Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn 3 phòng ngủ, 78 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      CẢNH BÁO! Tôi chính chủ cần bán cắt lỗ căn 2 ngủ+ 78 mét vuông Feliz Homes Hoàng Maigọi ngay: 0962 628 ***Do có nhu cầu thay đổi chỗ ở chuyển sang...
      Dự án Feliz Homes, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,85 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      chung cư nằm khu Trung Hoà - Nhân Chính vị trí siêu đẹp, tiện ích bạt ngàn, nhà thoáng sáng tự nhiên, ở sướng mát.chung cư gồm 2  phòng ngủ,...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc tầng trung tòa S1.07 view thoáng.chung cư có điều hòa trung tâm.Nội thất cơ bản. bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,06 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.06 tỷ 66 m2 31,22 triệu/m2
      Chính chủ có căn 2 ngủ toà 32T Golden An Khánh cần nhượng lại.Mình có căn 2 ngủ 2  nhà vệ sinh ( phòng 902 đơn nguyên B )DT 65.6m logia hướng Đông ...
      Dự án The Golden An Khánh 32T, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 2 tầng, 75 m2, giá 2,42 tỷ tại Đường NE2 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      2.42 tỷ 75 m2 32,27 triệu/m2
      Nhà 2 tầng giá cực rẻ khu: 2tỷ4x trục thông view đẹp.- DT: 5x15 = 75 mét vuông thổ cư 100 phần trăm.- Điện âm - vẻ hè 4m - đường 16m.- Hỗ trợ...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,2 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 73 m2 30,14 triệu/m2
      5 lý do giúp TP. Thủ Đức luôn hấp dẫn những NĐT bất động sản.1 Có vị trí quan trọng trong vùng tam giác Kinh tế trọng điểm phía Nam: TP. Sài Gòn - Đồng...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 10, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 8

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Cần tiền có việc gấp bán căn hộ chung cư view hồ bơi giá chỉ 2.220Căn 2 PN, 2 nhà vs, bàn giao trốngcontact: 0963 169 ***
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      anh/chị xem nhà cuối tuần này đừng bỏ qua tin này nhé. Cập nhật mới nhất mức giá cực tốt cuối tháng 4/2023.----Bình cam kết tin thật giá thật hỗ trợ xem nhà...
      Dự án Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư CAO CẤP C-SKYVIEW CHANH NGHĨA , THỦ DẦU MỘT- căn hộ chung cư 2 PN 2  nhà vệ sinh diên tích 80m2 view đẹpNhà mới chưa sử...
      Dự án C-SkyView , Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 115 m2 20 triệu/m2
      * căn hộ góc 115 mét vuông đến 145 mét vuông, mát về mùa hè, ấm về mùa đông, 3 phòng ngủ, 2 toilet.* Tiện ích nội khu căn hộ ...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,14 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.15 tỷ 47 m2 45,64 triệu/m2
      L/H 0968 659 ***Quỹ hàng ngoại giao độc quyền - cam kết rẻ nhất thị trường.Masteri West Height - chung cư hotel hạng sang.- Tiêu chuẩn: Diamond (cao cấp...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,75 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 67 m2 41,05 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Ngô Tất Tố P. 19 Q. Bình Thạnh . DT : 66,8m2 , tầng 7, có 2 PN và 1 Toliet, nhà đẹp như hình, View thoáng mát , vô ở ngay hoặc...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.21 tỷ 59 m2 37,29 triệu/m2
      CT1 căn hộ chung cư 987 @Homes.căn hộ góc - view hồ & công viên yên sở - sát công an P. - gần khu TĐC & chợ - tặng đầy đủ nội thất - dân trí cao.+...
      Dự án Nhà ở xã hội @Home, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Sáng ngày 28/04/2023, Tổ hợp chung cư cao cấp Moonlight 1 đã tiến hành cất nóc thành công với sự góp mặt của đại diện CĐT, nhà thầu thi công và đơn vị phân...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,56 tỷ tại Phường Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      2.56 tỷ 68 m2 37,65 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư Tầng trung THE K PARK Văn Phú Hà Đông HN- DTSD: 68m2- logia: ĐN- 2 phòng ngủ, 2VS.- HÀN QUỐC thiết...
      Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,08 tỷ tại Huyện Văn Giang

      2.08 tỷ 58 m2 35,87 triệu/m2
      chung cư 2PN +2 phòng vệ sinh toà tháp 5* S-Premium phân khu Sky Oasis, DT thông thuỷ 58m2, logia hướng Đông Nam, view căn biệt thự Đảo lớn và...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 68 m2 35 triệu/m2
      1. căn hộ chung cư view tầng thấp.2. DT: 68 m2.3. Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2VS.4. Hướng: Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.5. Nội thất: Nội...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Hausneo, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Hausneo.1 phòng ngủ giá 1.850 tỉ.2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá 2.5 tỉ.Giá bao gồm thuế phí.gọi ngay: 0909 167...
      Dự án Căn hộ Hausneo, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.