Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 2,3 tỷ tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Tuấn Dương phòng kinh doanh bất động sản chuyên tư vấn, hỗ trợ cho thuê sang nhượng bất động sản Hậu Giang.- Có tất cả 7 tuyến cao tốc đc khởi công ở...
      Dự án DIC Victory City, Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang

      Chuyển nhượng căn The Sun City Riverside Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,4 tỷ tại Sơn Trà

      2.4 tỷ 40 m2 60 triệu/m2
      Tư vấn thông tin cao tầng:- Loại hình: Studio, 1B/1N, 2N, 3N (DT 40m2 - 90m2).Tháp 1: 27 tầng bao gồm (Bán sau).- 3 tầng hầm: Để xe.- 3 tầng đế: 2 tầng nhà ...
      Dự án The Sun City Riverside, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Còn lại một căn quỹ ngoại giao cực đẹp, view Hồ Đền Lừ nét căng!Thông tin căn hộ chung cư:Mã căn: Fxx15.- DT: 78 mét vuông.- Hướng cửa: hướng ...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 59 m2 48,31 triệu/m2
      Hud Building Nha Trang.- Số 04 Nguyễn Thiện Thuật, P. Tân Lập, Nha Trang.- Đối diện Vincom, ven biển.- pháp lí: bìa đỏ vĩnh viễn.- DT: 59,2  mét ...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 51 m2 45,1 triệu/m2
      Đảm bảo nội thất đẹp!Bán căn hộ chung cư thiết kế 1.5 phòng ngủ (hay còn gọi là căn 1 phòng ngủ + 1) là căn gồm 1 ngủ to và 1 ngủ nhỏ,...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Vũng Tàu Gateway, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 68 m2 33,09 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 PN view biển đẹp tầng cao Gateway Vũng Tàu. căn hộ chung cư có nội thất, giá 2,25 tỉ (100 phần trăm giá trị căn hộ ...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,77 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.78 tỷ 77 m2 36 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN 77m2 view biển tầng cao dự án Vũng Tàu Pearl.CĐT: Hưng Thịnh Land.Đường Thi Sách, P. Thắng Tam, TP Vũng Tàu.Bàn giao: Quý...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.35 tỷ 94 m2 25 triệu/m2
      Cần bán hộ số 09 tòa N02 dự án thành phố Hà Nội Melody Linh Đàm, DT 94.54  mét vuông full đồ cơ bản chung cư thiết kế 1PK , 2 phòng ngủ ,...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 53 m2 51,89 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1 KĐT Timescity- Đặc quyền: + Có 01 slot oto+ Có 02 slot xe máy + bể bơi ngoài trời free- Hưởng hệ thống BV...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      vin Symphony nằm trọn trong khu quần thể căn biệt thự vin Riverside- Đối diện trung tâm thương mại Vincom Long Biên- Thừa hưởng toàn bộ tiện ích free...
      Vinhomes Symphony Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Song Ngọc (Tara Residence), 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 79 m2 29,75 triệu/m2
      Bán chung cư Tara Residence MT đường Tạ Quang Bửu Q. 8Đã đc sở TN&MT thẩm định đủ điều kiện cấp sổ hồng riêng (Cập nhật ngày 20/04/2023), giá nhà đang...
      Dự án Tara Residence, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Art, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 9

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn hộ góc căn hộ chung cư The Art:căn hộ góc view TP DT 68m2, nhà trống giá 2.65 tỉ.căn hộ góc DT 68m2, view sông nhà có...
      Dự án The Art Gia Hòa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      BQL căn hộ Iris Garden xin thông báo đến quý dân cư và KH có nhu cầu mua bán chung cư tại căn hộ Iris Garden:Nhằm đáp ứng nhu cầu mua bán chung cư của...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Phú

      2.25 tỷ 76 m2 29,61 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền bán ngay căn hộ chung cư Fortuna Vườn Lài, Tân Phú, nhà rộng, thoáng mát.- Vị trí: 306 - 308 Vườn Lài, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú,...
      Fortuna - Vườn Lài, 306 - 308, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Cần bán căn 3 ngủ khu westbay DT 90 mét vuông Tây Nam Nhà đủ đồ Vị trú cực đẹp gần công viên hồ thiên nga, siêu thị aeon call ngay để đi xem nhà...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 74 m2 33,79 triệu/m2
      Chuyên căn hộ chung cư Emerald - Tân Phú.- Dự án căn hộ chung cư cao cấp Emerald là một trong số các dự án nằm trong khuôn viên Celadon City do tập...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,55 tỷ tại Tân Phú

      2.55 tỷ 53 m2 48,12 triệu/m2
      Richstar, bán giá cực tốt cho khách mua ở.- nội thất đầy đủ thiết kế đẹp.- 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh 53 mét vuông.- Giá bán ngay:...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      2 tỷ 69 m2 28,99 triệu/m2
      Do chuyển sang căn 3 ngủ, tôi cần bán ngay căn hộ góc 2 PN.ngôi nhà tôi là căn hộ góc thiết kế đẹp nhất toà. Nhà ánh sáng ngập tràn và cực kỳ thoáng...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.