Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Moonlight 1 nằm trong KĐT An Lạc. Dự án thuộc xã Vân Canh, Hoài Đức, thành phố Hà Nội. Cách trung tâm thành phố Hà Nội hơn...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Căn hộ Lavita Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,6 tỷ tại Thủ Đức

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      Dự án Lavita Garden - P. Trường Thọ Thủ Đức.Căn 2 PN.DT 68 mét vuông.Giá 2,6 tỉ.Đông Nam.full nội thất: Bàn ghế, ghế sofa, tủ lạnh, máy giặt, kệ...
      Dự án Lavita Garden, Đường 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,23 tỷ tại Đường Quang Trung - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.23 tỷ 71 m2 31,41 triệu/m2
      Bán chung cư giáp trục đường Quang Trung, P. 8, Q. Gò Vấp, Sài Gòn. DT 71  mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh,logia phòng...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Kikyo Residence, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 68 m2 41,18 triệu/m2
      Chính chủ mới nhận SHR cần bán ngay căn 2 phòng ngủ flora kikyo68 mét vuông (2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh)Giá 2,8 tỉ có SHR-còn...
      Dự án Kikyo Residence, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 95 m2 31,58 triệu/m2
      Tôi cần bán 3 căn căn hộ chung cư TP Hà Nội Melody Linh Đàm 94m2, tầng đẹp:- N02.2x. 10 94,54m2 giá gốc 3,8 tỉ giá 3tỉ.- N02.2x. 09 94,54m2 giá gốc 3,8...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,55 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.55 tỷ 72 m2 35,42 triệu/m2
      Đổi sang căn rộng cần bán căn 72 mét vuông tòa R1.01 thiết kế 2 phòng ngủ, 2vs nhà mới tinh chưa ở.View biển hồ thoáng đẹp.Xem nhà 24/24.giá...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Charmington La Pointe, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 10

      2.95 tỷ 60 m2 49,17 triệu/m2
      Toà nhà Charmington La Pointe 181 Cao Thắng, P12, Q10 cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ giá mềm.- chung cư 1 phòng ngủ (50m2):...
      Charmington La Pointe, 181, Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 59 m2 33,9 triệu/m2
      Tại sao phải mua căn hộ chung cư cao cấp vin Smart City giá đắt trong khi tôi có căn 2  phòng ngủ giá 2 tỉ, căn 3  phòng ngủ 2,5 tỉ đến 2,7...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 57 m2 37,72 triệu/m2
      Chình chủ bán lại căn Picity.Mã căn: P5 - 15.07.Tháp 5, tầng 15, căn số 7, cửa nhà hướng Tây, logia hướng Đông.DT: 57 mét vuông.giá full hết...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,7 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- chung cư gồm 3 PN và 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 nhà bếp và phòng ăn, DT thông thuỷ 80m2.- Thiết kế phong cách Bắc Âu hiện đại,...
      Dự án Phương Đông Green Home, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Cửu Long, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,55 tỷ tại Bình Thạnh

      2.55 tỷ 80 m2 31,88 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư CC Cửu Long (BT), L9, 80m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh,NTCB.giá mềm: 2.55 tỉ giá thật.Sổ rồi.gọi ngay: 0909...
      Dự án Cửu Long, Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 355 m2 tại Đường Cao Xanh - Cao Xanh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 355 m2 7,61 triệu/m2
      Bán ô đất ngõ 20 Cao Xanh sau ford Cao Xanh, Hạ Long:Trên đất có nhà c4 ở tốt.DT / 355  mét vuông.Đường bằng phẳng. oto 4 chỗ.Rất thích hợp xây nhà...
      Ngõ 20, Đường Cao Xanh, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền dự án 270 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 270 m2 10,93 triệu/m2
      mở bán đất KĐT 1A Điện Ngọc.- Lô căn biệt thự kẹp cống.12 x 22.5 = 270  mét vuông.Đường 17.5m.Kẹp cống bên hông + thêm 1m.giá chỉ 2 tỉ 9xx.- Lô...
      Dự án KĐT Số 1A, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất sổ riêng 195 m2, mặt tiền 12m tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 195 m2 12,83 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất tiềm năng ngay trung tâm Lộc An.DT: Ngang 12m dài 17m có thổ cư, đất 2 MT. SHR.KDC, đường thông thoáng, gần nhiều tiện ích. Cách QL...
      Xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 90 m2, mặt tiền 6m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Bán đất nhà ống khu đô thị Hà Khánh B - Cao Xanh - Hạ Long.Lô C3 ô 16. DT 90 mét vuông ngang 6m.Tây Bắc quay biển.+ Đường vỉa hè rộng: 15,5m.Ô đất...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 952 m2 tại Xã Đạ Sar - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 952 m2 2,11 triệu/m2
      https://maps.app.goo.gl/3BoN11oyUph5g4qLA?g_st=icBán miếng đất xã Đạ Sar, huyện Lạc Dương, tỉnh Lâm Đồng.- DT: Ngang 24m, dài 40,8m. Tổng: 952 mét ...
      Xã Đạ Sar, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Terra Mia, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,15 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      căn hộ Terra Mia nằm trong khu căn biệt thự 6B Intresco Phạm Hùng Bình Chánh, sát ngã tư Nguyễn Văn Linh.Căn 60m2 gồm 2 PN 2  nhà vệ sinh, logia...
      Dự án Căn hộ Terra Mia, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Phú Hoàng Anh, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 2,75 tỷ tại Nhà Bè

      2.75 tỷ 129 m2 21,32 triệu/m2
      - Chủ cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Phú Hoàng Anh (Do gồng nợ vay NH cần bán nhanh).- Đặc điểm: 3 phòng ngủ -...
      Dự án Phú Hoàng Anh, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.