Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,29 tỷ tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      2.29 tỷ 100 m2 22,9 triệu/m2
      Siêu siêu phẩm căn hộ chung cư 3 ngủ DT 100m2 Sài Đồng, ngay Aeon Long Biên, Big C Long Biên, gần Vincom, giá 2,2tỉ L/H E Toàn.Mô tả:+ Vị trí: Ngay mặt...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Mua Bán - Cho Thuê chung cư đa dạng Celadon City Tân Phú. phòng KD trực tiếp từ chủ đầu tư GamudaII / Khu Diamond Alnata đã bàn giao.+ 2  phòng ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,2 tỷ tại Bình Chánh

      2.21 tỷ 56 m2 39,29 triệu/m2
      khu đô thị bậc nhất khu Nam Hồ Chí Minh Mizuki Park 26ha, tiện ích mảng xanh đầy đủ, thuận tiện di chuyển, hiện em Nhân đang có giỏ hàng căn sang ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhân Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.6 tỷ 94 m2 27,66 triệu/m2
      Nhà mình chuyển xuống nhà thổ cư nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầu.CT3 The Pride.+ DT: 94.1m2.+ Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia: hướng Đông...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,62 tỷ tại Quận 8

      2.62 tỷ 85 m2 30,83 triệu/m2
      - Cập Nhập giá TOPAZ ELITE 5/2023 .- TOP căn chính chủ kẹt tiền - gọi ngay để có giá mềm nhất đầu tư.Căn 60m - 2 phòng ngủ: Giá 2,230 tỉ (bao thuế...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Thanh Trì

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn mở bán tháng 05/2023:DT căn 2  phòng ngủ 1VS: 55 mét vuông (Còn một căn).DT căn 2  phòng ngủ 2VS: 67 - 75 mét ...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,15 tỷ tại Hà Đông

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      Tôi chính chủ đang ở căn 06 tòa HH2 Xuân Mai Spark Tower cần bán. Nhà tôi S trên sổ 80.8m2 thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh. logia hướng Đông Bắc thoáng mát. Nhà...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Bán chung cư Melody, Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 72 mét vuông, nhà đẹp, view hồ bơi, giá 2,6 tỉ. gọi ngay: 0939 125 *** Trà.- chung cư thiết kế ban ...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,8 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.8 tỷ 69 m2 40,58 triệu/m2
      Chính sách vô cùng hấp dẫn khi KH đặt mua chung cư tại Midori Park The Glory.Căn 2  phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - 69,57m2.Giá chỉ 2.799.500.000...
      Dự án Midori Park The Glory, Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhà lk 2 tầng, 100 m2, giá 3 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      NÓI ĐIÊU MẤT LỘC - CẮT LỖ 600 nhà mặt tiền liên kế 121m2 - CĂN KẾ GÓC - CẠNH HỒ BƠI, CÔNG VIÊN 5000 mét vuông - GIÁ HĐ 3 tỉ 6 (Cắt lỗ sâu trên giá...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 80 m2, giá 2 tỷ tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vườn ngay đại học Việt Đức - Căn 2 tầng, nhà mới 100 phần trăm, đầy đủ nội thất mới 100 phần trăm- Vị trí thuận lợi, nằm...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      + chung cư 2 PN 80m, 2 PN, 2 WC, chỉ TT trước 650 tr, nhận nhà ở ngay.+ đc hỗ trợ LS 0 phần trăm đến 24 tháng, NH Vietcombank cho vay với LS thấp...
      Dự án C-SkyView , Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 67 m2 36,57 triệu/m2
      - Thủ đô Hà Nội Star Land tự tin là đơn vị có Giỏ hàng sang nhượng và cho thuê tại Eco lake View Đại Từ giá siêu mềm và đa dạng trong top thị trường,...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc tầng trung tòa S1.07 view thoáng.căn hộ chung cư có điều hòa trung tâm.Nội thất cơ bản. bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Đồng Phát Park View Tower, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 79 m2 29,75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại Đồng Phát Park View Vĩnh Hoàng 79 mét vuông 2 PN giá 2,35 tỉ đầy đủ nội thất có thỏa thuận.Chủ để lại toàn bộ nội thất...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Đường Tân Mai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,18 tỷ tại Huyện Văn Giang

      2.19 tỷ 92 m2 23,7 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống căn biệt thự ở bán gấp căn hộ chung cư 3 PN+2 toilet+2ban công Rừng Cọ Ecopark. căn hộ chung cư có ban công hướng ...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Chủ bán ngay CH MoonLight Park View Bình Tân chủ đầu tư Hưng Thịnh. Nhà mới sạch sẽ, View thoáng mát.* Thiết kế: 2 PN 1 nhà vệ sinh, logia nhìn ra...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Moonlight Boulevard, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,4 tỷ tại Bình Tân

      2.4 tỷ 68 m2 35,3 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Moonlight Boulevard 510 Kinh Dương Vương, Bình Tân. liên kế Aeon Tên Lửa.- DT: 68 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 phòng ...
      Moonlight Boulevard, 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.