Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 88 m2 30,12 triệu/m2
      căn hộ chung cư Belleza Q. 7.Vị trí: căn hộ chung cư Belleza tọa lạc tại đường Phạm Hữu Lầu, P. Phú Mỹ, Q. 7, giúp dân cư di chuyển dễ dàng đến các...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư vin Grand Park, Nguyễn Xiển, Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Sài Gòn.căn hộ chung cư S1.03.19.04, căn hộ góc,...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Mỹ Tuyêt Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị mới Resco, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,8 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      2.8 tỷ 105 m2 26,67 triệu/m2
      - Vị trí: Tầng 10 tòa căn hộ chung cư Resco. Đối diện công viên Hòa Bình.- DT: 105m.- Thiết kế: Gồm 3 PN rộng đều có cửa sổ, 2 phòng vệ sinh, 2...
      Dự án Resco Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,35 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.35 tỷ 95 m2 24,74 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 95 mét vuông 3 phòng ngủ tại The Pride La Khê Hà Đông. căn hộ chung cư có thiết kế vuông đẹp với nội thất cơ bản. giá...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Tổng quan dự án.Tên thương mại: Sunshine Green Iconic.Vị trí dự án: khu đô thị Phúc Đồng, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.Đơn vị thi công xây dựng: Sunshine...
      Dự án Sunshine Green Iconic, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư An Gia Garden, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,36 tỷ tại Tân Phú

      2.36 tỷ 50 m2 47,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ An Gia The Garden Căn tầng 9 Số  phòng ngủ 1 + , căn + đang làm  phòng ngủ nhỏ. 1  toilet rộng. Căn 1 phòng ...
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Hoàng Anh Gold House (Hoàng Anh - An Tiến), 2 phòng ngủ

      2.38 tỷ 96 m2 24,8 triệu/m2
      Nhà tìm chủ mới - bán nhà.Do cần chuyển qua nhà nhiều phòng hơn nên bạn em gả đi căn này, mời khách qua xem ạ!- căn hộ chung cư Hoàng Anh An Tiến, khu B...
      Dự án Hoàng Anh An Tiến - Gold House, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,63 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.63 tỷ 63 m2 41,75 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp chung cư 63m2 căn hộ chung cư PCC1 44 Triều Khúc, P. Thanh Xuân Nam, Q. Thanh Xuân.- DT 63m2, thiết kế 2 PN, 2 phòng tắm.- Để lại...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Dương Thị Khánh Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư An Lộc c, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 62 m2 34,68 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ An Lộc - An Phúc Q. 2 giá rẻ nhất:+ DT 62m2 2 phòng ngủ 1 toilet giá 2,150 tỉ.+ DT 56m2 2 phòng ngủ 1 toilet...
      Dự án An Lộc - An Phúc, Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 56 m2 44,65 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1  phòng ngủ, nội thất cơ bản, tầng trung, mới sạch sẽ, view nội khu rất thoáng.Dịch vụ fitness, bể bơi, sân tennis miễn ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Bea Sky , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,78 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.78 tỷ 68 m2 40,89 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư Bea Sky 68m2. Giá 2 tỉ 78.liên hệ ngay trực tiếp 0359 144 *** để trao đổi thêm về thông tin chung cư.
      Dự án Bea Sky, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 67 m2 37,17 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ, giá chỉ 2,49 tỉ chốt nhanh đặc biệt tầng sân vườn. Hỗ trợ vay Bank 80 phần trăm. hotline zalo: 0376 136 ***/ SDT: 0376...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 57 m2 45,62 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ trả nợ.Căn B2.10.07.Giá 2.6 tỉ thỏa thuận.Bao phí bảo trì, sang tên.liên lạc: 0934 154 *** Diễm Trang.
      Dự án Q7 Boulevard, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị mới Resco, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,23 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      2.23 tỷ 65 m2 34,31 triệu/m2
      Mình chuyển căn 3 ngủ do vợ sắp sinh e bé thứ 3. Cần bán ngay căn hoa hậu toà 0CT5B. Hướng đông năm đẹp nhất toà. DT 65m thiết kế 2 ngủ 2 vs. Nội thất...
      Dự án Resco Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tại Rice City 67 mét vuông, 2 ngủ, SĐCC, nội thất đầy đủ giá 2. X tỉ contact Mr Định 0878 800 ***.DT tim tường: 67 mét...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      chung cư cao cấp C - Sky View Chánh Nghĩa trung tâm thành phố. Thủ Dầu Một! Thanh lý chỉ 2 tỉ (full thuế, phí bảo trì, ra sổ) - chỉ duy nhất tháng 4...
      Dự án C-SkyView, Đường Trần Phú, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      Mình cần bán chung cư tại AquaBay Ecopark.chung cư 68m2: 2 phòng ngủ + 2VS.Hướng logia: ĐN, view mặt hồ.chung cư mới nguyên, đồ đầy đủ nội ...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư FLC Star Tower, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.21 tỷ 74 m2 29,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ ngủ, 74m2 tầng cao, căn hộ góc, đẹp nhất, mới nhất tòa FLC STAR.Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên...
      Dự án FLC Star Tower, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.