Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn Chung cư Packexim 2, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,65 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      2.65 tỷ 62 m2 42,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tầng trung ở Packexim II, Phú Thượng, Q. Tây Hồ- DT 61.52 mét vuông - Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh- Nội thất đủ đồ-...
      Dự án Packexim 2 Tây Hồ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,94 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.95 tỷ 95 m2 31 triệu/m2
      * CSBH siêu ưu đãi: CK lên đến 24 phần trăm giá trị căn hộ bao gồm.+ Tặng ngay gói nội thất CK 6.5 phần trăm.+ Trả thẳng không vay CK...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư HD Mon.DT 67m2. 2N2VS.DT 86m2 3N2VS.Tiện ích xung quanh. Xung quanh là KĐT sinh thái, trường đại học FPT, đại họcQG....
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị The Canary, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 88 m2 27,85 triệu/m2
      Cần bán căn Canary Heights tầng rộng 88m 2 PN 2 nhà vệ sinh, cần bán giá 2,45 tỉ, 0908 445 ***.chung cư nằm ngay Vsip 1 và trung tâm mua sắm Aeon...
      Dự án The Canary, Đường Quốc Lộ 13, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình II, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.6 tỷ 93 m2 27,96 triệu/m2
      Bán chung cư khu đô thị Mỹ Đình II 93m2 3 phòng ngủ giá chỉ 2.6 tỉ.- Tòa nhà nằm trong khuôn Viên khu đô thị mới Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm. Khu...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,92 tỷ tại Hoài Đức

      2.93 tỷ 68 m2 43 triệu/m2
      BĐS căn hộ chung cư đang là sp đầu tư số 1 hiện nay, chào bán đợt 1 tòa căn hộ chung cư cao cấp đầu tiên tại KĐT An Lạc Symphony với nhiều ưu ái:Tòa...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Gold View, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 4

      2.85 tỷ 56 m2 50,9 triệu/m2
      - Cần bán ngay chung cư cao cấp THE GOLD VIEW, Đ/c 346 Bến Vân Đồn,P. 01,Q. 4- DT 56m2, thiết kế 1 PN, 1 vệ sinh,logia phòng khách thoáng mát- Tiện ích hồ...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,3 tỷ tại Hạ Long

      2.3 tỷ 57 m2 40,36 triệu/m2
      Do không đủ tiền, tôi cần bán cắt lỗ chung cư A La Carte Hạ Long thấp hơn 500 tr so với giá HĐ của CĐT.- View Biển - Tầng cao - Sở hữu Lâu Dài.- 1 bước...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,58 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.58 tỷ 64 m2 40,32 triệu/m2
      Tôi không có nhu cầu sử dụng tới nên cần nhượng lại cho ai cần mua.- căn hộ góc 2 phòng ngủ + 1, 2vs.- Nhà còn nguyên bản chủ đầu tư.- Đông Nam,...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,56 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.56 tỷ 71 m2 36,06 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh căn hộ 2  phòng ngủ + 2  phòng vệ sinh tòa R1 - 01.DT tim tường 71,2 mét vuông, thông thủy 64,1  mét vuông,...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Lý Thánh Tông, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư VP3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Bán chung cư VP3 Linh Đàm - DT 70 mét vuông - 2N 2VS.- Công trình nằm trong bán đảo Linh Đàm - KĐT kiểu mẫu duy nhất tại Thủ đô Hà Nội hiện nay...
      Dự án VP3 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Phương Đông Green Park, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 55 m2 36,37 triệu/m2
      Chuyển lên căn 3  phòng ngủ, gia đình cần nhượng lại chung cư 2 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Green Park - Trần Thủ Độ.+ Thiết kế hợp lý...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,68 tỷ tại Hà Đông

      2.68 tỷ 117 m2 22,91 triệu/m2
      Là giảng viên trường đại học An Ninh, Gia đình đã chuyển về nhà mới, cần TT tiền trong tuần, nên mình quyết định giảm giá, cắt lỗ cực sâu, so với giá mua...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư HPC Landmark 105, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,6 tỷ tại Hà Đông

      2.6 tỷ 84 m2 30,96 triệu/m2
      chính chủ chuyển đi nên cần nhượng lại căn 2N ở HPC Landmark cho ai có nhu cầu ở khu vực La Khê, Hà Đông:- DT: 84 mét vuông.- Thiết kế: 2 phòng ...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.6 tỷ 88 m2 29,55 triệu/m2
      Chính chủ chuyển nhà gửi bán căn căn hộ rất đẹp, tầng trung, mặt đường Tố Hữu, Hà Đông. Thuộc tổ hợp căn hộ The Price đối diện KĐT Nam Cường, KĐT An...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Intracom 1 Trung Văn, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.9 tỷ 105 m2 27,62 triệu/m2
      Tôi có 2 chung cư cần bán ngay:1. căn hộ chung cư tòa nhà Intracom 1 Trung Văn, Nam Từ Liêm: DT 105  mét vuông; 3 PN; 2 vệ sinh; phòng khách +...
      Dự án Intracom1, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,7 tỷ tại Văn Giang

      2.7 tỷ 73 m2 36,99 triệu/m2
      căn hộ chung cư tầng 7, tòa nhà Sky 2, KĐT Ecopark, DT 73 mét vuông, bao gồm: Phòng khách, 2 PN, 2  phòng vệ sinh. logia rộng, hướng sân...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn Chung cư Phan Xích Long, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,95 tỷ tại Phú Nhuận

      2.95 tỷ 53 m2 55,67 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư CC PHAN XÍCH LONG ( phòng ngủ),A4, 53 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, FULL NT, GIÁ 2.95 tỉ , SỔ RỒI.liên...
      Dự án Chung cư Phan Xích Long, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.