Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.188 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,26 tỷ tại Tân Phú

      2.26 tỷ 82 m2 27,57 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Fortuna Kim Hồng số 306 Vườn Lài, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.pháp lí: Đã có sổ hồng riêng.DT: 82 mét vuông, 2 phòng ...
      Fortuna - Vườn Lài, 306, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,15 tỷ tại Hà Đông

      2.15 tỷ 85 m2 25,3 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Văn Khê Hà Đông. DT 85 mét vuông, 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Giá chỉ 2.15 tỉ. Tặng toàn bộ nội thất. bìa đỏ chính...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Hà Nội Homeland, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,7 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      Vị trí: Nằm cạnh cầu Đông Trù và cầu Chui Long Biên, cách Big C Long Biên chỉ 1 kilomet, cách cầu Chương Dương 4 kilomet, chỉ 10 ph đi xe sang...
      Dự án Hà Nội Homeland, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 88 m2 25,57 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 PN tầng 15 CT2 VCN Phước Hải giá 2 tỉ 250 tr.- Thông tin chung cư cần bán:+ DT: 87.86m2. Gồm 3 PN, 2 nhà vệ sinh, bếp và phòng...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,65 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.65 tỷ 77 m2 34,42 triệu/m2
      bán nhanh căn 2 phòng ngủ tòa R1.03, nhà mới ít ở, full đồ đẹp.Đông Nam mát mẻ.View nội khu, sân chơi thể thao thoáng mát.Giá cắt lỗ sâu: 2.65 tỉ...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư 30 Phạm Văn Đồng, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,54 tỷ

      2.54 tỷ 67 m2 37,92 triệu/m2
      Tòa Bắc Hà Lucky vị trí thuận tiện, đã có bìa đỏ. 2 PN 67,3 m2.
      Dự án 30 Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,21 tỷ tại Quận 7

      2.21 tỷ 80 m2 27,63 triệu/m2
      Belleza view nhìn phú mỹ hưng nhà decor giá mềm, chỉ duy nhất một cănDT: 79m2, 2 phòng ngủ+2wcGiá chỉ :2ty210, tặng hết toàn bộ nội thấtsổ hồng ...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Lilama 124 Minh Khai, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,2 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      Bán nhà tập thể tầng, số 124 phố Minh Khai, Hai Bà Trưng, Thủ đô Hà Nội.Trong khu lắp máy Lilama, trước mặt là sân chơi trẻ em rộng, trong khu có sân cầu...
      Dự án Lilama 124 Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,05 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 59 m2 34,75 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Westgate trung tâm hành chính Bình Chánh.- Vị trí: nằm MT Nguyễn Văn Linh - Tân Túc trung tâm hành chính Bình Chánh.- DT:...
      Dự án Westgate, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Cửu Long, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,15 tỷ tại Bình Thạnh

      2.15 tỷ 65 m2 33,08 triệu/m2
      Bán căn hộ Cửu Long.Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Cửu Long 351/31 Nơ Trang Long, Q. Bình Thạnh.- DT 65m2, 2 PN, 1 nhà vệ sinh, phòng khách,...
      Cửu Long, 351/31, Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ Green Town Bình Tân, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,05 tỷ tại Bình Tân

      2.05 tỷ 68 m2 30,15 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Green Town Bình Tân tòa căn hộ B1.- Vị trí: Trong khu dân cư Vĩnh Lộc, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân.- DT: 68m2 /...
      Dự án Green Town Bình Tân, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ 9 View, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 9

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 9 view Q. 9, DT 58m 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, tầng cao view thoáng giá chỉ 2,1 tỉ bao thuế phí. * Phí quản lí:...
      Dự án 9 View Apartment, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, hướng Nam, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Chính sách ưu đãi đặc biệt dành cho KH giữ chỗ sớm nhất phân khu Glory Heights:+ Hỗ trợ LS lên đến 7 năm.+ đặt chỉ từ 30 tr đồng/căn hộ chung cư.+ Tặng...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,89 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.89 tỷ 85 m2 34 triệu/m2
      chung cư 85 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh, thoáng mát, đầy đủ đồ, vị trí thuận tiện gần các trường đại học lớn, gần BV, cách bờ hồ 4  kilomet.
      Dự án Viễn Đông Star, Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 85 m2 30,59 triệu/m2
      bán nhanh Căn 85m2 Toà CT1 khu đô thị Bắc Linh Đàm Thiết Kế 2 phòng ngủ Hoàn Thiện đầy đủ nội thất bìa đỏ Chính Chủ : - DT 85m2 Gồm...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu nhà ở kinh doanh Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Vinaconex 3 - Khúc Thừa Dụ, 70 mét vuông, 2 PN, Giá: 2.7 tỉ. contact: 0379 455 ***- DT: 70 mét vuông, 2 PN, 1...
      Dự án Khu Nhà ở KD Dịch Vọng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,23 tỷ

      2.24 tỷ 49 m2 45,58 triệu/m2
      Thiết kế mở có khu +1 duy nhất còn sót lại của KĐT vin 280ha, dễ dàng bố trí thành 2  phòng ngủ xinh xắn với không gian thoáng đãng.Lễ tân 24/24, bể...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      h
      nguyễn thị minh hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,75 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.75 tỷ 78 m2 35,26 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn hộ chung cư N1A Trung Hòa Nhân Chính Hoàng Minh Giám, nhà sửa mới, tổng DTSD 78  mét vuông, 2 ngủ, 1  nhà vệ sinh,...
      Đường Hoàng Minh Giám, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.