Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán căn Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.85 tỷ 80 m2 35,63 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Celadon City - Khu Ruby tọa lạc tại 88 đường N1, P. Sơn Kỳ, Tân Phú+ Quy mô: Gồm 5 block căn hộ, 12 tầng, 1500 chung cư+ DT: 80m+...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 2,88 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      2.88 tỷ 100 m2 28,8 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố nằm trong KĐT Vsip Suncasa Central cực kỳ an ninh ngay Tân Uyên, Bình Dương.Tiện ích xung quanh đầy đủ bao gồm: TTTM, trường...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Safira2 phòng ngủ 2 toilet 67m2Giá 2.5tỉ bao thuế phícall ngay:0909 167 *** Nhung xem nhà
      Dự án Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,95 tỷ tại Long Biên

      2.95 tỷ 78 m2 37,83 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- chung cư 2 ngủ: 77,51m2 - 89.53m2. Giá sau CK chỉ còn 2.950 tỉ.- chung cư 3 ngủ: 96.87m2 - 101.25m2 - 119.76m2.- chung cư 2 hướng...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
      C
      Pkd- Chung Cư Khai Sơn City Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,35 tỷ tại Long Biên

      2.35 tỷ 77 m2 30,52 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển lên chung cư lớn hơn nên có nhu cầu bán lại căn Eco City đang ở cho các bác có nhu cầu.Thông tin cụ thể:* DT: 77m2 thông thủy, sử...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Hồng Hà Eco City, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,85 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      2.85 tỷ 88 m2 32,39 triệu/m2
      Do chuyển công tác lên Mỹ Đình nên gia đình tôi cần bán chung cư 3 ngủ 2 vệ sinh tòa ct12 khu đô thì Hồng Hà ecocity.Tôi đã mua nhà mới nên cần bán cho gia...
      Dự án Hồng Hà Eco City, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 62 m2 46,78 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn 2 phòng ngủ view sông River Panorama, Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7.- Vị trí liên kế Nguyễn Lương Bằng, Phú Mỹ Hưng chỉ...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 64 m2 42,97 triệu/m2
      Bán giá rẻ căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ Safira.- Giá căn 1 phòng ngủ +: 2.5tỉ.- Giá căn 2 phòng ...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Tân Bình

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Bàu Cát 2, Tân Bình:- DT: 50 mét vuông, 1 PN 1 toilet.- Khu vực an ninh, dân trí cao.- Tiện ích đầy đủ.Giá: 2 tỉ.call ...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,84 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.85 tỷ 62 m2 45,83 triệu/m2
      Do nhu cầu công việc nên em cần pass lại 1 suất cọc bên Imperia Smartcity toà I1 ạ.Căn ở tầng 05A, vị trí 29, có 2 phòng ngủ + 1/2 nhà vệ sinh,...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ Chung cư Anland Complex, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,68 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.68 tỷ 75 m2 35,74 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 66.99m2 Anland Complex logia hướng Đông Nam view nội khu, full đồ. Giá 2.680 tỉ, bìa đỏ chính chủ. gọi ngay xem nhà:...
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 60 mét vuông nội thất đầy đủ cao cấp tại căn hộ Hateco Xuân Phương, bìa đỏ trao tay.chung cư thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Văn Phú, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông

      2.4 tỷ 77 m2 31,17 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ cao cấp Văn Phú - lô góc - nội thất đầy đủ - 77m2- Nhà thuộc tầng trung toà nhà CT12 vị trí đẹp logia Tây Bắc.- Nội thất thiết kế...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Homyland 2, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,13 tỷ tại Quận 2

      2.13 tỷ 60 m2 35,5 triệu/m2
      Em Như chuyên bán chung cư ở Homyland 2, 307 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Q. 2, TP Thủ Đức.- Em cập nhật giỏ hàng căn bán hiện tại:- Căn 60  mét ...
      Dự án Homyland 2, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Trực tiếp chủ đầu tư Captial House chào bán quỹ căn cuối cùng chỉ 30tr/m2, nhận nhà ngay.Quỹ căn độc quyền ký trực tiếp chủ đầu tư.Đã hoàn thiện cơ...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 55 m2 49,1 triệu/m2
      -Phân Khu SAKURA Tòa: SA5 . CĂN 2 phòng ngủ KHU VƯỜN NHẬT BẢN TRÊN MÂY- Hướng : hướng Đông Nam VIEW NỘI KHU . Hướng : hướng Tây Bắc- VIEW TUYẾN...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Diamond Riverside, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 75 m2 32,67 triệu/m2
      Thanh lý lỗ 3 căn Diamond Riverside:- 2 phòng ngủ nhà trống view Bình Phú giá từ 2.420 tỉ.- 2 phòng ngủ view Bình Phú đầy đủ nội thất 2.470...
      Dự án Diamond Riverside, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 48 m2 43,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp 1 phòng ngủ + 1 giá chỉ 2,1 tỉ tại Masteri West Heights Smart City.- Hướng cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông Nam mát...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.