Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 3 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 87 m2 28,74 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 PN OC3 Mường thanh viễn triều, nội thất đầy đủ đẹpDT 87m2 tim tường3 PN view biểngiá 2.5 tỉBao phí sang tênHướng mátcontact số ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, hướng Nam, giá 2,43 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.43 tỷ 65 m2 37,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Picity High Park Q. 12 Căn 2pn-2 toilet P4 View hồ bơi hướng Nam đẹp và mát Giá HĐ là 2,527 tỉ( đã thuế giá trị gia tăng...
      Dự án PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV Hạnh Phúc,...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Sài Đồng, 3 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,13 tỷ tại Long Biên

      2.14 tỷ 69 m2 30,92 triệu/m2
      - căn hộ góc 69m 3 phòng ngủ, 2VS BC hướng Đông Bắc tòa N07 - 1, N07 - 02.- Thiết bị bàn giao: Cơ bản.- Nhà mới 100 phần trăm.- Ký HĐ trực...
      Dự án Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác nên cần bán ngay căn 3 phòng ngủ tại dự án Valencia Garden Việt Hưng:+ DT 80m2.+ Căn 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ ...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 81 m2 35,81 triệu/m2
      Giảm giá bán ngay.Bán chung cư Homyland Riverside Q2.403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.chung cư 81m²(2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh) tầng 26.giá:...
      Homyland Riverside, 403A, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      - CĐT: Công ty CP tập đoàn đầu tư An Lạc.- Tòa Moonlight 1: Cao 21 tầng, 2 tòa căn hộ, 2 hầm.- Số lượng căn hộ chung cư: 494 căn - Bàn giao Quý 4/20223...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 2,35 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 32 m2 73,44 triệu/m2
      căn hộ chung cư 32 mét vuông lầu 1, Trung tâm Q. Phú Nhuận, gần chợ Ga, thoáng mát, yên tĩnh.SHR lâu dài.Vay NH đến 1,3 tỉ. Phù hợp với các gia...
      94, Đường Trần Khắc Chân, Phường 9, Quận Phú Nhuận, Tp Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 72 m2 36,81 triệu/m2
      Chuyên bán căn hộ chung cư Dragon Hill 2 - trung tâm Nam TP.HCM - Nhà Bè.CĐT: Địa ốc Phú Long.Quản lý vận hành: CBRE.căn hộ chung cư cao cấp tại Nam...
      Dự án Dragon Hill Residence and Suites 2, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,35 tỷ tại Phường Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội

      2.35 tỷ 55 m2 42,73 triệu/m2
      Mình cần bán căn hộ chung cư tập thể G1 Học Viện NH, 81 Nguyễn Ngọc Doãn, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.DTSD 55 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1PK, 1...
      Tập thể G1 Học viện ngân hàng, 81 Phố Nguyễn Ngọc Doãn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,77 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.77 tỷ 83 m2 33,35 triệu/m2
      - Chương trình tri ân quý KH khi sở hữu chung cư trong T4/2023.- Nhận nhà ngay khi ký hợp đồng mua bán: Có thể sinh sống và vận hành cho thuê đc luôn.-...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Thái An Apartment, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 73 m2 36,17 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh can hộ thai 1&2 73m 2p ngủ 2 toile fun nội thất đẹp , tiện ích xung quanh khu vực trường học cấp một cấp hai cấp ba và nha hang hang...
      Dự án Thái An Apartment, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,98 tỷ tại Văn Giang

      2.98 tỷ 79 m2 37,71 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán CH 69 +, Toà Lake2, phân khu Vịnh Aqua, Ecopark.- Với DT lên đến 80m2, 2 PN + 1, 2 vệ sinh.- Có 2 logia trong đó 1 có logia rất rộng....
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường DB4 - Tân Uyên - Bình Dương

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      cực hiếm - duy nhất 1 ngôi nhà 2 tầng trục thông KDC DB4 Sun Casa Central.- Giá 2tỷ850 130 mét vuông sàn.- Tặng kèm voucher 50 tr.- Cc nhận nhà...
      Dự án Sun Casa Central, Đường DB4, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Chú ý tất cả những người tìm kiếm căn nhà lý tưởng để an cư ! Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này để sở hữu căn nhà tại khu vực sầm uất, dân trí cao thuộc KĐT...
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 82 m2 28,05 triệu/m2
      Bán chung cư Fortuna Kim Hồng - Vườn Lài, Q. Tân Phú.ĐC: 308 Vườn Lài, Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 82m, 2 phòng ngủ...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 71 m2 38,74 triệu/m2
      Thiết kế 2 PN 2 phòng tắm giá 2.75 tỉ.4 MT đường khu trung tâm Q. 6.Gần các trường đại học.Gần bênh viện.Trong bán kính 200m gần trường Tiểu học, 2, 3...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,29 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 49 m2 46,78 triệu/m2
      Căn B12-05: Giá đợt 1 chủ đầu tư: 2.242 tỉ (chưa thuế giá trị gia tăng).View nội khu phố thương mại view hồ bơi Đã đóng 30 phần trăm: 740 tr (đã...
      Dự án Căn hộ D-Aqua, Quận 8, Hồ Chí Minh
      P
      Đoàn Nguyễn Bảo Phương Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.