Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,75 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.75 tỷ 78 m2 35,26 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn hộ chung cư N1A Trung Hòa Nhân Chính Hoàng Minh Giám, nhà sửa mới, tổng DTSD 78  mét vuông, 2 ngủ, 1  nhà vệ sinh,...
      Đường Hoàng Minh Giám, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,59 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.59 tỷ 69 m2 37,54 triệu/m2
      Tôi cần bán lổ gấp căn hộ chung cư Melody Âu Cơ, lổ 300tr thu vốn có việc gấp. Hiện giá tôi bán giá rất thấp, nên mong a/c có nhu cầu mua thật đừng ép...
      Dự án Melody Residences, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV Hạnh Phúc,...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay chung cư Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      Thông tin cụ thể căn hộ chung cư:DT: 55 mét vuông.Thiết kế căn hộ chung cư: 2 PN, 1 vệ sinh, 1 logia phòng khách thông PN master, 1 nhà ...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Đường Quang Trung, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Căn hộ Hausneo, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Hausneo Q. 9. chung cư nằm trong KDC khang an nhiều cây xanh thoáng mát, khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh.Dt: 72 mét ...
      Căn hộ Hausneo, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 66 m2 36,37 triệu/m2
      CỰC HIẾM! một căn SIÊU RẺ DUY NHẤT TẠI DỰ ÁN THE WESTENR CAPITAL Q. 6Cam kết nếu có căn nào rẻ hơn hoàn tiền cọc 100 phần trămliên hệ xem nhà: 0938...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Bán căn hộ Phúc Yên 2. hợp đồng mua bán.Tọa lạc: 31 - 33 Phan Huy Ích, P15. Q. Tân Bình, TPTP.HCM.Giá không ảo, chính xác thông tin.DT: 90 mét ...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Sky 89 The New Icons, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 7

      2.9 tỷ 83 m2 34,94 triệu/m2
      - chung cư skyline 83m2 gồm 3 phòng ngủ, 2wc-Nhà trống nội thất cơ bản, đang cho thuê 10tr/tháng- Đã có SHR, bán ngay giá rẻ hơn thị trường 2,9 tỉ,...
      Dự án Sky 89, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 83 m2 34,94 triệu/m2
      logia hướng Đông Nam thoáng mát.Giá 2.9 tỉ - tòa S.Có slot để oto.Hình thức sở hữu: bìa đỏ.hotline em Công: 0389 540 *** để đc tư vấn và xem nhà trực tiếp.
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 63 m2 44,45 triệu/m2
      Chỉnh chủ gửi bán căn 2 ngủ 1 vs 63 mét vuông tại Imperia Sky Garden 423 Minh Khai tầng cao view thoáng có nội thất giá 2.8 tỉ có gia lộc cho khách...
      Imperia Sky Garden, 423, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 60 m2, giá 3 tỷ tại Phường Đông Vệ - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      khu đô thị Xuân Hưng - tâm điểm kết nối hướng Tây Nam Tp. Thanh Hoá.Phía Tây: Kết nối Tây Thành qua Đại lộ CSEDP, kết nối Đông Sơn QL 47, Nguyễn...
      Dự án KĐT Núi Long, Phường Đông Vệ, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,36 tỷ tại Bình Chánh

      2.36 tỷ 56 m2 42,15 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Mizuki Park, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh.DT: 56m2.KC: 2 phòng ngủ 1 toilet.full nội thất.Tiện ích free: Hồ bơi,...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ ở Imperia Smart City tại dự án vin Smart City.Do cần mở rộng KD nên gia đình bán nhanh giá thấp hơn thị...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      The Habitat Binh Duong đem đến một khái niệm không gian sống và đầu tư bền vững.xanh bền vững: Cảnh quan thiên nhiên xanh mát đc thiết kế hài hòa với những...

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,1 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.1 tỷ 74 m2 28,38 triệu/m2
      Chủ cần bán chung cư cao cấp căn hộ chung cư Park View City - Dabaco trung tâm thành phố. Bắc Ninh.Đầy đủ các loại chung cư từ 1, 2 đến 3 PN.- DT...
      Dự án Park View City Bắc Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu căn hộ Chung cư Phương Đông Green Park, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư căn hộ góc 3 phòng ngủ full giá nhỉnh 3 tỉ hotline: 0839 456 ***căn hộ chung cư có DT 85m thiết kế...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 77 m2 36,11 triệu/m2
      Em còn duy nhất một căn 2 phòng ngủ-2VS tại tòa Goldsilk Complex Hà Đông thôi ạ. Các anh/chị đang có nhu cầu mua căn 2 phòng ngủ thì liên lạc...
      Dự án Goldsilk Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,25 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      căn hộ chung cư tập thể đẹp còn hơn căn hộ tọa lạc trên con phố Phạm Ngọc Thạch, Q. Đống Đa 80m2 2.25 tỉ. logia và PN rộng cực chill, lãng mạn.Xem nhà...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.