Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.180 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,44 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      2.45 tỷ 71 m2 34,39 triệu/m2
      The Rivana - Dự án đầu tay của chủ đầu tư Đạt Phước nằm ngay cửa ngỏ TP. Thủ Đức, đc kỳ vọng là một dự án cao cấp bậc nhất khu vực.Hiện tại dự án đã cất...
      Dự án The Rivana, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 58m2 nội thất đầy đủ cao cấp tại căn hộ chung cư Hateco Xuân Phương giá chỉ 2 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      Em cần bán ngay chung cư ở EcoLife tại 58 Tố Hữu, Trung Văn, Thủ đô Hà Nội gần sát vành đai 3.chung cư thiết kế 3 phòng ngủ 70 mét vuông...
      Dự án Ecolife Capitol, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 57 m2 52,46 triệu/m2
      giá chỉ: 2.9x tỉ - CÒN thỏa thuận - DT: 57 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh logia rộng, gió mát - nội thất đầy đủ , vị...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 61 m2 44,27 triệu/m2
      + chung cư DT 61m2, 2 PN, 2 phòng vệ sinh: Giá 2,7 tỉ.+ chung cư DT 64m2, 2 PN, 2 phòng vệ sinh: Giá 2,9 tỉ.+ chung cư DT 88m2, 3 PN,...
      Centana Thủ Thiêm, số 36, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.85 tỷ 93 m2 30,65 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách các căn 3  phòng ngủ đang bán giá siêu mềm khu căn hộ chung cư Sky Oasis - Ecopark.Tòa S1.- 3 phòng ngủ 93 m2 view sông...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư 282 Lĩnh Nam, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 67 m2 32,09 triệu/m2
      chung cư đẹp về ở ngay - tầm tiền nhiều khách có nhu cầu - bìa đỏ chính chủ, CH508 NO1, 282 Lĩnh Nam 67 mét vuông 2,15 tỉ Hoàng Mai nhỏ.Mô tả: +...
      282 Lĩnh Nam, 282, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 64 m2 42,19 triệu/m2
      5 lý do nên chọn MT Eastmark City.- giá trung bình 42tr/m - mức giá mềm nhất TP. Hồ Chí Minh - cơ hội cho nhiều NĐT có nguồn vốn vừa phải và với gia đình...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 71 m2 38,03 triệu/m2
      Gia đình chuyển mua sang căn 3 PN cần nhượng lại căn 2 ngủ tại tòa DV02 dự án Rose Town 79 Ngọc Hồi.căn hộ chung cư DT 71m2 thông thủy, 2 PN 2 vệ sinh, 2...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,65 tỷ tại Thanh Xuân

      2.65 tỷ 55 m2 48,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư thiết kế 2 ngủ 2 nhà vệ sinh tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn Trãi Thanh Xuân để lại hết nội...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, 44 Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 62 m2 35,49 triệu/m2
      GÓC BÁN NHÀ SIÊU HOT!!! Bán căn hộ chung cư B10 tại tòa tháp thiên niên kỉ, DT 61.5m2 DT: 61.5m2, Tầng trung đẹp Thiết kế: 2 PN, 1 khách, 1 vệ sinh, ban...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 9

      2.6 tỷ 69 m2 37,69 triệu/m2
      vin Grand Park Q. 9.Loại căn: 2 phòng ngủ.DT: 69m2.Tổng giá: 2.6 tỉ (bao hết thuế phí).Thông tin chi tiết xin liên hệ ngay 0903 685 *** - Quản lý...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,96 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.96 tỷ 62 m2 47,67 triệu/m2
      Chìa khoá trao tay - nhận nhà ở ngay!- căn hộ chung cư có DT 62 mét vuông, thuộc tòa Tonkin 2, vị trí trung tâm Vin Smart City.- Gần công viên lớn...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.8 tỷ 78 m2 35,9 triệu/m2
      GÓC BÁN NHÀDo chuyển đổi mục đích sử dụng, gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ, căn hộ Goldsilk Complex, Vạn Phúc, Hà ĐôngThông tin căn hộ ...
      Dự án Goldsilk Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội
      N
      MINH HỒNG BĐS - CHUYÊN BĐS THỔ CƯ HÀ NỘI Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,9 tỷ tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định

      2.9 tỷ 86 m2 33,73 triệu/m2
      Căn 3 PNTầng 15 căn hộ gócFull nội thấtgiá chốt ngayGiá: 2.9 tỉ ( rẻ nhất thị trường)Liên hệL 0935 987 ***
      Dự án Phú Tài Residence, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán gấp căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 7

      2.7 tỷ 69 m2 39,14 triệu/m2
      Thiết kế 2 PN, 2 WC.2 ban công thông thoáng, phòng bếp riêng tư.DT 69 mét vuông.2 view: Hồ bơi và sông Soài Rạp, hướng mát.Mới 100 phần trăm -...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      chung cư cao cấp Elysian chào bán đợt đầu của chủ đầu tư Gamuda Land. Giá gốc CK cao.- Chỉ đóng 5 phần trăm có thể ký ngay hợp đồng mua bán và...
      Elysian, 170, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 56 m2 41,79 triệu/m2
      Tôi mua chung cư này từ lâu nhưng ở quen bên Gò Vấp Không ai trông coi muốn bán lại giá mềm.Cam kết đúng chủ mua bán.Tầng 9 cao vừa phải, nhìn đc công...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.