Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.180 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán chung cư Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,49 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.5 tỷ 62 m2 40,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư tại tầng trung Mon City - Mỹ Đình.- DT: 61,5m2.- giá: 2,49 tỉ.- Thiết kế căn hộ chung cư rất hợp lý:+ 2 PN.+ 2 WC.+ Phòng khách gọn...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.55 tỷ 65 m2 39,24 triệu/m2
      Tìm đâu căn hộ góc 2 phòng ngủ+1 - 2VS Đông Nam hiếm có tại dự án. Nhà đẹp giá siêu mềm- DT tim tường 70.4m, DTTT 65m.- Hướng logia hướng Đông ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 91 m2, giá 2,39 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.39 tỷ 91 m2 26,27 triệu/m2
      * Bảng giá sơ bộ cập nhật ngày 13/04/2023 như sau:- Căn 1 phòng ngủ+ 52m: Giá CK còn 1,3 tỉ.- Căn 2 phòng ngủ - 72m: Giá CK còn 1,7 tỉ.- Căn...
      Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.25 tỷ 74 m2 30,41 triệu/m2
      Sang tháng nhà mình chuyển xuống liên kế còn thiếu khoản tiền tất toán để hoàn thiện nhà mới mình có dư căn 2 ngủ ở The Pride cần bán ngay. Ưu tiên khách...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 71 m2 28,88 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư số 36 tòa nhà OC1A, Mường Thanh Viễn Triều, Vĩnh Phước, Nha Trang.DT: 71 mét vuông thiết kế đẹp gồm Phòng khách, bếp,...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ Chung cư 536A Minh Khai, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,95 tỷ tại Hai Bà Trưng

      2.95 tỷ 74 m2 39,87 triệu/m2
      Bán căn hộ 536 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng.Tầng 10, DT 74 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 2 logia. bìa đỏ chính chủ, gia đình không ở đến...
      Dự án Chung cư 536A Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,35 tỷ tại Đồng Hới - Quảng Bình

      2.35 tỷ 50 m2 47 triệu/m2
      chung cư cao cấp nằm ở tuyến đường sát biển Võ Nguyên Giáp 60m kéo dài, thuộc Bảo Ninh, TP Đồng Hới, Quảng Bình.- 1  phòng ngủ (30 - 50 m2).-...
      Dự án Regal Residence Premium, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán căn Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,69 tỷ tại Quận 7

      2.69 tỷ 69 m2 38,99 triệu/m2
      💢💢💢CHỦ KẸT TIỀN CẦN bán nhanh GIÁ TRONG TUẦN💢💢💢👉 chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 69m2 căn hộ góc 2 VIEW tầng trung view thoáng...
      Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,88 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.88 tỷ 90 m2 32 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ 90m2 view hồ, giá 2 tỉ 880 (CTL), (bìa đỏ vĩnh viễn), 0972 196 ***.chung cư 3 phòng ngủ DT 90m2 - view hồ văn quán - giá...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Căn hộ Newton Residence, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,9 tỷ tại Phú Nhuận

      2.9 tỷ 38 m2 76,32 triệu/m2
      DT: 37.5  mét vuông, đầy đủ nội thất văn phòng, tủ bếp, tủ giày dép, dàn bếp, máy lạnh, có  phòng vệ sinh trong phòng sạch sẽ và tiện...
      Dự án Newton Residence, Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.5 tỷ 64 m2 39,07 triệu/m2
      Từ chủ đầu tư BRG chào bán quỹ căn ngoại giao giá siêu mềm, nhận nhà ở ngay.* Thông tin căn hộ chung cư:+ DT: 64m2 thiết kế 2  phòng ngủ...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư gần công viên Cầu Giấy, 70m2, nhà đẹp, 2.7 tỉDT 70m2, logia hướng Đông Nam, 2  phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. Nhà nội thất...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 86 m2 26,75 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển sang nhà đất để tiện ở gần ông bà bố mẹ,còn chăm sóc ông bà lúc tuổi già.nên gia đình cần bán chung cư 86m2 bìa đỏ tòa nơ Pháp...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9

      2.8 tỷ 66 m2 42,43 triệu/m2
      Cần bán chung cư vin Grandpark Q. 9.- 2 PN.- DT: 66,5m2.- Nhà mới 100 phần trăm.- Hỗ trợ trả góp dài hạn.call ngay nhận thêm thông tin: 0905 556 ***...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,45 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.46 tỷ 60 m2 40,84 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh chung cư DT 60 mét vuông,2 phòng ngủ tòa CT1A căn hộ chung cư HD Mon.đc: Đường Hàm Nghi Mỹ Đình, Nam Từ Liêm.- DT:...

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,75 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.75 tỷ 77 m2 35,72 triệu/m2
      căn hộ chung cư CEN LAND 137 NGUYỄN NGỌC VŨ 77 mét vuông - 2 NGỦ 2  toilet - bìa đỏ XỊN - CHỦ THIỆN CHÍ- KD VĂN PHÒNG, ONLINE Vị trí tuyệt...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,02 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.02 tỷ 75 m2 26,94 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS 2 logia đón trọn ánh sáng nắng gió tự nhiên giá cực rẻ dự án hiện tại.+ Cửa vào hướng Tây Bắc logia hướng Đông...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Công - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Căn hộ Monarchy Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,53 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.53 tỷ 70 m2 36,15 triệu/m2
      Cần bán gấp một số căn hộ chung cư Monarchy tòa căn hộ A.1. Tầng 3, DT: 70 mét vuông.- Gồm 2 PN, 2 toilet, phòng khách, bếp.- giá:...
      Dự án The Monarchy, Đường An Trung 2, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.