Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,58 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.58 tỷ 55 m2 46,91 triệu/m2
      - logia: hướng Đông Nam.- DT: khoảng55m2.- Tầng: Tầng cao thoáng, view rộng, thoáng,- View: Trọn nội khu bể bơi 4 mùa, công viên nhật,- Tòa duy nhất có...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,3 tỷ tại Nha Trang

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      - Cần chuyển chỗ ở nên bán căn hộ chung cư tâm huyết 3 PN CT2 VCN Phước Hải.- Nội thất để lại, 4 máy lạnh. DT 80m2. Tầng đẹp logia Đông Nam.- Đang khai...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, hướng Đông - Bắc, giá 2,3 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      Sở hữu 2 phòng ngủ toà hotel 5* - Limited - Dành cho giới thượng lưu.Chỉ từ 2,355 tỉ hoặc vốn tự có 798 tr (30 phần trăm).DT:...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 7

      2.25 tỷ 53 m2 42,46 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư cc Q7 saigon rieversid 1 phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh - DT: 53m2 - Đầy đủ rèm, máy nước nóng, máy lạnh, hệ tủ bếp An...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,96 tỷ tại Hoàng Mai

      2.96 tỷ 80 m2 37 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển về gần nơi công tác mới nên bán căn 2 phòng ngủ 2 toilet tầng thấp, rộng rãi thoáng mát cho chủ mới thiện chí.- DT:...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới toanh như hình chụp, full nội thất, đã có bìa đỏ, vay NH thoải mái.căn hộ chung cư nằm ngay MT đường Số 7, tầng đẹp, view...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,96 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.96 tỷ 63 m2 46,93 triệu/m2
      chủ đầu tư bán giảm căn 2 phòng ngủ 2vs + 1 sập sàn, phân khúc The Tonkin, Vin Smart City.- chung cư có DT 63 mét vuông, thuộc tòa Tonkin 2,...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư VP3 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 92 m2 31,53 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN view thoáng tòa VP3 Linh Đàm, tầng trung, sổ hồng riêng chinh chủ, giá chỉ 2.9 tỉ có thỏa thuận!Không có nhu cầu sử dụng cần...
      Dự án VP3 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Hưng Phát Silver Star, 2 phòng ngủ, giá 2,43 tỷ

      2.44 tỷ 75 m2 32,4 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 75m2.- căn hộ Hưng Phát Silver Star - MT Nguyễn Hữu Thọ.- Hiện trạng: Nhà...
      Dự án Hưng Phát Silver Star, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,16 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.16 tỷ 60 m2 36 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác bán ngay chung cư 60m2, tầng trung view thoáng hướng mát.giá cực rẻ dự án chỉ 2,16 tr sở hữu chung cư vin Smart City. Đại đô...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư New Life Tower Hạ Long, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 96 m2 26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3N 2VS tầng trung, toà B căn hộ New Life Bãi Cháy, Hạ Long, QN. Có logia ngồi coffee hóng gió biển ngắm vịnh Hạ Long. Dt sử dụng...
      Dự án New Life Tower, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 2,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.6 tỷ 110 m2 23,64 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, DT 110m2, giá 2,6 tỉ căn hộ an sinh xã hội, Mỹ Đình.- đc: Đường Lưu...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      bán ngay Luxgarden 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 65m2, view TP.- Nội thất: 02 máy lạnh, 02 máy nước nóng, giường ngủ, tủ áo,... (như hình).-...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Hưng Phát Silver Star, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,43 tỷ tại Nhà Bè

      2.44 tỷ 75 m2 32,4 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet DT 75m2.- căn hộ chung cư Hưng Phát Silver Star - MT Nguyễn Hữu Thọ.- Hiện trạng:...

      Chuyển nhượng căn Chung cư Song Ngọc (Tara Residence), 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 78 m2 30,13 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 78m2.Nhà có full nội thất như hình,View nội khu thoáng mát.giá: 2,350 tỉ.Xem nhà gọi ...
      Dự án Tara Residence, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,95 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.95 tỷ 62 m2 47,59 triệu/m2
      căn hộ chung cư nhà mình DT 61,5m2 hướng thoáng mát. Nội thất bao gồm.1. Bàn ăn, giường ngủ tủ 2 phòng, bàn học, giá sách 2 phòng, tủ bếp trên dưới, bếp...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Topaz City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 8

      2.85 tỷ 95 m2 30 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Topaz City, 95 mét vuông, 3 PN, căn hộ góc view đẹp, giá 2 tỉ 850 (TL).- Vị trí: block căn hộ A 1, Topaz City, Q. 8.- DT:...
      Dự án Topaz City, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh
      H
      Trần Trọng Đại Hiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,4 tỷ tại Bình Chánh

      2.4 tỷ 56 m2 42,86 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Mizuki Park - Nguyễn Văn Linh:- chung cư 56 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, phòng khách, gian bếp.-...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.