Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 61 m2 47,55 triệu/m2
      The Tonkin thuộc dòng Ruby cao cấp nhất vin smart city, duy nhất chỉ có 2 toà.chính sách bán hàng mới TK2 đc CK 16,5 phần trăm và đc trừ thêm 60 -...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.7 tỷ 75 m2 36 triệu/m2
      Do gia đình cần mua ngôi nhà ở ngay lên muốn bán giá mềm giá 2,7 tỉ bàn giao full nột thất liền tường sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị vệ sinh, bình nóng...
      Dự án Harmony Square, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 59 m2 42,38 triệu/m2
      căn hộ chung cư vin Grand Park, Q. 9.DT: 59.1m.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.Hoàn thiện cơ bản.pháp lí: hợp đồng mua bán.căn hộ chung cư có vị trí cách...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,3 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.3 tỷ 53 m2 43,4 triệu/m2
      KH YÊU BIỂN KHÔNG THỂ BỎ LỠ DỰ ÁN NÀY.chung cư 5* Vũng Tàu (MT đường Thi Sách, P. Thắng Tam, TP. Vũng Tàu).Nhận nhà năm 2024.Chỉ có 9 căn suất nội bộ CK...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ 2 toilet thiết kế đẹp nhất tại chung cư cao cấp MoonLight 1 - khu đô thị An Lạc Green Symphony.Hướng ban công: hướng Đông ...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      chung cư khu tập thể đẹp! Hot! 72m2 gồm 2 phòng ngủ + 1PK + 2 nhà vệ sinh nhà gần hồ Tây - Bán chung cư Vĩnh Phúc Ba Đình giá 3 tỉ (thỏa ...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,55 tỷ tại Thanh Trì

      2.55 tỷ 68 m2 37,5 triệu/m2
      bán ngay căn CC 2N2VS 68m2 Eco green nội thất đầy đủ dẹp giá 2,55 tỉ bao thuế phí.chung cư 68m2.Thiết kế 2N 2VS.View thoáng vĩnh viễn.nội thất đầy ...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Chọn mua The Rivana (Thuận An) với căn 2 phòng ngủ view cực đẹp kèm theo voucher nghỉ dưỡng tại resort đá hiếm nhất vùng duyên hải:- Nếu bạn muốn sở...
      Dự án The Rivana, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán chung cư Khu đô thị Hồng Hà Eco City, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,85 tỷ tại Thanh Trì

      2.85 tỷ 87 m2 32,76 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại CT 12 căn hộ chung cư Hồng hà Ecocity., DT 87m2, giá 2,85 tỉ.- 3 phòng ngủ, 2SV, 1 p khách, 1 bếp,- Cửa chính hướng Tây...
      Dự án Hồng Hà Eco City, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      L
      Nguyễn Thị Diệu Linh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Bình

      2.8 tỷ 82 m2 34,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư Harmona 21 Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình.- Dự án bao gồm 3 block căn hộ cao 19 tầng. Bàn giao năm 2012.- DT:...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Tân Phước, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 11

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tân Phước khu A MT Lý Thường Kiệt P7 Q11 giá rẻ hơn thị trường 400 tr.Giá 2,9 tỉ chốt lun.- Dt: 70 mét vuông.- Loại...
      Dự án Tân Phước Plaza, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 7, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Huyền Quang - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.3 tỷ 69 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán căn hộ Park View City_ Dabaco, Bắc Ninh. nội thất đầy đủ chỉ việc sách va li vào ở.- View bể bơi, công viên, trung tâm TP.Giá...
      Dự án Park View City Bắc Ninh, Đường Huyền Quang, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,72 tỷ tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.72 tỷ 85 m2 32 triệu/m2
      Tên dự án: Viễn Đông Star.Vị trí: Số 1 Giáp Nhị, Thịnh Liệt, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội.Đây là dự án còn sót lại trong vành đai 3 có giá chỉ 2.73 tỉ đã sở...
      Dự án Viễn Đông Star, Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp Moonlight Residences, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Thủ Đức

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư Moonlight Đặng Văn Bi, Thủ Đức.- căn hộ chung cư 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh tầng 10 cực đẹp.- DT: 50m rộng...
      Dự án Moonlight Residences, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 63 m2 36,5 triệu/m2
      The Pegasuite 2 ( CHỦ KẸT bán ngay - THẤP HƠN TT 200TR Nếu căn nào rẻ hơn cam kết hoàn tiền cọc. Căn 2 phòng ngủ - 62m2 - tầng trung Giá 2.299 Giá...
      Dự án The PegaSuite 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 57 m2 44,74 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng Q.7, DT 57m2.- Nhà thiết kế 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, nội thất đẹp lung linh như...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,73 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.73 tỷ 65 m2 42 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư MT Eastmark City thuộc TP. Thủ Đức với tài chính dưới 1 tỉ.- Giỏ hàng siêu đẹp, giá trung bình 42 tr/m.- Hỗ trợ LS 0 phần trăm...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      căn hộ chung cư Vinaconex 2 (Golden silk) khu đô thị Kim Văn Kim Lũ, đây là căn hộ chung cư thuộc tầm chung cao cấp, chất lượng xây dựng tốt.DT...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.