án Eurowindow Twin Parks, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 75 m2, giá 25,9 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      25.9 tỷ 75 m2 345,34 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà khu đô thị Nam Trung Yên: 75 mét vuông x MT 6m, THÔNG SÀN - KD ĐỈNH+ Nhà mới đẹp, nội thất sang xịn mịn.+ Đường phân lô bàn...
      Đường Nam Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Louis City Tân Mai, giá 26,88 tỷ tại Hoàng Mai

      26.88 tỷ 112 m2 240 triệu/m2
      Cần tiền bán căn mặt đường 40m tại dự án Louis City Hoàng Mai:- DT: 112m2, xây 5 tầng.- Vị trí ngay đầu đường 40m, gần Tân Mai - quá đẹp để KD.- Giá:...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 300 m2, giá 26 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      26 tỷ 300 m2 86,67 triệu/m2
      Quỹ căn đặc biệt, số lượng có hạn. Chỉ có 1một căn căn biệt thự đơn lập view công viên trên toàn thể dự án Centa Riverside Từ Sơn 40ha. Xứng tầm đẳng...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 2000 m2, giá 23 tỷ tại Đường 768 - Vĩnh Cửu - Đồng Nai

      23 tỷ 2000 m2 11,5 triệu/m2
      Choáng ngợp trước căn biệt thự nghỉ dưỡng ven sông Đồng Nai chỉ 1 tr đô.- Bạn đang tìm kiếm một BĐS đẳng cấp để đầu tư hoặc nghỉ dưỡng, và chúng tôi xin...
      Đường 768, Xã Thiện Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Khu dân cư Phú Mỹ - Chợ Lớn, giá 22,5 tỷ tại Quận 7

      22.5 tỷ 133 m2 169,18 triệu/m2
      căn biệt thự hồ bơi - thang máy khu Công Ích Q. 4 đường Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Q. 7.- DT 7x19m (133 mét vuông).- XD trệt 3 lầu (TK có thang máy, hồ...
      Dự án Phú Mỹ Chợ Lớn, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Nam Trung Yên, 4 tầng, 75 m2, giá 26,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      26.5 tỷ 75 m2 353,34 triệu/m2
      Cực phẩm Cầu Giấy - tặng nội thất đầy đủ 8 tỉ - MT quyền lực - thiên đường hưởng thụ - tiện ích đỉnh - phân khúc siêu hiếm 0987 221 ***.khu đô thị Nam...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Nam Trung Yên, giá 26,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      26.5 tỷ 75 m2 353,34 triệu/m2
      Cực phẩm Cầu Giấy - tặng nội thất đầy đủ 8 tỉ - MT quyền lực - thiên đường hưởng thụ - tiện ích đỉnh.- Vị trí: Trung tâm của Q. Cầu Giấy, khu vực quy...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 162 m2, giá 25 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 162 m2 154,33 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh biệt thự dự án Lucasta Khang Điền.- DT đất: 166,2m2 (9,5x17,5m).- DT sàn: 244 m2, xây dựng 1 trệt 2 lầu, hoàn thiện bên ngoài, thô bên...
      Dự án Lucasta Villa, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 25 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      Bán Đất Góc 3MT Khu căn biệt thự Ven Sông HCM P. 13 Q. Bình Thạnh Giá Chỉ 25 tỉChính Chủ Cần Bán 2 miếng đất Góc 3MT Đường Bình Lợi View Sông HCM DT...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 110 m2, giá 21,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      21.5 tỷ 110 m2 195,46 triệu/m2
      phòng KD vin Ocean Park 3 gửi Quý a/c 1 trong những căn shop Vip nhất dự án với 2 MT KD, bàn giao thô 5 tầng.- Dãy nhà phố thương mại shophouse: ĐLBM.-...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu dân cư Gia Hòa, 4 tầng, giá 23 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 180 m2 127,78 triệu/m2
      Bán nhà: khu dân cư Gia Hòa, Phước Long B, TP. Thủ Đức.- DT công nhận: 9x20; DT sàn 397 mét vuông, DT đc sử dụng thêm gần 80 mét vuông để làm...
      Dự án Gia Hòa, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 146 m2, giá 21 tỷ tại Đà Lạt - Lâm Đồng

      21 tỷ 146 m2 143,84 triệu/m2
      * Ưu điểm:- Căn hotel còn mới toanh tọa lạc ngay MT đường chính Nguyễn Công Trứ, P. 2, TP Đà Lạt. Đây là một trong những con đường đông đúc sầm uất bậc nhất...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Lê Nguyễn Thành Tuấn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 220 m2, giá 29,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      29.8 tỷ 220 m2 135,46 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự 7X view công viên khu Tân Quy Đông p. Tân Phong, Q. 7. Gần Phú Mỹ Hưng, chợ Tân Mỹ.DT 12x20m nhà 2 lầu, SHR.Giá rất tốt cho người mua ở...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 70 m2, giá 22,7 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      22.7 tỷ 70 m2 324,29 triệu/m2
      Chủ lớn tuổi cần bán biệt thự mini Lạc Long Quân khu phân lô cán bộ quan chức về ở cùng con cái.Nhà vị trí cực đẹp 2 MT vỉa hè oto tránh nhau, rất gần Hồ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Vinhomes Ocean Park , giá 22 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      22 tỷ 183 m2 120,22 triệu/m2
      giá mềm - Vị trí Vip -View đẹp - Gặp trực tiếp chính chủ thỏa thuận giá.NT03-XX - DT đất 165,5 m - Hướng: ĐNNT03-XX - DT đất: 151,2 m - Hướng: TBNT06-XX -...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 27,9 tỷ tại Quận Thủ Đức

      27.9 tỷ 189 m2 147,62 triệu/m2
      bán gấp trong tuần biệt thự giá rẻ chính chủ chỉ 25 - 28 - 31 tỉ; 45 tỉ - 54 t - 100 tỉ KĐT Vạn Phúc City QL 13 P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức cao cấp...
      Dự án Khu đô thị Vạn Phúc City, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.