Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Dự án nằm trong khu đô thị đẹp nhất phía Tây TP Hà Nội, ngay gần trung tâm Mỹ Đìnhgiá chỉ từ 2.52 tỉ/căn 2PN 3.24 tỉ/căn 3PNHỗ...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,38 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      2.38 tỷ 76 m2 31,32 triệu/m2
      1. Căn 2 PN: 76m, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, có logia và chỗ phơi quần áo riêng, bàn giao có tủ bếp,  phòng vệ sinh hoàn thiện: Giá 2,38 tỉ;- Căn...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương
      B
      Đất Xanh Hội Sở - Phước Bình Hơn 1 năm trước

      Bán căn Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,85 tỷ tại Văn Giang

      2.85 tỷ 69 m2 41,31 triệu/m2
      Do chuyển đổi nhu cầu sử dụng, cần bán căn hộ chung cư 2 PN tại tòa Lake 2 căn hộ Aquabay, KĐT Ecopark.- Thiết kế: 69 mét vuông, có 2 PN + 2...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 68 m2 35 triệu/m2
      Gia đình cần thêm vốn mở rộng KD nên bán gấp chung cư 2 ngủ 68m2 mới đẹp, thoáng mát với giá siêu mềm cho khách thực sự thiện chí.- DT: 68m2.- Thiết kế:...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 58 m2 38,28 triệu/m2
      0969 286 *** Chính chủ cần bán chung cư Sudico, Phạm Hùng, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.chung cư có view đẹp thoáng hướng Đông Nam.+ Có DT...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,75 tỷ tại Hà Đông

      2.75 tỷ 78 m2 35,26 triệu/m2
      + Bán căn hộ Goldsilk Complex 78 mét vuông (Thông thủy), 2 phòng ngủ, 2 toilet đầy đủ nội thất chỉ 2.75 tỉ (có thỏa thuận).căn hộ...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 47 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,1 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.1 tỷ 47 m2 44,69 triệu/m2
      Khẳng định thương hiệu - tiện ích nghỉ dưỡng 5* cao cấp hưởng trọn ven các tiện ích vin - qúy a/c có thể ở hay đầu tư - 1 bước chân ra Biển Hồ nước ngọt - 1...
      Dự án Masteri Water Front, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 2 tầng, 112 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      2.5 tỷ 112 m2 22,33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự Trần Anh Riverside.- DT 112m2.- Xây dựng 80 phần trăm DT như hình, oto trong nhà, sân vườn, 1 trệt 2 lầu.- Thiết kế đc...
      Dự án Trần Anh Riverside, Đường Tỉnh lộ 824, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,8 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 76 m2 36,85 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư Resort & Hồ muối khoáng: La Partenza chào bán tháp Alba.Vị trí: MT đường Lê Văn Lương, Nhà Bè, TP. Tp Thành phố Hồ Chí Minh.*...
      Dự án La Partenza, Đường Lê Văn Lương, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 175 m2, giá 2,9 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      2.9 tỷ 175 m2 16,58 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây ngay trung tâm hành chính Bến Lức.- giá: 2.9 tỉ.- DT đất 5x14m.- DTXD 175m.- Hướng nhà hướng Đông Nam thoáng mát.- Nhà được thiết...
      Dự án The Pearl Riverside, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị VCN Phước Hải, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 79 m2 28,49 triệu/m2
      căn hộ chung cư góc CT2 VCN Phước Hải Nha Trang cần nhượng lại.căn hộ chung cư đc thiết kế lại với bố trí phòng khách và phòng ăn rộng rãi, thoáng mát...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Gia Phát Apartment, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Gò Vấp

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      Bán căn hộ Gia Phát đường Lê Đức Thọ P. 17, Q. Gò Vấp. TP, HCM.- DT: 65m2, 2 PN, 2 toilet.- An ninh cao: Có hệ thống camera giám sát toàn khu. Có thẻ...
      Dự án Gia Phát Apartment, Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,88 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.89 tỷ 93 m2 31 triệu/m2
      Trực tiếp với chủ đầu tư, không qua trung gian luôn là sự an tâm với KH. Quý KH đc hưởng giá và chính sách tốt nhất mà chỉ chủ đầu tư mới có. Hỗ trợ KH...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 2,24 tỷ tại Quận 7

      2.25 tỷ 99 m2 22,63 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư SUNRISE CITY Q. 7- DT: 99 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Thiết kế hiện đại và full nội thất.- , view đón gió mát...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 134 m2 22,39 triệu/m2
      Thiết kế 3 phòng ngủ và 1 phòng đa năng DT tim tường lên đến 134,5m2Do không còn nhu cầu sử dụng nên KH cần bán lại để tất toán NH trong tháng 5.Nội...
      Dự án Tecco Garden, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,29 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      2.29 tỷ 82 m2 27,93 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cắt lỗ sâu căn 3 phòng ngủ + 2VS căn hộ góc chỉ 2.29 tỉ (đầy đủ nội thất) tại Vhop.- DT: 80m: Tầng đẹp, view thoáng.+ Thiết...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 69 m2 37,69 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Ruby Celadon City, P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú.DT: 69 mét vuông.Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, phòng...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 57 m2 43,86 triệu/m2
      Picity High Park là khu căn hộ tọa lạc trên khu đất có DT lên tới hơn 8,6ha, thuộc P. Thạnh Xuân, Q. 12, TP. Tp HCM. Dự án do Công ty TNHH MTV Đầu tư Phát...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.