Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,56 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      2.56 tỷ 64 m2 40 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh căn hộ 2  phòng ngủ + 2  toilet tòa R1 - 01.DT tim tường 71,2m, thông thủy 64,1 m, tầng 31, nhà mới tinh vừa nhận bàn giao từ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ 9 View, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 9

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Chính chủ vừa gửi căn 2 phòng ngủ, đầy đủ nội thất tại 9 View.- block căn hộ C tầng 8, view nhìn về công viên + Landmark 81 cực chill.- DT...
      Dự án 9 View Apartment, Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,35 tỷ tại Tân Phú

      2.35 tỷ 65 m2 36,16 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Richstar Novaland.Tọa lạc: 278 Hoà Bình, Hiệp Tân, Tân Phú.+ DT: 65 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh - 2.5 tỉ TL...
      RichStar, 278, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 73 m2 34,94 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu trung, nhà quá đẹp cần bán để lại hết tiện nghi như hìnhDT: 73m2giá thu về 2.55 tỉ, các phí sang nhượng, môi giới, trước bạ, công...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 60 mét vuông nội thất đầy đủ cao cấp tại căn hộ chung cư Hateco Xuân Phương, bìa đỏ trao tay.chung cư thiết kế...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 72 m2 35,42 triệu/m2
      bán ngay CH Sơn Kỳ 1 DT: 72 m. Phủ bì 74M TK: 2  phòng ngủ 2 phòng vệ sinh. Tầng: 5 Giá: 2.55 tỉ có TL.Địa Ốc 084 còn nhiều căn giá mềm.Vui...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,48 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      2.49 tỷ 71 m2 35 triệu/m2
      The Rivana xứng đáng là nơi an cư lý tưởng:+ Vị trí đắc địa có đủ 3 yếu tố: Nhất cận thị - nhị cận giang - tam cận lộ, ngay MT QL 13 với 3 mặt View sông Tp ...
      Dự án The Rivana, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.95 tỷ 80 m2 36,88 triệu/m2
      tôi chính chủ cần bán căn 3 ngủ vin smart citycăn hộ góc 3 ngủ đều thoáng view cực đẹpview bể bơiĐông Bắc nhà có 3 PN 2 vệ sinh đồ đạc y như hìnhgiá...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 5

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Phúc Thịnh, Q. 5, DT 68 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, có sổ hồng riêng, lầu cao, view đẹp, gần...
      Dự án Phúc Thịnh, Đường Cao Đạt, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      2.35 tỷ 65 m2 36,16 triệu/m2
      Vị trí đắc địa gần siêu thị Metro là trung tâm mua sắm lớn nhất của khu vực phí Bắc TP Hà Nội, gần Trụ sở làm việc của Bộ công an và tuyến đường giao...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 56 m2 45,54 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Hồ Chí Minh.DT: 56m2, thiết kế 2 PN, 1 WC, full nội thất, lầu cao, nhà bao đẹp.giá: 2 tỉ 550...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 64 m2 39,07 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn hộ chung cư 2 phòng ngủ +1 giá chỉ 2,5 tỉ free 4,5 năm phí DVĐông Bắc mát quanh nămNhà mới đồ cơ bản nội thất gỗ công nghiệp cao...
      Imperia Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      c
      Phùng Trang BĐS cao cấp Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,48 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.48 tỷ 60 m2 41,34 triệu/m2
      Khu vực cực kì khan hiếm nhà căn hộ chung cư, nhà mình bán nằm ở tầng trung, lô góc cực kì thoáng mát. Chủ đã có đầy đủ đồ đạc, khách chỉ việc đến sử...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Xuân Phương Residence, 2 phòng ngủ, giá 2,12 tỷ

      2.12 tỷ 58 m2 36,56 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển công tác. Gia đình cần nhượng lại chung cư tại tòa Xuân Phương Residence, đường Trần Hữu Dực, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.- DT:...
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 66 m2 36,37 triệu/m2
      Dự án Q7 Saigon Riversideđc: 04 đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Sài GònCần bán căn 2 PN 66m2giá: 2.4 tỉBao thuế phí, nội thất CĐTQuý KH vui lòng L/H:...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 60 mét vuông GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, đầy đủ nội thất đẹp giá 2,35 tỉ.căn hộ chung cư...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư SHP Plaza, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,5 tỷ tại Ngô Quyền

      2.5 tỷ 63 m2 39,69 triệu/m2
      Thông số:- DT: 63m2.- giá: 2 tỉ 500.- Full đồ nội thất.- 2 PN.* Chuyên mua bán - cho thuê nhà mặt đường, đất nền Lê Hồng Phong tại Hải Phòng.hotline:- SDT:...
      Dự án SHP Plaza, Phố Lạch Tray, Phường Cầu Đất, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhà chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 PN tại Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, P. Yết Kiêu, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.Thông tin căn hộ chung cư:DT: 70m2.Cửa vào:...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.