Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.9 tỷ 95 m2 30,53 triệu/m2
      + chung cư 3 phòng ngủ(căn hộ góc) giảm giá 900tr tốt nhất Long Biên hiện tại chỉ từ 2,9 tỉ: DT 95 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ -...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,6 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.6 tỷ 71 m2 36,62 triệu/m2
      liên hệ: 0906 233 *** Em Xuân PKD CĐT.* CK 15 phần trăm cho KH TT sớm.* HTLS 0 phần trăm 24th.* Tặng gói smarthome trị giá 35tr.* free dịch vụ...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Bến Lức - Long An

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      nhà mặt tiền ven sông 1 trệt, 2 lầu, sân thượng ngay trung tâm Bến Lức, giá 2.9 tỉ sổ sẵn.- DTXD 181 mét vuông.- Có chỗ đậu xe oto trong nhà.- Đông ...
      Dự án The Pearl Riverside, Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 94 m2 25,54 triệu/m2
      Nhà mình chuyển về Cầu Giấy cho vợ con đi học, đi làm cho tiện nên gia đình mình cần bán ngay căn hộ The Pridae Hải Phát.+ DT: 94 mét vuông.+ Thiết...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Carillon 2, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Tân Phú

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Carillon Đường Trịnh Đình Thảo Q. Tân Phú.- DT: 50m2 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh logia thoáng mát.- Giá: 2 tỉ.-...
      Dự án Carillon 2, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,3 tỷ tại Gia Lâm

      2.3 tỷ 75 m2 30,67 triệu/m2
      Em cần bán chung cư 3 ngủ 2 vệ sinh Ocean Park, Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội.Miêu tả chung cư:- DT 75 mét vuông thông thủy, 80 mét vuông tim...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư The K Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,46 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.46 tỷ 68 m2 36,18 triệu/m2
      Vợ chồng tôi mua căn hộ chung cư đc hơn năm ăn nên làm ra nay cần bán căn hộ chung cư này cho ai có duyên.- DT 68m CC The K Park.- Có 2 PN và 2...
      Dự án The K Park, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Mễ Trì Hạ, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,05 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.05 tỷ 54 m2 37,97 triệu/m2
      Mặt đường lớn Phạm Hùng, P. Mễ trì, Nam Từ Liêm HN.DT: bìa đỏ 54 mét vuông thiết kế gồm 2 PN, 1 vệ sinh, logia. Nhà sửa đẹp, nội thất y hình.bìa đỏ...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,94 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.95 tỷ 95 m2 31 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ + 2 toilet.căn hộ chung cư cao cấp Bình Minh Garden, Đức Giang, Long Biên.DT: 95,06m2.View sông, view công viên...

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Seaview Chí Linh, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 137 m2 18,25 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Seaview 1 137 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet tầng đẹp view đẹp, full nội thất căn hộ chung cư thiết kế...
      Dự án Seaview Chí Linh, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn hộ Cityland Park Hills, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      Cần bán nhiều căn hộ chung cư CityLand Park Hills, 18 Phan Văn Trị, P. 10, Q. Gò Vấp:- DT:+ 52m, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, 3 tỉ.+ 78m,...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      C3 TT cánh đồng si Thái Thịnh (Tập thể bản đồ Trung Liệt Đống Đa) DT 32/100 mét vuông - T2 - 2.8 tỉ, Đống Đa.Bán chung cư tại C3 tập thể bản đồ - Phố...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư South Tower, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,67 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.67 tỷ 87 m2 30,69 triệu/m2
      Do chuyển nhà sang Cầu Giấy nên chị gái em cần bán lại chung cư 3 phòng ngủ tầng trung, hướng đẹp nhất căn hộ chung cư vật tư du lịch, số 08 Trần...
      Dự án South Tower Hoàng Liệt, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      chung cư- Thiết kế: 2 ngủ, 2  nhà vệ sinh, 1 khách, 1 bếp, logia ( DT 71,6 m2 thông thủy)- giá chỉ ~ 2,5 tỉ/ chung cư- Hỗ trợ KH vay vốn NH tới...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,65 tỷ tại Hoàng Mai

      2.65 tỷ 83 m2 31,93 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 PN tòa căn hộ chung cư Nơ 9A bán đảo Linh Đàm.bìa đỏ chính chủ 83m2. Có 3 PN + 2 vs, phòng khách, bếp và logia.Nhà đã sửa sang đẹp...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.55 tỷ 69 m2 36,96 triệu/m2
      Chuyển công tác xa tôi cần bán căn hộ chung cư 2+1 phòng ngủ 2 toilet tại vin Smart City nội thất xịn cực đẹp- nhà mình giữ gìn chu đáođc:...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị mới Định Công, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,62 tỷ tại Hoàng Mai

      2.62 tỷ 80 m2 32,75 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư CT2 KĐT Định Công. CT2 là khối thương mại nên chất lượng và vị trí đẹp nhất KĐT Định Công rất hiếm nhà bán. căn hộ chung cư...
      Dự án KĐT Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 62 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,16 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.16 tỷ 62 m2 34,84 triệu/m2
      Em Phú 0865 936 *** phòng kinh doanh dự án The Pavilion Premium - vin Ocean Park xin giới thiệu đến quý khách 1 dòng căn 2PN2VS giá siêu mềm tại dự án...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.